1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến, hỏi đáp(thắc mắc gì thì cứ vào đây, chúng tôi giải quyết liền-trong ngày). Thông

Chủ đề trong 'Hưng Yên' bởi andythao24, 27/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangthuylinh

hoangthuylinh Thành viên mới

L đã Pm cho từng người hôm qua trước rất rất lâu khi L xoá topic và chuyển bài vào BOX TÂM SỰ chung của BOX .
    Theo như suy nghĩ ,đánh giá của L thì : NIỀM VUI ...NỖI BUỒN hôm nay của bạn là gì thì đã có topic :" Hồ bán nguyệt nơi tâm sự..." của chung cả box rùi.
    Thực ra box nhà mình là nơi giao lưu chung của mọi người ,vậy cùng nhau chát chít ,trò chuyện ,tâm sự ..tại sao không tập chung vào một vài topic thôi .Vừa đỡ loãng box ,lại có ý nghĩa hơn...
    Nhưng đó chỉ là suy nghĩ của riêng L,vậy có gì không phải mong mọi người bỏ qua nhé.
    * L đã gửi đơn xin rút Mod * đề bạt anh ngumo lên làm Mod rùi .Vì thời gian sau này chắc L không lên mạng nhiều ,và thấy mình cũng không phù hợp với việc làm Mod lắm.
    Chúc mọi người năm mới vui vẻ ạ.
  2. vthuhien1985

vthuhien1985 Thành viên mới

cho mình hỏi, trong các mod, có ai đổi tittle của mình ko?
    tại sao lại có dòng chữ " người con ưu tú của đất Hưng Yên" ở dưới nick của mình?
  3. hoangthuylinh

L đã PM khi bạn hỏi ,và bây giờ trả lời bạn lần nữa nha.L không đổi tittle cho bạn .
    L vừa vào xem phần QUẢN LÝ THÀNH VIÊN thì được biết bạn andythao24 đổi title giúp bạn .Nếu bạn không thích có thể đổi title tuỳ theo yêu cầu của bạn mà.
    Vậy nha,chúc bạn năm mới vui vẻ .
    Được hoangthuylinh sửa chữa / chuyển vào 01:59 ngày 02/01/2006
  4. vulh_bk

vulh_bk Thành viên mới

Ừ,dưới nick của tớ cũng tự nhiên có cái title "người con ưu tú của mảnh đất HY".Hik,ngại quá !Nếu được thì mod change cho tớ thành "Mad man" hoặc không thì bỏ cái dòng title kia đi cũng được.Thanks !
  5. hoangthuylinh

title "người con ưu tú của mảnh đất HY" là bạn andythao24 đặt cho bạn .L đã đổi title theo yêu cầu giúp bạn rùi nhé.Chúc bạn một tuần mới vui vẻ
  6. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

hơ hơ, cô đừng có trốn tránh trách nhiệm nhé, anh chỉ muốn làm mod vì thay đổi ý kiến thôi, hợ hợ. Mà nữa, vì 1 số lý do anh mới muốn làm, hợ hợ. Nói chung, co mà trốn tránh trách nhiệm nữa, anh sẽ lên tận nhà cô đốt nhà cô cho coi(sáng hôm sau trên trang nhất báo Q lại có tin do ban bạn đọc cung cấp, hợ hợ).
  7. vthuhien1985

vthuhien1985 Thành viên mới

cảm ơn nhé. vậy bỏ hộ mình như ban đầu đi. mình thích nthế hơn mà. Thank.
  8. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Chào hoangthuylinh !
    Mình đã được đọc rất nhiều bài viết của cậu từ cách đây rất lâu ở các box, cá nhân mình thấy cậu là người rất thích hợp và xứng đáng đứng trong hàng ngũ TMG.
    Có lẽ cậu chưa quen nên cách làm chưa đc hợp lý, tớ nghĩ là ai cũng thế thôi, quan trọng là nhận ra và sửa chữa
    Càng nhiều mod thì box càng thêm đông vui. Có andythao, có hoangthuylinh, có anh ngumo cùng đoàn kết và cố gắng, tớ tin chắc box HY nhanh chóng phát triển nhanh và mạnh
  9. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

Tớ xin rút là được rồi vì tớ cũng chỉ mong box ra đời là ok , nay lại cậu , thôi bỏ đi ....cố gắng lên
  10. hoangthuylinh

L không biết title ban đầu của bạn là gì ? Nên chỉ xoá title đi thui .Nếu bạn muốn đặt title như thế nào thì viết nội dung lên nha.
    Chúc bạn vui