1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến, hỏi đáp(thắc mắc gì thì cứ vào đây, chúng tôi giải quyết liền-trong ngày). Thông

Chủ đề trong 'Hưng Yên' bởi andythao24, 27/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LANTRAI

LANTRAI Thành viên rất tích cực

Nhờ các mod giúp em chuyển topic ở link này lên phần chú ý với ạ! http://www10.ttvnol.com/forum/HungYen/1063650.ttvn
    Cảm ơn các mod rất nhiều!
    Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn ở Hưng Yên,
    rất mong nhận được sự quan tâm của các anh chị, bạn bè dành cho các em nhỏ có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn.
    Xin cảm ơn!
  2. worngquest

worngquest Thành viên mới

Các anh chị có thể cho em biết một vài địa chỉ bán giống cây ( cây ăn quả - chất lượng ) ở gần trường đại học Nông nghiệp 1 ko?
    Mấy ngày nữa em sẽ qua đó mua 1 cây bằng lăng, 1 cây hoa sữa, 3 cây xoài Uc về trồng
    trả lời sớm giúp em- nếu trả lời cho em qua yahoo thì cực kỳ biết ơn
    thân !
  3. thuhoaibktq

thuhoaibktq Thành viên mới

Em muốn hỏi nếu em gửi 1 topic về giáo dục từ xa e-learning vào box Hưng Yên để mọi người thảo luận thì có được ko ạ?
  4. shopboong

shopboong Thành viên mới

bàn cò thĂ? post topic 'Ă? thà?o luẶn, miĂfn là? topic 'ò fù? hợp vĂ? nẶi dung và? hì?nh thức theo quy 'ình cù?a diĂfn 'à?n.
    Cà?m ơn vì? sự 'òng gòp
    ThĂn mẮn
  5. tuansinbad_pvmtc

tuansinbad_pvmtc Thành viên mới

Làm sao giết được người trong mộng
    Để trả thù duyên kiếp phũ phàng.
    Giết người đi! Giết người đi!
    Giết người trong mộng đã bội thề
    Giết người quên tình nghĩa phu thê
    Giết người trong mộng đã đi về
    Giết người như loài **** đong đưa
    Giết người đi! Giết người mơ !
    Giết tình thơ! Giết người trong mộng mơ.
    Làm sao giết được người trong mộng
    Để trả thù duyên kiếp phũ phàng.
    Nhưng người ơi! Nhưng người ơi!
    Sao người trong mộng vẫn hiện về?
    Nhưng người ơi! Nhưng người ơi!
    Sao người trong mộng vẫn say mê?
    Ơi người ơi! Ơi người ơi!
    Sao tình trong mộng vẫn ê chề?
    Ơi người ơi! Ơi người ơi !
    Sao mình trong mộng vẫn ngu si?
    Ơi người ơi! Ơi người ơi!
    Thôi đành thôi, thôi đành thôi
    Giết người trong mộng mơ.
    Làm sao giữ được người trong mộng
    Để được tình yêu, dẫu bẽ bàng.
    Giết người trong mộng?
    Hay giữ người trong mộng?
    Giết người trong mộng?
    Hay giữ người mộng mơ?
    Tôi phải làm sao đây. Người trong mộng của mình đang ở Hà Nội, 31/08 này ra Bắc có nên tìm người ta để giết ko đây? Có em nào ở Hưng Yên mấy ngày lễ 2/9 này mà rảnh thì đi chơi với huynh nha, Ở Hưng yên cũng dc mà Hà nội cũng dc. Tôi phải làm sao đây?????
  6. pipebamboo

pipebamboo Thành viên mới

Các bạn ơi, mai mình đi Phố Hiến chơi, nhưng mình ko biết gì về chỗ này cả, có ai có thế chỉ cho mình nhà nghỉ, khách sạn nào ở đây rẻ (>200k/phòng đôi) và sạch sẽ ko? Cám ơn nhiều!
  7. realmadrid_club

realmadrid_club Thành viên mới

Hey, đừng giết người tù đấy. Sợ quá đi mất. Thiếu đào thì ta có mận, vắng mận ta vẫn còn mơ cơ mà
  8. huyentk2

huyentk2 Thành viên mới

"Có 1 người đang vào diễn đàn này, trong đó có 1 thành viên"
    Chán wá mấy bác mod xem lại thế nào chứ! Lần nào em vào box mình cũng ảm đạm thế này thì chán chết!
    Ah, cho em góp ý thật lòng, với mỗi topic các mod nên yêu cầu thành viên nhiệt tình hơn khi reply hộ cái, chứ lần nào muốn vào box mình đọc vài cái topic tưởng thế nào...có nhiều topic dài đến cả 40-50 trang đọc ko xuể mà có đọc thì cũng chả có gì sất...tiếc cả công.
    ...
    Các bác thông cảm, tính em ngay nên hay nói thẳng, có gì các bác bỏ quá cho. Cũng vì nhau cả thôi mà.
    Thân!
    (Ah nếu bác hoangthuylinh có đọc tin này thì cho em làm quen cái, dân cùng xã đó!)
  9. shopboong

shopboong Thành viên mới

Trước hết, xin cảm ơn những góp ý chân thành của bạn Huyền với ban quản trị bõ Hưng Yên.
    Mình sẽ trả lời những thắc mắc của bạn như sau:
    1) Tình hình ảm đạm của box: Hiện tại đội ngũ mod gồm có 4 người, nhưng do 2 mods Bằng + Linh quá bận, nên chỉ có mod Ngumo + Shop quản trị diễn đàn. Việc có 2 hay có 4 mods quản trị cũng không ảnh hưởg quá nhiều tới số lượng / chất lượng mem + bài viết tham gia. Vấn đề này thuộc phạm vi cá nhân các mem chính thức và vãng lai của box. Các mod chỉ được phép đưa ra các quy định thuộc khung nội quy của cả TTVN, chứ không thể yêu cầu các thành viên tham gia phải reply thật nhiệt tình. Điều này phải do các thành viên tự nguyện.
    2) Mình xin nhắc lại rằng: 4rum là nơi để giao lưu giữa các bạn đồng hương, hay ở bất kỳ một địa phương nào khác, nên các mods không thể mong muốn gì hơn khi nhìn thấy những topic lên tới được 40-50 trang . Dù nó không có gì, nó chưa hấp dẫn..thì đó cũng là một phần tình cảm, suy nghĩ mà các thành viên mong muốn chia sẻ với nhau.
    Cảm ơn Huyền một lần nữa, và hi vọng bạn sẽ có những đóng góp thật tích cực với box Hưng Yên nói chung và TTVN nói riêng.
  10. realmadrid_club

realmadrid_club Thành viên mới

Tớ thì tớ cũng có chút góp ý thẳng:
    1
    Không những thực hiện đúng nội quy của diễn đàn, mà đã là moderator thì các bạn cũng phải hiểu cho một điều: nên thân thiện với members; Biết tạo cách thu hút các members; luôn luôn sáng tạo, tìm ra những chủ đề hấp dẫn, chứ không phải chỉ thực hiện đúng nhiệm vụ của mình là "del spam post" "Move post and Topic", "give Infraction"...