1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến, hỏi đáp(thắc mắc gì thì cứ vào đây, chúng tôi giải quyết liền-trong ngày). Thông

Chủ đề trong 'Hưng Yên' bởi andythao24, 27/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Lột là lột thế nào. hợ hợ. Anh còn nguyên đấy chứ, chú nói anh lột thì hoá ra anh "lộ thiên" thế à. hự hự. Oài.
    cả nhà xem tình hình thế nào? Sang bên toipc offline để tổ chức 1 vụ đập phá cho hết 34k đê. HỊ hị
  2. wildman1979

wildman1979 Thành viên mới

Mod nào để cái title của box Hưng Yên rối mắt quá, vừa dài vừa lộn xộn làm cái logo bên trái chẳng ra cái hình thù gì!
  3. Ngumo

Dạ thưa anh Tờ rung ạ. Chính em đang thử nghiệm để cái ảnh nó to ra và đỡ méo nhưng ko ngờ nó hình thù thế đấy ạ. CÒn cái banner iem tạo đãnh xếp xó. HỰ hự. Có ai đấy tạo caí banner nào hay ho hơn thì alô cho iem để iem up lên nhé. Tạm thời thế nhé. Ko ai nên chỉnh sửa gì nhé.
  4. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

Nhưng nhìn nó vướng quá anh ah ? có nên giữ chăng hichic
  5. blackriver_odessa

blackriver_odessa Thành viên mới

Hi chào cả nhà chào Bac'' Mod

Bác nguMo oi giúp em với ko hiểu thế cóc nào em gưi mấy bức hình vô box mà ko được rõ dàng đã báo đi rồi nhưng khi em vào mục ảnh thành viên thi toàn thấy lời giới thiệu của mình còn ảnh của em thì hữu hình hix hix hix : cái này gọi là botay.com.ua hehhehe
  6. bangktqd

bangktqd Thành viên mới

Cái này thì chưa cần đến mod đâu bạn ơi, nếu tớ ko nhầm, thì bạn chưa upload ảnh lên thì phải, upload ảnh của ttvn hay bị lỗi, bạn có thể upload lên một server khác, ví dụ tui hay dùng là : http://imageshack.us. Bạn có thể vào đấy upload ảnh lên, rồi copy link từ imagehack vào diễn đàn post bài, bạn dùng thẻ (Có hình picture ở bên trên phần định dạng đó) và paste đường link vào giữa 2 thẻ đó là oke luôn.
    [QUOTE=blackriver_odessa;1]
    Hi chào cả nhà chào Bac'''''''''''''''''''''''''''''''' Mod

Bác nguMo oi giúp em với ko hiểu thế cóc nào em gưi mấy bức hình vô box mà ko được rõ dàng đã báo đi rồi nhưng khi em vào mục ảnh thành viên thi toàn thấy lời giới thiệu của mình còn ảnh của em thì hữu hình hix hix hix : cái này gọi là botay.com.ua hehhehe
    [/QUOTE]
    Được bangktqd sửa chữa / chuyển vào 09:45 ngày 03/03/2006
    Được bangktqd sửa chữa / chuyển vào 09:46 ngày 03/03/2006
  7. andythao24

Mod hiện giờ đang bận hì hì thông cảm .Em đã pm cho thatwhy set mod : set cho bangktqd và wildman1979 làm mod box Hưng Yên.
  8. andythao24

Thông báo : Tất cả các bài viết spam , chat chit thì chuyển vào topic có số chủ đề là : 638874 ( em đã dọn dẹp được chút ít rồi )
  9. bangktqd

bangktqd Thành viên mới

Mới gắn cái banner mới, mọi người thấy có khá hơn cái cuf ko ạ?
    Quên, đê? nghị mod na?o sư?a title Welcome To Hưng Yên tha?nh Wellcome To Hưng Yên thi? ko đc sư?a như thế nưfa nhé. Check your spelling and grammar. Thanks anyway.
  10. Ngumo

Đúng là mình ko nhìn nhầm người khi chọn đồng chí bangktqd làm mod. Bây giờ, mình nhàn quá đi mất. Chả fải làm gì cả, chỉ ngồi rung đùi nghe thiên hạ chat chit, hê hê.
    Còn ku Wildman1979 thì thấy lặn mất tiêu đâu ấy nhỉ. Sủi tăm lên cái để pà con còn biết là chú mày vẫn còn sống