1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến, hỏi đáp(thắc mắc gì thì cứ vào đây, chúng tôi giải quyết liền-trong ngày). Thông

Chủ đề trong 'Hưng Yên' bởi andythao24, 27/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. wildman1979

wildman1979 Thành viên mới

Still alive!
  2. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Đấy, cứ fải nói thì mới chịu mở fễu thế mới chán chứ. Chăm chỉ vào để post bài đê. Nhìn ku Bằng kia kìa, chăm cực
  3. bangktqd

bangktqd Thành viên mới

Oà?i, dào nà?y cĂng viẶc em phà?i online nhiĂ?u, nĂn thẮy cài j` ngứa mf́t thì? tham gia thui, chfm chì? j` 'Ău. Bao h em cf́m 'Ă?u và?o là?m luẶn vfn thì? pàc ngumo 'ư?ng tràch em là? lf̣n mẮt tfm như anh Trung nhè
  4. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Ăt nhất thĂ anh cũng 'ược rảnh 'f 'i spam mấy nơi khĂc. HS h<.
  5. chicomotcoca

chicomotcoca Thành viên mới

Hờ ! Cho tôi hỏi ai đã khoá cái topic mới lập của tôi trong Box này vậy , người ta vừa lập ,ngoảnh đi ngoảnh lại đã khoá ngay , các người làm việc như vậy hả !:Ai ghen ghét với tôi thì lên tiếng đi , đừng làm như vậy , đề nghị BDH trả lởi rõ ràng và mở khoá ngay .!
    http://www2.ttvnol.com/HungYen/682389.ttvn
    Được chicomotcoca sửa chữa / chuyển vào 18:06 ngày 23/03/2006
  6. bangktqd

bangktqd Thành viên mới

Xin lôfi bạn, tớ ko khóa, nhưng tớ nghif mod na?o khóa thi? la? do đaf có topic [topic]629109[/topic], topic na?y bị tru?ng lặp. Bạn có thê? va?o topic đó va? post lại ba?i nhé. Cám ơn bạn đaf pha?n hô?i.
  7. chicomotcoca

chicomotcoca Thành viên mới

Làm việc như bangktqd vậy mới là văn minh , phải giải thích và thông báo rõ ràng cho các members khi xử lý các bài viết hay topic của người khác chứ ! Hình như Box ta thiếu topic xử lý công việc thì phải . ! ?Tớ làm Mod cả mấy đienđàn nhưng đều hợp tình hợp lý trong công việc . Ức cả hôm qua đến giờ vì tự nhiên bị khoá .Theo tớ các topic trùng lập thì các cậu nên hợp nhất nó vào nhau và nên thông báo cho mọi người biết !
  8. bangktqd

bangktqd Thành viên mới

Càm ơn bàn 'àf 'òng gòp nhiĂ?u. Sèf rùt kinh nghiẶm! Box mì?nh mới thà?nh lẶp nĂn ko thĂ? trành 'ược càc sai sòt, càc 'òng gòp quĂ bàu cù?a tư?ng thà?nh viĂn sèf giùp box ngà?y cà?ng phàt triĂ?n. MẶt lĂ?n nưfa xin chĂn thà?nh càm ơn!
  9. hoangthuylinh

hoangthuylinh Thành viên mới

Thông thường khi Mod xoá bài hay xoá topic nào đó ,đều có một nội dung gửi chuyển đến bạn mà ( có ghi rõ ai xoá và tại sao xóa topic ).Bạn xem thử lại xem sao , Moad nào xoá chắc cũng có lý do chính đáng thôi ,những nếu không có Pm chuyển đến bạn thì là do lỗi của Mod rồi.
    Chúc bạn một ngày tốt lành
  10. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

Chào chị "andythao24" em rất muốn tham gia vào Forum của tỉnh hưng yên ta nhưng sợ trình độ của em có hạn mà vì em ra mạng ngoài chat ra vẫn chưa biết làm gì cả. Mong chị giúp em được không chị
    Có gì chị nhắn cho em qua nick "loimuonnoi862005" chị nha
    Đợi tin chị

Em nhận được pm của mộ cô bé với nội dung như em đã trích ở trên .Em ko cò nhiều tg online chat chit nên cũng ko thể hướng dẫn và giúp đỡ cô bé ý được ( vì tg và thời điểm online có hạn và thất thường ) các mod # có thể giúp em nhé.thanks