1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến , hỏi đáp thắc mắc , sét title theo yêu cầu

Chủ đề trong 'Public các box địa phương' bởi line85vn2006, 02/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuyhangvt

thuyhangvt Thành viên mới

Trong box có những 2 topic chuyên đề spam là thế nào hả bác Ngumờ
  2. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Thì box này dành để spam trừ khu vực các địa phương, thông báo, hỏi đáp và album ảnh và 1 vài topic quan trọng khác mà
  3. bankemsocola

bankemsocola Thành viên mới

Không hiểu puplic là gì à?
  4. nghialong

nghialong Thành viên rất tích cực

Thắc mắc gì, lượn đi cho anh em còn xì pem
  5. v_t_lenga

v_t_lenga Thành viên mới

Mình nghĩ Box này cũng phải có cái j` đó đặc trưng để mọi người vào còn thấy khâm phục và đáng nể chứ nhể
  6. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Thanks bạn đã xcó ý tưởng. Nếu được, bạn bắt tay vào làm hộ mình đi. Mình luôn ủng hộ nhiệt tình
  7. v_t_lenga

v_t_lenga Thành viên mới

Ố..ố chuyện quan trọng liên quan đến bộ mặt của box thế này phải bàn bạc tử tế
  8. bankemsocola

bankemsocola Thành viên mới

Box giao cả cho em vịt đấy.Nếu mà làm không tử tế là mọi người thẻo đấy
  9. thuyhang182

thuyhang182 Thành viên mới

Chú ăn nói với ng lớn cho cẩn thận đấy.
    @ Ngumờ: Bây giờ Mod lại tuyên bố "đây là box chuyên để spam trừ topic các địa fương và topic dính". Thế thì cái tên box "các địa fương" dùng để làm gì? Tức là box chuyên dùng cho dân các địa fương vào spam mà k bao giờ bị lock à??? Em tham gia box này đã khá lâu, từ ngày nó còn hoang vu cả tuần chả có 1 bài post mới. Thế mà giờ em vẫn còn mập mờ về nội dung của box. Cái này nhờ Mod giải thích hộ em với.
    Ngày trước box này và 1 số box nữa thường có 1 topic để bà con spam, còn có treo giải và có luật hẳn hoi. Tạo đc khí thế và niềm vui cho mọi ng. Bây giờ box này lại đc Mod chuyển "mục đích sử dụng" sang thành box chuyên spam, chỉ 1 số ít topic đc coi là "mang hơi hướng gần giống với tên của box". Ngược đời thật!
    Thiết nghĩ, đã muốn cho box có bản sắc thì điều đầu tiên là hạn chế những topic chỉ dành để spam. Chứ Mod cứ ngồi đấy kêu gào "mọi ng hãy thực hiện ý tưởng, tôi ủng hộ hết mình" trong khi Mod cho fép dân tình spam tràn lan, thế thì ng ta muốn mở topic nghiêm túc cũng chẳng ngăn chặn đc bọn spammer chuyên nghiệp đang đc Mod làm ngơ (hoặc tiếp tay).
    @ bánkem: Bây giờ có thằng vào spam đầy trong các topic xứ Thanh nhà chú thì chú có spam ủng hộ theo nó k? Sao chú k giỏi mà spam bên box nhà chú đi? Thử xem mấy thằng ku Đốm nó có treo thằng bạn nó lên cột k?
    Được thuyhang182 sửa chữa / chuyển vào 18:53 ngày 09/01/2008
  10. nghialong

nghialong Thành viên rất tích cực

Thực tế khi vào đây xì pem là một cách để mọi người giải toả xì tróet nên em thấy như hiện nay cũng có cái hay của nó.
    Nhưng nếu có một số luật để nhà mình chỉ có một vài topic spam thôi cũng hay,các topic khác sẽ bổ ích hơn.
    Em spam cũng khoẻ thật đấy, nhưng mà em cũng ủng hộ việc thiết lập lại 1 số luật của box mình.
    @thuyhang: Á à, pác doạ em à, em là dân chơi đấy nhá