1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến , hỏi đáp thắc mắc , sét title theo yêu cầu

Chủ đề trong 'Public các box địa phương' bởi line85vn2006, 02/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuyhang182

thuyhang182 Thành viên mới

Xin fép bác Ngumờ cho em có đôi lời với chú em bánkem này xíu.
    @ Bánkem:
    Thứ nhất: Về cách xưng hô của chú, khi mới gặp 1 ng, chưa biết gì về họ mà đã xưng hô mày tao chi tớ thì tôi thấy tiếc cho công lao bao năm cha mẹ chú dạy dỗ, cho chú ăn học lắm chú ạ.
    Trước nay tôi chơi với các mem box Thanh cũng nhiều, thấy cả nam lẫn nữ đều nói chuyện lịch sự, có văn hóa. Giờ gặp chú tôi thấy thất vọng quá!
    Thứ 2: Ngay từ đầu tôi thắc mắc với bác Mod Ngumờ chứ k phải thắc mắc với chú. Vậy chú tuổi gì mà đòi xía vào chuyện của ng lớn?
    Thứ 3: Chú có nể hay k tôi k care. Đời này đã đủ chuyện hài hước rồi.
    Còn câu nói cuối cùng, tôi nói riêng với bác Ngumờ chứ k nói với các cô chú, và chỉ có bác ấy hiểu vì tác giả của câu nói đó là bác ấy, k fải tôi. Vì thế, nếu chú khinh ng khác chỉ vì câu nói ấy thì nên cho thêm tên bác Ngumờ vào danh sách cho đủ, k thì thiệt cho bác ấy lắm chú ạ.
    Thứ 4: Cái lý do chú đưa ra để biện hộ cho lối spam vô tội vạ của chú nghe chuối lắm lắm, chuối cả nải luôn ý
    Đầu tuần đàm đạo cho thông cổ mát họng thế thôi nhỉ!
    Chúc cả nhà tuần mới tốt lành!
    @ Ngumờ: Trưởng họ hôm nào tổ chức tất niên, tân niên cho cả nhà đê. Chúng nó đang kêu gào kia kìa
  2. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Thông báo, tất cả liên quan đến chủ đề cũ, ai còn tranh luận, lock ko tha(kể cả MOD box khác).
    Thứ 2: Nhận câu "thò chưn" vì tác giả nà iem ạ
    Thứ 3: Đề nghị mọi ng quan tâm đến vụ off đê.
  3. ChoDom234

ChoDom234 Thành viên rất tích cực

ối chị Thúy hằng ơi! Chị của em
    Thôi chị thông cảm, nó chưa biết tuổi (thập cổ lai hy ) nên có có phần hỗn hào, chị bỏ qua đi, chấp mấy đứa con nít ranh làm gì. Chị cũng đừng đổ lỗi cho Box Thanh Hóa đấy nhá. tại bên em làm mạnh tay quá nên chúng nó dạt hết sang đây. Bác Ngủ mơ có biện pháp đi (em nói hộ chị Hằng)
  4. ChoDom234

Em thấy các Topic địa phương bị Spam đầy ra đấy thôi các Topic khác cũng thế, đâu loại trừ Topic nào.
  5. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Anh sẽ ko can thiệp thô bạo nếu như các mem của các địa phương đấy ko ấn than phiền(đơn cử như chú vừa cho anh 5 fát xong ấy).
  6. policettvnol

policettvnol Thành viên mới

bác ngumo cho phép em góp ý với mọi người trong box:
    @all: các bác spam thì nên spam tập trung,có quy củ đi.Ví dụ như topic nào có tên là quán.....thì các bác cứ vào buôn chuyện tẹt ga
    còn các topic địa phương thì nên có sự đồng tình của các mem tại địa phương đấy,đừng spam tràn lan(cái này thằng Kơm đáng bị lock đấy)
    Anh em ta lại tiếp tục vui vẻ nhể
  7. ChoDom234

Cũng chưa thấy anh can thiệp gì cả, mặc dù đã có than phiền. Cái luật không Spam trong Topic địa phương là do anh đưa ra, sao anh không làm đúng như thế, mà còn phải đợi than phiền?
  8. thuyhangvt

thuyhangvt Thành viên mới

Nói chung cả cái box địa fương này giờ thành box spam zồi, những ng ở các topic địa fương ấy giờ cũng chẳng muốn vào nhà mình đóng góp, xây dựng gì hết, vì toàn bị spammer cho nhà lên tuốt luốt mấy chục tầng, mem nhà vào chả biết đường nào mà lần.
    Ngày trước ít ra chỉ có 1 topic chuyên spam, có luật hẳn hoi, những topic của các địa fương đc mọi ng tôn trọng, k spam trong đó, các mem hoạt động sôi nổi. Chả có ai than fiền gì. Giờ thì spam loạn cào cào.
    Mod cũng cứ kệ thế, k ra tay xử lý thì mem biết làm gì hơn?
    Thôi. Chú Đốm đừng bận tâm làm gì cho nhọc. Túm lại là... tất cả vì tương lai con em chúng ta, kệ cha tương lai con em chúng nó
  9. policettvnol

policettvnol Thành viên mới

Để xem những người đầu tiên người ta lập ra topic người ta nói gì nhá
    Nem chua quán : Nơi nghỉ chân của những người con Thanh Hoá trên khắp mọi miền.
    Quán nước Hưng Yên đây, vào đây chơi đi nào
    Phú Thọ - Về thăm quê tôi đi
    KBC Kính chào quý khách!
    Quảng Ninh - Phục vụ bà con và lữ khách mùa du lịch
    Đấy.....mới điểm danh sơ sơ thôi.Toàn những lời mời kêu gọi vào buôn chuyện,giao lưu học hỏi.
    Được policettvnol sửa chữa / chuyển vào 17:20 ngày 17/01/2008
  10. ChoDom234

Nay em xin phép đặt Nem chua quán ở đây để các mem Thanh Hoá khắp nơi đi qua ghé vào nghỉ chân và để nghe diệu hò sông Mã anh hùng. Và cũng là nơi để Du khách muốn thưởng thức nhưng nét văn hoá đặc sắc của văn hoá Đông Sơn.
    ...............................................
    Đọc kĩ trước khi sử dụng : Thưởng thức văn hóa đặc sắc của văn hóa Đông Sơn.
    Thưởng thức văn hóa chứ không phải Spam phá hoại, không hiểu bạn BK có hiểu 2 từ này nó khác nhau như thế nào không? chứ đến đứa con nít nó còn hiểu, bổ túc abc ngày xưa họ cũng dạy mấy từ này, nhưng theo như tôi biết thì : 2 từ này không đồng âm mà nó cũng chẳng giống nghĩa.
    Nói thế thôi! hy vọng các bạn hiểu. Mọi chuyện cũng sắp xong xuôi rồi nên tớ cũng xin dứt lời ở đây. Tuyến lửa cần lực lượng đặc biệt chứ không cần Mod quèn như tớ.