1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến , hỏi đáp thắc mắc , sét title theo yêu cầu

Chủ đề trong 'Public các box địa phương' bởi line85vn2006, 02/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. policettvnol

policettvnol Thành viên mới

Lạc đề nhiều quá.
    Tóm lại là cậu post bài trong cái topic dính trên đây là nhằm mục đích gì?
  2. ChoDom234

ChoDom234 Thành viên rất tích cực

Ấy là trả lời cho bạn đỡ băn khoăn thôi, ai hỏi người ấy lạc đề trước chứ nhỉ? thôi! như chị Thuhang nói, ta về...
  3. policettvnol

Ok! Như "chị" nói thì tụi em chấp nhận.Tụi em ở đây là sai hết.Tụi em tự nhận mình là spam rồi kia mà tụi em có bảo là tụi em không spam đâu?
    Và cũng đã không dưới 2 lần em góp ý với mọi người là không nên spam tràn lan
    Và hy vọng là cái box này từ một cái box hoang,Sẽ tụ tập được mọi người lại với nhau.vui vẻ với nhau.mạng chỉ là ảo,cuộc sống ngoài kia mới là thật kìa.Chính vì thế mà tụi em tổ chức offline để mọi người có thể giao lưu,học hỏi,làm bạn với nhau như cái Tiêu đề to đùng đang chạy trên đầu Box kia kìa
    Còn nếu người nào cảm thấy khó chịu vì không hợp tính,cảm thấy không thích,không ưng thì tụi em cũng có bắt ép phải tham gia đâu
  4. bagiadanhda

bagiadanhda Thành viên mới

Bg cũng đọc bài của các pác nói về việc mọi người spam tràn lan tại public. BG lang thang tham gia public cũng khá lâu rùi, spam cũng có mà pos bài các topic địa fương cũng ko thiếu.
    BG có thắc mắc hem biết lý do sao pác NGỦM khoá topic spam của bg nhở, theo BG đc biết từ trứoc đến h public luôn có 1 topic dành cho anh em spam, mà bất cứ box địa fương nèo cũng có 1 topic vậy. BG thấy tràn lan việc spam đoá ở mọi topic trong public. Còn topic BG mở cũng có giấy fép thông qua ngôi nhà trứoc đc đóng cửa.
    Hình như pác ngủm đang chứng tỏ quyền uy của mình, nhưng theo như BG nghĩ cái chứng minh đó cũng tốt vào thời diểm này nhưng để áp đặt thì sai vị trí, nơi cần thực thi thì hem thấy đâu nhưng nơi đc bàn dân thiên hạ biết rõ ràng thì đc áp đặt vào.
    Mà bác NGỦM khoá topic đoá cũng đâu có lên tiếng chi nhở, cũng ko thấy nói lý do mà trong khi đó còn vô ối topic spam khác hoàn toàn với tiêu đề của nó đc đề cập đên.............
    Mong sớm nhận đc lời nói của các pác và pác mod nhưng có lẽ đó chỉ là lời chứng minh mình là người đúng và làm đúng luật còn đâu cần biết jì (mong là điều BG ko fải )
    p/s: BG đã quyết định ở ẩn 1 thời gian, nhưng việc này ko thể ko lên tiếng.
  5. policettvnol

Chết chết! Muôn ngàn lần không nên trách bác ngumo.Topic đó là do Admin lock đấy bà già à
    Với lại ngay cái tên topic đã phản cảm lắm rồi Lock cũng đúng thôi.
    Thôi thì để mai em nhờ bác ngumo e*** cái tên quán kem thành quán nước puplic các box địa phương chung vậy
  6. RongVN88

RongVN88 Thành viên mới

Nghe các bác ý nói thì ko phải là bác ngumo khoá đâu, min vi hành quá ngứa mắt lock đấy BG ạ
  7. bagiadanhda

hơ hơ, sao pác biết rõ admin hay pác ngủm vậy(sorry BG hem biết chi mừ). Nhưng dù sao topic đó vẫn tồn tại từ trứoc đến h mà có chi đâu.
    Nếu admin khóa thật thì các admin chắc đi dọn dẹp chỉ cần nhìn bên ngoài thui sao nhở, còn bên trong nó rỗng hay chi cũng ko thành vấn đề fải hem. Vậy các topic cứ thi nhau mọc lên, tiêu đề thật hót và nghe đã thấy có nhìu ích nhưng bên trong nó thì nào là spam nào là.... ui nhìu vấn đề. CHỉ cần vậy là sẽ tồn tại và sẽ fát triển sao ạ???
  8. bankemsocoIa

bankemsocoIa Thành viên mới

Ôi bà già ơi! chả nhẽ cùng dân spam lại đi cãi nhau.
    Cái đó cậu phải có kiến nghị với Min chứ.Còn đúng là trưa nay tôi vào box,bắt gặp Admin cú cũng vào.sau đó thì topic của bạn cũng bị lock
  9. bagiadanhda

Pác bán kem cho BG hỏi chút, pác min cú là ai đoá ạ, quyền lực trong tay ghê quá nhở.
    Lock topic đoá thì cũng hem vấn đề jì, nhưng cũng fải có lý do chính đáng giá như topic đoá từ trứoc đến h ko có tồn tại tự nhiên ở đâu mọc lên pác min vi hành dọn dẹp thì đâu có chi, nhưng đằng này ....
  10. bankemsocoIa

bankemsocoIa Thành viên mới

Oài.Đã là Admin thì cần quái gì lý do
    Kiện Mod đã là một vấn đề khó khăn,kiện Admin thì đúng là không thể.Thôi BG à,mình đang tìm kiếm niềm vui trên cái forum họ xây dựng nên.Nếu không có họ thì không có cái TTVN này để mọi người vào truyện trò với nhau đâu
    Để ý làm gì.Bỏ qua đê
    Hãy thưởng thức cuộc sống thú vị này