1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo -ý kiến-hỏi đáp về các chủ đề,bài viết trên diễn đàn Tìm thầy/bạn/lớp học ngoại ngữ(f_544)

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi thuy_ed, 27/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuy_ed

thuy_ed Thành viên rất tích cực

Thông báo: Do tình trạng spam topic hiện nay diễn ra khá nhiều tại f544, tôi sẽ đề nghị với Admin set thêm Mod cho box, để giúp đỡ trong việc quản lý box.
  2. thuy_ed

Mod đã đề cử thành viên để set Mod thêm cho box, tuy nhiên, chưa có thành viên nào đủ điều kiện để thành TMG nên trước mắt box vẫn có 1 Mod duy nhất.
    Để tạo điều kiện cho việc quản lý của Mod dễ dàng hơn, Admin đã tạo điều kiện bằng cách bổ sung thêm cho riêng f_544 1 số chức năng mới và sẽ đưa vào thực hiện trong những giờ tới.
  3. thuy_ed

Thông báo:
    BQT đã hoàn thành chức năng mới theo nguyện vọng của f_544 và đề đạt của Mod.
    Từ 09/06/2009:
    F_544 bật chức năng kiểm duyệt với topic mới, mem gửi topic lên, topic mới sẽ biến mất khỏi danh sách hiển thị. Topic mới sẽ tự bị khóa và ẩn nội dung.
    Nếu Mod đánh dấu cho là topic được duyệt thì nó sẽ hoạt động bình thường.
  4. anh_mac

anh_mac Thành viên mới

Em đã đọc kỹ nội quy của box nhưng không hiểu vì sao chủ đề của em lập ngày 9/6/2009 lại bị khóa vì coi là Spam: http://ttvnol.com/forum/f_544/1174831.ttvn
    Em k sử dụng emoticon cũng k up bài liên tiếp. Sau khi post bài em bận nên k vào diễn đàn thường xuyên được. Em thấy ở các chủ đề khác các anh chị cũng post bài liên tiếp về chương trình giảng dạy của mình mà không/hoặc chưa có học viên hay các mem quan tâm trả lời, vậy mà chủ đề vẫn đc duy trì?
    Em vẫn có ý định duy trì chủ đề này, vậy mong Mod cho em câu trả lời chính xác về vi phạm của em để lần sau em có post bài cũng tránh bị khóa bài hay khóa nick. Em cảm ơn.
  5. thuy_ed

Nick anh_mac của bạn ko có vi phạm tại chủ đề, tuy nhiên, trong ngày 09/06/2009 topic của bạn đã diễn ra spam rất nhiều, Mod buộc phải khoá lại.
    Hiện tại topic đã được mở trở lại, bạn cố gắng dành thời gian "chăm sóc" topic nhé.
  6. anh_mac

anh_mac Thành viên mới

Em cảm ơn Mod nhiều lắm. Tặng cho Mod này!
  7. ieltshp

ieltshp Thành viên mới

Mod cho em hỏi với: Em lập topic về "học tiếng Anh ở Hải Phòng" sao lại bị khoá ạ? Cảm ơn mod. Giờ em muốn post bài mà không được và em cũng không thấy có thông báo topic bị khoá. Cảm ơn mod.
  8. thuy_ed

Đó là chức năng kiểm duyệt mới của f_544, topic của bạn đã được mở khoá rồi.
  9. ieltsguidehn

ieltsguidehn Thành viên mới

Cho mình hỏi sao mình không thể post bài ieltsguide tuyển sinh lớp phát âm. Mình không thấy có gì vi phạm trong bài viết đó cả. Hiện tại, mình cũng không thể vào bằng nick cũ ieltsguide của mình để viết bài hay gửi thư được. Có phải ttvn có vấn đề gì không? Cảm ơn bạn!
  10. thuy_ed

Nick ieltsguide bị khoá do spam topic, ít nhất là đã có đến vài link:
    http://ttvnol.com/f_544/1153133.ttvn
    http://ttvnol.com/forum/f_544/1047042.ttvn
    http://222.255.24.33/f_544/1085733.ttvn
    và bị hạn chế vào box do vi phạm trên lần thứ 3. Nội dung topic vì thế cũng bị hạn chế.
    Hết thời gian xử lý, bạn cố gắng chú ý khi post bài, lập topic mới để tránh bị lock tiếp.