1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo -ý kiến-hỏi đáp về các chủ đề,bài viết trên diễn đàn Tìm thầy/bạn/lớp học ngoại ngữ(f_544)

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi thuy_ed, 27/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rainbow11

rainbow11 Thành viên mới

Chị ơi, em mún hỏi chút. Bài viết của em để e*** địa chỉ contact sao lại bi kiểm duyệt đến gần hai tuần chưa xong hả chị?. Hic, chị xem lại hộ em nha chứ em mún tham gia vào diễn đàn mà không được. Cảm ơn chị
  2. thuy_ed

thuy_ed Thành viên rất tích cực

Mấy ngày cuối tháng 9 đấy mạng lỗi, chức năng ko thực hiện được với mọi topic chứ ko riêng topic của em. Chị đã làm lại rồi. Lần sau nếu "khẩn cấp" hoặc Mod có để sót thì em pm hoặc post yêu cầu lại dùm chị nhé
  3. lenguyet85

lenguyet85 Thành viên mới

Chị xinh đẹp ơi làm ơn cho en biết làm thía nào để em biết là mình đã có đủ 100 bài ạ? Em cảm ơn nhìu ạ!
    Được lenguyet85 sửa chữa / chuyển vào 08:04 ngày 30/10/2009
  4. thuy_ed

Em click vào nick em, xem profile của chính mình ấy, đây này:
    http://ttvnol.com/Profile.aspx?id=450060
    Tên đăng kí: lenguyet85
    Tên thật: Lê Nguyệt
    Nơi cư trú: , Vietnam
    Tình trạng hôn nhân: Độc thân
    Tổng số bài viết: 76
    Được bình chọn: ( 0 điểm)
    Đã có 0 người bình chọn
    Số lần thông tin cá nhân được xem:
    26 (không kể bản thân và khách)
    Vàng:
    964, Lần cuối cùng kiếm được 5 gold với lý do "Đăng nhập lần đầu tiên trong ngày" lúc 07:56, 30/10/2009. Hôm nay kiếm được 5 gold, hôm qua 7 gold, tuần này 497 gold, tuần trước 0 gold.
    Thêm một chút về tôi
    Tiểu sử:
    Sở thích: Ăn những loại thức ăn có đủ các vị: chua, mặn, ngọt, cay, hoặc đắng... Thích kể chuyện, hát hò....
    Thông tin mới nhất:
    Câu nói ưa thích nhất: Hay vuon toi troi cao, vi neu ko dat toi duoc thi ban cung dang o giua nhung vi tinh tu!
  5. jangkyo

jangkyo Thành viên mới

Em chào chị ạ. Lần trước em có lập một bài nhưng thấy bị khóa nên em tưởng vì em là thành viên mới không được phép đăng bài.
    Hôm nay em vừa lập topic mới về học Toefl tại Oxford (http://ttvnol.com/forum/f_544/1214697.ttvn). Em đọc kỹ lắm rồi không biết mình có vi phạm gì trong bài đó không. Nếu có vi phạm gì chị bảo em với nhé để em sẽ rút kinh nghiệm.Nếu không có vi phạm gì, em mong chị duyệt giúp em với ạ. Em cảm ơn chị!
  6. thuy_ed

Em muốn nói đến topic đã lập trước là "Oxford - ngôi sao sắp tỏa sáng" đúng ko? Topic đó có tên chủ đề ko phù hợp, ngôn từ sử dụng trong nội dung topic cũng ko phù hợp với những quy định của diễn đàn nên ko qua kiểm duyệt. Topic lần này đã hoạt động bình thường, em chú ý các quy định tại topic dính khi post bài nhé.
  7. thuydung0309

thuydung0309 Thành viên mới

Chị Thùy giúp em delete chủ đề mà em mở tại link sau:
    http://ttvnol.com/forum/f_544/1212659.ttvn
    Lí do là chưa đọc kĩ và hiểu rõ quy định của f_544 nhưng sau khi đọc kĩ lại nội quy thì đã rút ra kinh nghiệm rồi.
    Cảm ơn chị nhiều.
  8. thuydung0309

thuydung0309 Thành viên mới

Gửi chị THÙY
    Chị ơi, chị thay đổi topic cho em.
    Em muốn khóa topic này:
    http://ttvnol.com/forum/f_544/1195431.ttvn
    Và thay bằng TOPIC mới mà em vừa mới post lên:
    http://ttvnol.com/forum/f_544/1221398.ttvn
    Em cảm ơn chị nhiều, mong Chị sớm duyệt bài cho em
    Chúc chị cuối tuần vui vẻ !
  9. jangkyo

jangkyo Thành viên mới

Chị ơi,
    Em có 1 topic học tiếng anh tại Oxford rồi,nhưng hiện nay bạn em đang cần học gấp Toefl nên cần thêm 1 số bạn học cùng (học tại Oxford)
    Em muốn lập 1 topic mới tìm bạn học Toefl tại Oxford cho bạn em để mở được lớp sớm. Nhưng đăng trên Topic cũ ở trang cuối thì cũng ít bạn biết.
    Vậy em có được lập 1 topic mới để tìm bạn học lớp Toefl này không ạ? Em chỉ định đăng trong vòng 1 tuần để nhanh mở được lớp thôi ạ!
    Em cảm ơn chị!
  10. thuy_ed

Theo quy định là ko được em ạ, em phải post chung vào topic em đang sử dụng, còn muốn người đọc chú ý đến thông tin mới thì em có thể làm như các chủ topic khác, Mod có thể chỉnh sửa tên chủ đề gây thêm chú ý, ví dụ "Cần thêm n người học lớp TOEFL Ibt tháng 12/2009 trang n...", em cần đổi thì post lên chị sửa nhé.