1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông Báo - Ý Kiến - Hỏi Đáp - Yêu cầu set title, Lock nick theo yêu cầu, hết sức ngắn gọn các bác n

Chủ đề trong 'Mỹ Thuật' bởi butsat, 18/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. butsat

butsat Thành viên rất tích cực

Thông Báo - Ý Kiến - Hỏi Đáp - Yêu cầu set title, Lock nick theo yêu cầu, hết sức ngắn gọn các bác nhé. Và vui lòng không Spam tại

Box nhà đã có một topic MOULIN ROUGE dành cho buôn dưa lê chuyên dụng rồi, thế mà nhiều người vẫn ham chạy rông chiếm đất, nhảy dù. Nay ban bố thêm topic này để mang tính chất gọi là uỷ ban nhân dân của box , nơi đề đạt mọi thắc mắc với Mod, thông báo họp box, đi chơi,... tất! ngoại trừ buôn dưa lê vì đây là trụ sở hành chính của box, còn MOUNLIN ROUGE là chợ của box. Nay bố cáo cho mọi người cùng biết!

Buồn ngủ khi làm việc, làm việc khi buồn ngủ
  2. butsat

Thông báo đầu tiên!​
    Thông báo: Hôm nay bản tin ko có gì để thông báo, vậy thông báo cho những người đi xem thông báo biết để thông báo cho những người ko đi xem thông báo là hôm nay ko có gì để thông báo, khi nào có gì thông báo chúng tôi sẽ thông báo sau!
  3. butsat

Thông báo đầu tiên!​
    Thông báo: Hôm nay bản tin ko có gì để thông báo, vậy thông báo cho những người đi xem thông báo biết để thông báo cho những người ko đi xem thông báo là hôm nay ko có gì để thông báo, khi nào có gì thông báo chúng tôi sẽ thông báo sau!
  4. butsat

gửi usboh2000: Em muốn có tittle như thế nào? Anh có thể set up một cái cho em, ko phải đi đâu xa, nhưng ko cần sao siếc gì cả. Thế nhé! Còn bài viết của em thì anh ko xoá, có thể mạng lỗi, em chịu khó post lại vậy. Goodluck!
  5. butsat

gửi usboh2000: Em muốn có tittle như thế nào? Anh có thể set up một cái cho em, ko phải đi đâu xa, nhưng ko cần sao siếc gì cả. Thế nhé! Còn bài viết của em thì anh ko xoá, có thể mạng lỗi, em chịu khó post lại vậy. Goodluck!
  6. usboh2000

usboh2000 Thành viên mới

Em cảm ơn anh butsat . Hi` em mới kiêm được cái title mới rồi khi nào em nổi hứng muôn thay đổi title thì đành nhờ anh vậy hy vọng khi ấy anh vẫn sẵn lòng giúp em Mà anh thấy cai title mới của em có hay không ????? em chào anh ạ
    When you can't get what you like you must like what you get
  7. usboh2000

usboh2000 Thành viên mới

Em cảm ơn anh butsat . Hi` em mới kiêm được cái title mới rồi khi nào em nổi hứng muôn thay đổi title thì đành nhờ anh vậy hy vọng khi ấy anh vẫn sẵn lòng giúp em Mà anh thấy cai title mới của em có hay không ????? em chào anh ạ
    When you can't get what you like you must like what you get
  8. ARCH_NLH

ARCH_NLH Thành viên mới

Chẳng biết vào topic này buôn có được k?
    em kính chào các mod Mỹ thuật,em vừa mới vào còn bỡ ngỡ nhiều điều, có gì mong các bác giúp đỡ .

9. ARCH_NLH

ARCH_NLH Thành viên mới

Chẳng biết vào topic này buôn có được k?
    em kính chào các mod Mỹ thuật,em vừa mới vào còn bỡ ngỡ nhiều điều, có gì mong các bác giúp đỡ .

10. butsat

Đã có một topic dành riêng cho việc buôn lê là MOULIN ROUGE, có lẽ bạn chưa đọc kĩ phần trên và topic HALL OF FAME BOX MỸ THUẬT nên chưa nắm được tổ chức của box .
    Nhân đây Butsat xin ý kiến bà con cho đưa topic MOULIN ROUGE lên làm chủ đề cần chú ý, vì tuy nó ít nhiều ko liên quan tới chuyên ngành nhưng nếu đặt ở đó, mọi người sẽ biết chỗ để vào buôn, tránh tình trạng lan man, tốn chỗ, bà con đồng ý ko ạ? Nếu ko có ai phản đối, chúng ta sẽ cùng làm lễ khai trương chỗ đặt mới của chợ mỹ thuật MOULIN ROUGE trong 3 ngày tới, ok?