1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông Báo - Ý Kiến - Hỏi Đáp - Yêu cầu set title, Lock nick theo yêu cầu, hết sức ngắn gọn các bác n

Chủ đề trong 'Mỹ Thuật' bởi butsat, 18/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. butsat

butsat Thành viên rất tích cực

Trân trọng kính mời pà con tới dự Buổi khai trương Triển lãm nghệ thuật Số với chủ đề CỨ LÀM ĐI của Trung tâm mỹ thuật đa phương tiện Arena tại Trung tâm VietArt 42 Yết Kiêu, Hoàn Kiếm, HN vào hồi 18h ngày 22/3/2007.
    Thông tin chi tiết xin xem thêm tại các địa chỉ dưới đây:
    http://www.arena4rum.net/
    http://www.arena.edu.vn/
    Đây là triển lãm với toàn bộ sáng tác chỉ từ bàn phím và gần như toàn bộ tác giả đang ở trong độ tuổi teen. Với tư cách 1 trong những kẻ đầu độc ra event này, tôi tin là mỗi ng đến triển lãm sẽ tìm thấy sự thú vị riêng khi xem các tác phẩm của chúng tôi.
    Vì ngập đầu với triển lãm này nên ko còn thời gian chuẩn bị cho vụ Offline đầu năm như kế hoạch, xin cáo lỗi tới toàn pà con. Nhân đây cũng xin gửi lời Chúc mừng tới em Meodaugau, chúc e đi tuần trăng mật vui vẻ, mệt cho .. đã sướng. Qua tuần tới hi vọng công việc vãn hơn, ta có thể cùng nhau tổ chức Tuần lễ Chân dung tại quán MÔVE của bạn DACAM vào đầu tháng 4. Đây sẽ là 1 dịp để chúng ta cùng refresh trực quan Art của mỗi người, xả khan khỏi gánh cơm áo gạo tiền hàng ngày.
    Chúc pà con 1 tuần vui vẻ.
  2. archlecung

archlecung Thành viên mới

Đại lý Thanh Phong -chuyên cung cấp hoạ phẩm,chuyên ngành mỹ thuật -kiến trúc -xây dựng
    Hân hạnh được phục vụ anh em trong box mỹ thuật!
    Chủ cửa hàng :Lê Phương
    mobiel :0903276559
    Đc:70 ngõ 75 đường giải phóng-cạnh đại học xây dựng
    đt :8696491
  3. rockmantocdai

rockmantocdai Thành viên quen thuộc

Các bác ở đây làm ơn cho tớ hỏi chỗ dạy vẽ căn bản cho người Pháp tại Hà Nội.Xin chân thành cảm ơn!
  4. butsat

Bạn của bạn xài tiếng anh hay tiếng pháp? nếu tiếng anh thì tôi đã có kinh nghiệm vài lần. Còn tiếng pháp chắc phải nhờ bạn tôi. Bạn cho thêm vài dòng thông tin đi.
  5. rockmantocdai

rockmantocdai Thành viên quen thuộc

Bạn tôi là người Pháp, chỉ có thể học với hướng dẫn bằng tiếng Pháp.Tôi muốn có thông tin cụ thể về địa điểm có thể học được thì mới thông báo cho bạn.Nếu bác Hiệp butsat có thông tin gì có thể giúp thêm thì inform cho tôi nhé. Thanks âgin!
  6. butsat

Tôi hỏi rồi nhưng bạn tôi ko giúp được. Thường họa sỹ lúc say thì phun ra toàn tiếng anh, tiếng pháp, lúc tỉnh thì cậy răng chả được 1 chữ bác ạ. Nói thật là ở mình dạy nhau vẽ bằng tiếng Việt còn lộn tùng phèo hết cả lên, phi vụ này của bác cũng nhức đầu lắm đấy. Tôi chịu rồi, chúc bác và bạn bác may mắn
  7. winter&ice_cream

winter&ice_cream Thành viên quen thuộc

Các bác nghĩ có nên nhét hết topic quảng cáo mua bán tranh và các sản phẩm nghệ thuật khác vào 1 topic ko ạ , dạo này thấy nhìu quá
  8. xomchuaxitin

xomchuaxitin Thành viên mới

Các bác cho tôi hỏi.Nếu muốn vẽ lên giầy(loại giầy vải ấy).Thì dùng loại màu gì.Bao nhiêu tiền 1 tuýp và bán ở đâu ạh.Em ở Hà Nội
  9. ThichMit

ThichMit Thành viên mới

Tớ đang cần mua vài bức tranh treo tường, cỡ lớn. Nghe nói ở nguyễn thái học có nhiều lắm phải k a. ? bác nào có kinh nghiệm về giá cả, mua bán ở đây share mình với nhé
  10. tongduyson

tongduyson Thành viên mới

Các bác cho em hỏi tên gọi, xuất xứ của bức tranh này với? Có phải đó là một cô gái Nga?[​IMG]