1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Ý kiến - Hỏi đáp ?",????",

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi bravery, 20/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bravery

bravery Thành viên rất tích cực

Thông báo - Ý kiến - Hỏi đáp ",???",

Trong quá trình phát triển box, ban điều hành box EDM rất cần những lời nhận xét góp ý của các bạn để xây dựng box ngày càng hoàn thiện và phục vụ cho các bạn ngày càng tốt hơn. Nếu có thắc mắc hay ý kiến đóng góp gì, các bạn đừng ngại ngần, plz feel free to ask, chúng tôi sẽ cố gắng đáp ứng một cách nhanh nhất.
  2. mgz

mgz Thành viên quen thuộc

đổi tên box từ "Electronic Dance Music" thành "Electronic Dance Music (EDM)" - có chữ EDM ở trỏng... hiểu chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  3. mgz

mgz Thành viên quen thuộc

đổi tên box từ "Electronic Dance Music" thành "Electronic Dance Music (EDM)" - có chữ EDM ở trỏng... hiểu chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  4. bravery

post by imtatfnh on 16:00. 22/11/04
    =============
    hôm qua tui post 1 bài Trance remix của Enigma lên đây mà sao bị xoá đâu mất tiêu ... Bộ xem thường tôi hay sao ?
  5. bravery

post by imtatfnh on 16:00. 22/11/04
    =============
    hôm qua tui post 1 bài Trance remix của Enigma lên đây mà sao bị xoá đâu mất tiêu ... Bộ xem thường tôi hay sao ?
  6. bravery

post by @deejayz-x on 19:47 22/11/04
    ==========
    Xin lỗi vì đã không thông báo kịp thời, bài của bạn là link để download nên tôi đã chuyển nó vào với topic download ở phía trên kia, lần sau bạn nên chú ý hơn khi post bài nhé. Còn về than phiền này thì cũng đã có topic thắc mắc, hỏi đáp ở trên kia vậy nên sau 24h nữa bài này sẽ được chuyển lên topic hỏi đáp và topic này cũng sẽ được xoá để tránh tình trạng lộn xộn trong diễn đàn.
    Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến và post bài tại EDM
    NJOY :]
    Các bạn post các ý kiến hỏi đáp vào đây nhé!
    Cheers,
    Bravery
  7. bravery

post by @deejayz-x on 19:47 22/11/04
    ==========
    Xin lỗi vì đã không thông báo kịp thời, bài của bạn là link để download nên tôi đã chuyển nó vào với topic download ở phía trên kia, lần sau bạn nên chú ý hơn khi post bài nhé. Còn về than phiền này thì cũng đã có topic thắc mắc, hỏi đáp ở trên kia vậy nên sau 24h nữa bài này sẽ được chuyển lên topic hỏi đáp và topic này cũng sẽ được xoá để tránh tình trạng lộn xộn trong diễn đàn.
    Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến và post bài tại EDM
    NJOY :]
    Các bạn post các ý kiến hỏi đáp vào đây nhé!
    Cheers,
    Bravery
  8. solo

solo Thành viên mới

Phiền bác MOD (bravery, Giao_Hoang, nothing_can`t_change, deejayz-x, ) set hộ SOLO cái title cái , cảm ơn nhiều ) bác copy and paste y nguyên ạ :
    Người theo chủ nghĩa Hy vọng
  9. solo

solo Thành viên mới

Phiền bác MOD (bravery, Giao_Hoang, nothing_can`t_change, deejayz-x, ) set hộ SOLO cái title cái , cảm ơn nhiều ) bác copy and paste y nguyên ạ :
    Người theo chủ nghĩa Hy vọng
  10. bravery

An offical announcement from EDM''s Mods: Hiện giờ có tận 3 cái Topic về offline, như thế là quá nhiều. Đề nghị anh em bạn bè nên post tập trung vào một cái để cho mọi người tiện theo dõi chứ cứ nay làm một cái Off kia làm một cái Ọp e là ko hay ho cho lắm. Tớ thống nhất quan điểm với Đi jầy x rồi, sẽ để cho 3 cái topic kia tồn tại hết sau buổi họp chiều nay, xong là ộp hết cả vào làm một đấy.
    Với cả tiện thể đây, tớ muốn bỏ phiếu cho haquay cùng tham gia vào công việc quản trị box, vì mỗi thằng bọn tớ thời gian cũng ko có rảnh rỗi suốt ngày được.....mỗi thằng một tí thì mới xây dựng dần dần từ từng viên gạch lên cái nhà được. Vậy có ai có ý kiến gì ko nhỉ??