1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Ý kiến - Hỏi đáp ?",????",

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi bravery, 20/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CinderellaNguyen

CinderellaNguyen Thành viên mới

Mình không làm sao để hiện Avatar lên được.Ai có biét cách nào không chỉ dùm mình nhá.
  2. CinderellaNguyen

Mình đã thay Avatar khác.Cảm phiền thay dùm hộ mình.
  3. 13am

13am Thành viên quen thuộc

Em cũng là người mới - chỉ mới nghe cái nhạc này thôi - nhưng mà thấy có quá nhiều dòng , thiệt cũng loạn hết cả đầu - các bác có thể cho em biết rõ ràng các chi nhánh của thể loại nhạc EDM này , ví dụ như Haus , Techno , Hardstyle , Acid ... phân biệt 3 cái thứ đó thế nào ? các bác chỉ giúp em
  4. deejayz-x

deejayz-x Thành viên rất tích cực

đọc tất cả tại đây nhé,
    http://www.ttvnol.com/emusic/219582.ttvn
    nếu cần giúp đỡ gì thêm cứ PM cho mình :)
  5. CinderellaNguyen

Dance đi kèm với tiếng lead của guitar điện réo rắt thì được gọi là thể loại gì nhỉ,dạng kiểu như Deep Dish từng chơi 1số bài đó.Nghe thik phe^t'' .
    Được CinderellaNguyen sửa chữa / chuyển vào 12:20 ngày 29/09/2005
  6. bravery

bravery Thành viên rất tích cực

Electro House
  7. win_arc

win_arc Thành viên mới

Bác Giáo Hoàng có cái lý do khoá topic ở dưới buồn cười quá, thế nào là không "không phù hợp với box.". Hoá ra cái box EDM nhà bác chỉ ăn chơi với nhảy múa là phù hợp thôi à?? không phù hợp thì phiền bác xoá hộ luôn, chứ không cần phải lock đâu.
    http://thitruong.ttvnol.com/emusic/581128.ttvn
    Vài dòng kính bác.
    Chào!

Được win_arc sửa chữa / chuyển vào 23:29 ngày 30/09/2005
  8. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

Win_arc gửi
    ============
    THƯ NGỎ
    Bạn thân mến!
    Cơn bão số 7 vừa qua đã gây nên rất nhiều tổn thất to lớn cả về người và của trong đó Tỉnh Nam Định là nơi chịu thiệt hại lớn nhất . Hàng nghìn mét đê sụt lở, hàng nghìn ngôi nhà bị phá huỷ. Nhiều người dân đang chịu cảnh màn trời chiếu đất, không thức ăn nước uống... Với tinh thần chung tay chia sẻ khó khăn, Nhóm Tình Nguyện Niềm Tin, sự giúp đỡ của CLB Tình Nguyện Trẻ và nhóm công tác xã hội Tháng Năm kết hợp cùng các bạn nhóm tình nguyện Tuổi Trẻ Xanh của Nam Định kêu gọi ủng hộ giúp đỡ của các bạn.
    Trời cũng bắt đầu vào thu, và khi mùa đông đã đến rất gần thì với những người dân mất hết nhà cửa quần áo thật là khó khăn. Vì vậy nếu các bạn có những quần áo cũ không còn dùng đến thì xin hãy gửi chúng cho chúng tôi, chúng tôi xin hứa Quần áo sau khi quyên góp được sẽ vận chuyển về ND và giao cho các bạn ở nhóm Tuổi Trẻ Xanh . Họ sẽ chịu trách nhiệm đem phân chia số quần áo đó tới tận tay người dân .
    Chi tiết mời các bạn xem tại đây:
    http://ttvnol.com/bigheart/580876.ttvn
    ==============
    Trả lời bạn Win_arc: Tôi là mod của box và tôi nhận định topic của bạn không phù hợp. Tôi chuyển vào Thông báo ý kiến này và xoá topic của bạn. Mong bạn tham gia EDM thì cũng cần tôn trọng EDM. Box EDM tính chất khác box Big Heart của bạn, nếu nói là ăn chơi nhảy múa cũng có phần đúng.
  9. win_arc

win_arc Thành viên mới

Cám ơn bác quá! Bác cứ nói quá lời, tôi luôn tôn trọng nội quy của TTVNOL nói chung và box EDM nói riêng.
    Tôi mở topic này riêng với mục đích để mọi người chú ý hơn, chứ không phải ghép kiểu này. Ở tất cả các topic tôi đã post ở các box khác, các Mod thậm chí không xoá mà còn đính hộ làm topic nổi bật. Nếu bác nói thế là không tôn trọng EDM thì tôi xin lỗi EDM nhé.
    Chào bác và chào EDM! Các bác ăn chơi nhảy múa cũng dành một góc nhớ đến hai chữ "đồng bào" nhé!
    P/S: Bác xoá dấu vết nhanh tay quá! Cám ơn Mod @Bravery lần nữa!
  10. bravery

bravery Thành viên rất tích cực

Chuyện ko có gì mà phải ầm ĩ...ai hảo tâm thì sẽ tự nguyện giúp đỡ..., topic hay ko topic cũng thế cả thôi, tớ sẽ đính lời kêu gọi lên tiêu đề của topic Hỏi đáp, coi như là cũng hoàn thành nhiệm vụ của nó.
    Calm down, people!