1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến, hỏi đáp

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi ALPHA3, 08/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kuyomuko

kuyomuko Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cái nick ThoPhieu này cũng bị hắc luôn rồi à? ;)
  2. Hung_ken_

Hung_ken_ Thành viên quen thuộc

Ây dz..a..à, Mai Cồ Khùng à, các hạ thiệc là dzui đó mà! Hùng Keng chính là tại hạ đó mà, các hạ có biết không hả?

Thôi, zdẩy đi nha, các hạ trả lại bửu bối clip lại cho tại hạ, rồi sao đó tại hạ sẻ truyền cho các hạ một bí kíp trong Ba mươi sáo nguyên tắc vàng của bổn Giáo. Như dzẩy có đc ko hả... có được ko ha..a..ả?
  3. maseo

maseo GDQP - KTQSNN Moderator

Khì, chức năng mõ vẫn còn mới vãi chứ, mỗi tội giờ đến cả 1 số admin cũng ko lock nick được. Chậc, cuối năm xong việc, vác chổi quét nhà 1 phen vậy.

Chào thân ái và quyết thắng!

PS: Đã xóa topic TPP, lý do: ko liên quan gì tới giáo dục quốc phòng. Trong quá trình bàn luận về quốc phòng đá thêm tí kinh tế ko sao, nhưng mở hẳn thành topic riêng thì ko phù hợp box.
  4. longmuonhieu

longmuonhieu Thành viên gắn bó với ttvnol.com

dường như chú đang có một ông anh nào đó đã được cử qua trợ giúp về kỹ thuật máy tính thì phải? Chơi phá vừa thôi, và đừng làm ảnh hưởng đến tính mạng của những kẻ mà chú ghét, đó là giới hạn đỏ mà nếu chú vượt qua thì buộc MGO phải báo động toàn khu vực để can thiệp nhằm ngăn chặn lại. Anh đang ở Thượng Hải có việc nên chưa về được, khi nào về đến Vietnam anh gặp mấy chú để khuyên đừng phá chỗ người ta chơi nữa
  5. ThoPhieu

ThoPhieu Thành viên mới Đang bị khóa

Chẳng có ông anh nào đâu. Anh chỉ có Giáo phù hộ thôi chú à. Chú cứ yên tâm, anh mà có ý định phá thì cái Vệ phủ không còn được như thế này đâu.
  6. hanhgl

hanhgl Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ô la la có thích khách chăng? bài của mềnh ở Asean, TQ BĐ và VN sao bị chém thế nhỉ, bác nào đi tuần đấy, đi nhầm giày tàu rồi hi hi
    Nói vậy chứ mod thấy vi phạm thì xử thôi, xã hội thượng tôn pháp luật mà lị:)
  7. halosun

halosun Thành viên gắn bó với ttvnol.com

không giống lắm cách của mõ A3, mõ A3 xóa thì đều có thông báo hết, dạo này diễn đàn bị hack tùm lum không biết đâu mà lần
    hanhgl thích bài này.
  8. hanhgl

hanhgl Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ơ có thế à bạn ha lo săn, có lẽ thằng oắt con nào phù tàu có chút võ it chơi bài của mềnh không nữa. Chơi thế bựa lắm, nhục. tks bác!
  9. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Tớ xóa một số post không phù hợp tại topic.

Diễn đàn bị hack hay không thì các bạn nhìn tài khoản phá hoại kia mà tự ngẫm. Đợi một thời gian Tech Admin sửa chữa xong thì yên ổn lại.

Các bạn chịu khó nhé.

@huyphuc_ttvnol Mình đề nghị bạn không viết bài văng tục nữa, cho dù bài viết bạn có nhiều giá trị nhưng tiếp tục kiểu này mình cũng không có thời gian vào từng bài của bạn để lọc từ bậy.
    Bạn tiếp tục như thế thì mình chính thức xem bạn là tài khoản phá hoại và đề nghị khóa vĩnh viễn các tài khoản bạn dùng đồng thời tự tay mình xóa hết toàn bộ bài viết của bạn dù bài viết ấy mình đã vào sửa lọc từ.

P/s: Thời gian này tớ đang bận quá, nên có việc gì cứ bấm than phiền, tớ sẽ xử lý sau. Mod @maseo đã trở lại và LỢI HẠI GẤP 10 LẦN XƯA.

Anh lo giúp em nhé @maseo :D
    cuchuoi_kt115, Malogshalosun thích bài này.
  10. kuyomuko

kuyomuko Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thời loạn ly nên tớ không tin vào ai về bất kỳ điều gì. Bài trên kia không biết có phải của lão @ALPHA3 viết không nữa...hic...
    Cách đây mấy hôm tớ có thấy đâu đó 1 bài viết mới dưới cái nick @maseo nhưng tớ không tin đó là ngôn từ của maseo. Theo tớ biết từ xưa thì lão ấy không cách chi có thể nôn ra 1 mớ ngôn từ ngu ngốc như thế
    halosun thích bài này.