1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến, hỏi đáp

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi ALPHA3, 08/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Không còn chức năng xóa bài mà thông báo nữa rồi.

Các ID của phiên bản cũ trong mục lục không còn sử dụng được nữa, cũng không có cách khắc phụ, phải tự tìm lại thôi :(

Nếu tớ nhớ không lầm thì trên TTVN post rất ít tranh biếm học chống TQ vào những năm 79 88 bác ơi.
  2. dinhphdc

dinhphdc Thành viên mới

Bạn tìm với từ khoá "biếm họa", "cổ động" "áp phích" xem sao. Tớ nhớ là có cả tấm áp phích ở Hà Nội nưã.
  3. dinhphdc

dinhphdc Thành viên mới

4. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Bạn nhoccongsan , tớ trả lời bạn:

1. Bạn viết bài tham gia vào các topic không có một chút đóng góp, chỉ spam.
    2. Bạn post bài dạng khiêu khích, xem các thành viên khác không ra gì.
    3. Bạn thích cãi lý thì về cãi với gia đình bạn, không nên biến nơi đây thành chỗ cãi nhau.
    4. Bạn post bài với dạng đóng góp, tôi rất hoan nghênh nhưng post bài dạng spam và khiêu khích, tôi xóa thẳng.
    5. Bạn ức chế vì tôi xóa bài bạn nhưng bạn không nhìn lại bản thân bạn post những gì.
    6. Bạn gây phản cảm cho rất nhiều người khác, đơn cử 1 bài bạn viết có tới 8 than phiền. Bạn tự hiểu nhé.
    7. Nếu bạn xem như mình giỏi, ta đây thì bạn về vndefence.info mà làm vua, TTVN không hoan nghênh bạn có những ý kiến thiếu suy nghĩ và đóng góp như thế. Ở đây cần tôn trọng lẫn nhau.
    8. Nếu bạn có học thức, và hiểu thì đừng nên cố chấp nữa.

Chân thành cảm ơn
  5. daccongbacviet

daccongbacviet Thành viên mới

1/ Nhận định của bạn, đóng góp hay không, tùy bạn có đầu óc nhận xét.
    2/ Khiêu khích ra sao ? Xin mời mang bài đó về đây, ta đối chất và có anh em ở đây làm chứng luôn
    3/ Bạn nói câu này chứng tỏ bố mẹ bạn không dạy bạn thế nào là tôn trọng ý kiến của người khác, thay vào đó chỉ biết lợi dụng quyền hạn ;)
    4/ Những cái còn lại, đả kích cá nhân thì tôi không tranh cãi, để anh em tự nhận xét

Cuối, 1 lần nữa, tôi đề nghị bạn, với tư cách bạn được web trao quyền quản lý, bạn nói tôi spam hay khiêu khích thì mang tất cả những bài đó về đây, để cho mọi người cùng xem sự việc nó như thế nào, có đủ bản lĩnh không bạn ? Còn nếu làm việc chỉ biết nói xấu và dùng quyền để bịt mồm người khác thì tự xem lại nhân cách của mình đi nha bạn.

@tất cả thành viên và mod trong 4rum: Hôm nay tôi tạo nick này để giải quyết việc ALPHA3 vừa post bài nói tôi vừa khóa nick (kiểu như vừa phán xét vừa bịt miệng)

1/ A3 từ lúc web mới sửa, liên tục xóa bài (của tôi và các mem khác), mà xóa bài không pm lí do, khi tôi thắc mắc vì sao xóa và đòi đưa lại bài để mọi người cùng kiểm chứng, anh ta cũng xóa hết mà không hề trả lời thành viên.

2/ A3, từ lúc các mod khác như maseo ít tham gia, làm việc rất cá nhân, xóa bài, khóa nick các thành viên một cách tùy ý khiến họ bất phục, điển hình như chuyện khóa nick evannalynch. Các lần xóa bài bừa bãi, tôi cũng không có ý định khiếu nại lên cấp cao hơn, nay gặp chuyện này thì mang ra cho tất cả mọi người cùng phán xét.

Cuối cùng, tôi dám chơi dám chịu, nhưng đã chơi thì chơi sao cho người khác phục, bài này tôi sẽ chụp lại, nếu có bị xóa tiếp thì sẽ lại mang ra, cho anh em thấy bản chất của nick ALPHA3.
  6. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Thoải mái đi bạn.
    Tôi để bài cho các bạn xem và đánh giá.
    Tôi thiết nghĩ tôi không cần trả lời member này nữa, để các Admin đánh giá.
    Đúng là viết bài lươn lẹo kinh, may các bài viết tôi xóa của bạn thuộc dạng spam vẫn còn lưu. 2 bài bị viết để đến nỗi bị treo nick mà còn tô hô trên này.
    :) Vui vẻ nhé. Tớ không trả lời loại member này nữa.
  7. daccongbacviet

Thế thì bạn mang 2 bài đầu tiên bạn xóa, trong topic Không quân, vụ phidoitruong, về đây để xem bạn xóa ra sao.
    Bài trong topic Hình ảnh KQ, tôi trích dẫn bài S300, bạn xóa, cũng mang lại đây cùng kiểm chứng.

Ai lươn lẹo, chơi bẩn hay gì gì đó, tôi yêu cầu mang trưng ra nói chuyện công khai, còn bạn dám làm hay khôgn thì biết cái đó dành cho ai rồi nha bạn :)
  8. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Dư sức làm được bạn ơi nhưng tớ không muốn giải quyết với loại bẩn như bạn. :)

Chờ tí đi nhé, tớ PM Admin rồi, để khỏi bị nói "lam quyền".

:) p/s: bạn lươn lẹo kinh thế không biết, ngoài đời có thế không? :)
  9. daccongbacviet

Mang hết bài xóa về đây đi bạn :)
  10. daccongbacviet

Như đã nói, tôi sẽ thông báo rõ ràng cho anh em tình tiết sự việc: Sáng nay vào nick nhoccongsan, tôi thấy web báo khóa đến ngày 14/9, vào 4rum thấy bài của ALPHA3 nên mới tạo nick khác và post bài, hiện tại vào thời điểm tôi post bài này thì nick nhoccongsan lại được mở khóa??? Nay thông báo rõ ràng cho mọi người biết.