1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo_ Ý kiến

Chủ đề trong 'Khoa học công nghệ và môi trường' bởi cdtphuc, 08/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cdtphuc

cdtphuc Thành viên quen thuộc

Thông báo_ Ý kiến

Chúc mừng các bạn NTA, ngthhuan và nineteen đã trở thành mod của box Khoa học, công nghệ và môi trường. Như vậy hiện nay box ta có 4 mod gồm các bạn NVL, NTA, ngthhuan và nineteen. Chúc các bạn quản trị tốt diễn đàn, đưa box ngày càng lớn mạnh.
  2. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Chúc mừng nineteen nhá. Nhận thêm chức vu mới là thêm gánh nặng mới. Mong các bạn trong BQT cố gắng hết mình cho sự nghiệp của box.
    Jeno
  3. NTA

NTA Thành viên quen thuộc

Cảm ơn các bạn đã tin tưởng và giao trọng trách này cho mình !
    Thay mặt ban quản trị diễn đàn, tụi mình hứa sẽ quyết tâm cố gắng đóng góp tất cả trong khả năng của bản thân nhằm đưa diễn đàn ta ngày càng phát triển về mọi mặt.

NTA
    Được nta sửa chữa / chuyển vào 21:45 ngày 09/01/2003

Công ty môi trường xử lý nước thải & xử lý khí thải
    Lần cập nhật cuối: 11/04/2014
  4. ngthhuan

ngthhuan Thành viên rất tích cực

NTA hứa dùm cả bọn rồi hè !!!
    TTVNOnline tiến lên

AI BIẾT ĐÂU NÈ !
  5. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

Ai có thể cho mình biết là làm sao để lên được MOD ko - mình rất thích môi trường và rất thích đóng góp cho diễn đàn này !

KIMAN
  6. nvl

nvl ĐTVT Moderator

Tất cả những người có lòng nhiệt tình muốn đóng góp cho box đều có thể làm mod. HIện nay quản trị là cdtphuc đang bận việc riêng nên chưa có thời gian sắp xếp lại. Nếu các bạn có nhiệt huyết thì có thể liên lạc trực tiếp với cdtphuc sau ngày 21/1
    "Những việc cần làm ngay"
  7. Oshin

Oshin Thành viên quen thuộc

Mình theo lời bác Phúc và NTA vào đây, thật là cảm động khi thấy dù box tụi mình tuy vắng vẻ nhưng các bạn quản trị NVL và NTA...vẫn rất nhiệt tình ! Xin cám ơn các bạn, cám ơn những tấm lòng đối với TTVN, không biết phải nói sao cho đủ nữa.
    Ah, mình thấy 3 cái topic về năng lượng và môi trường (tập 1, tập 2, tập 3) của mình được đưa lên như vậy e là có chiếm nhiều chỗ quá không ? Hồi đó, cách đây cũng lâu rồi, thấy box cũng vắng, vả lại mình chia ra thành 3 topic cho dễ đọc và đỡ ngán. Nhưng bây giờ càng ngày sẽ càng có nhiều chủ đề . Ý kiến của mình là các bạn Mod có thể gom chúng lại theo thứ tự thành 1 topic thôi được không ? Như thế đỡ choán chỗ hơn, các bạn nhỉ , còn để cho những topic khác nữa chứ ạ.
    Mình lúc này cũng có nhiều cái phải lo quá, có nhiều chuyện đã xảy ra, cũng không được vui lắm, nên có lẽ thời gian này mình không tham gia được nhiều. Không biết đến bao giờ, khi mọi thứ ổn định hơn, mà thôi, mình cũng không dám hứa trước nữa...Nhưng mà mình luôn ủng hộ các bạn. Các bạn cố gắng nhé !!! Đừng nản lòng nghen ! KHCN&MT là một mảng hay và bổ ích mà
    Mến chúc tất cả các bạn trong box một năm mới tươi vui, hạnh phúc, mong rằng box của chúng ta sẽ ngày càng đông vui và chất lượng ! Vậy nhé !
    Thân mến.
    Oshin
    Được oshin sửa chữa / chuyển vào 22:42 ngày 03/02/2003
  8. nvl

nvl ĐTVT Moderator

Hiện nay box của chúng ta đã có tên miền, các bạn có thể dễ dàng truy cập hơn qua địa chỉ này:
    http://sci-tech-env.ttvnonline.net/
  9. ngthhuan

ngthhuan Thành viên rất tích cực

Úi giời ơi, bác đăng ký cái tên miền có gợi nhớ đó, nhưng dài và nhiều thao tác gõ quá. Phải chi bác chỉ chọn mấy chữ cái đầu bằng tiếng Việt thì hay hơn (KHCNMT). Bây giờ có đăng ký lại được không nhể ?

AI BIẾT ĐÂU NÈ !
  10. nvl

nvl ĐTVT Moderator

Tôi cố ý đặt cái tên dài để cho nó dễ quảng cáo. Box của chúng ta đang trong thời kì tiếp thị nên cần gây ấn tượng. Sau này sẽ từ từ tính sau...
    http://www.ttvnol.com/forum/default.asp?CAT_ID=39
    Đây là logo quảng cáo của box chúng ta. Xin mời mọi người vào xem và cho ý kiến
    Được nvl sửa chữa / chuyển vào 18:38 ngày 11/04/2003