1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông Báo_Đóng góp ý kiến cho box Mỹ(United States). Mọi ý kiến đều được lắng nghe và trân trọng.

Chủ đề trong 'Mỹ (United States)' bởi ZAZ, 18/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ZAZ

ZAZ Thành viên mới

Thông Báo_Đóng góp ý kiến cho box Mỹ(United States). Mọi ý kiến đều được lắng nghe và trân trọng.

Chào các bạn!

Topic này là nơi mọi người đưa ra những ý kiến đóng góp của mình để xây dựng box ngày một tốt đẹp hơn, nếu bạn có những góp ý riêng tư, bạn có thể viết thư riêng PM với một trong những người điều hành sau: @netwalker, @thosan, @kieuphong, @alleykat hoặc Admin @Milou@bouldergirl. Hãy cho chúng tôi 24h-48h để giải đáp.

Nếu bạn có thắc mắc về cách sử dụng diễn đàn bạn nhấn vào đây

Hướng dẫn

Chân thành cảm ơn sự đóng góp của các bạn!

==============================

Em mở hàng đầu tiên
    Em rất thich ý tưởng lập Box USA, Box ko nhưng giúp cho nhưng người ko có cơ hội đến Mỹ học tập tham quan du lịch... có thể hiểu biết rõ về đất nước và con người Mỹ mà còn giúp cho những người sắp đến Mỹ khỏi bỡ ngỡ khi đến và sinh sống tại Mỹ.

Nhưng em muốn Box mình mở rộng năng cấp lên dưọc ko?
    Ko hiểu sao em vẫn thích cái ý tưởng xây dựng Nhịp cầu Việt Mỹ hay là Giao lưu văn hoá Việt Mỹ
    Nội dung bài viết ko chỉ giới thiệu về Mỹ mà còn giới thiệu về VN nữa.
    Em biết nhiều người sợ cái tên này nhậy cảm, nhưng thực ra tên đâu có quan trọng lắm, cái chính là ở nội dung bài viết .
    Các bài viết giới thiệu về đất nước con người Mỹ và bên cạnh đó giợi thiệu về đất nước con người việt nam. Thế mới gọi la " nhịp cầu" hay " giao lưu"
    Qua đấy mọi người có thể thấy được nhưng nét đăc sắc của 2 nền văn hoá phương đông và phương tây.Hiểu thêm về VN và Mỹ

Nếu viết về cả VN và Mỹ thì sẽ thu hut được 1 lương lớn đóng góp của nhưng người ko sinh sống tai Mỹ tham gia ( em nói thế vì phần lớn câc bài viết trong box này chỉ của nhưng ngươi đã hoặc đang sông tại Mỹ viết ) như thế sẽ mở rông thêm pham vi hoạt động và tính phổ biến rộng rãi của box. Hơn thể nữa ta sẽ có nhưng bài viết tổng quát về Vn ( em thấy forum mình chưa có nhưng bài viết tông hợp giới thiệu về đất nước con người VN)

Như vậy Box sẽ có nhưng nét dặc sắc thú vị riêng.........

Luôn hy vong box USA tồn tại và phát triển ngày một tốt đẹp hơn

Được netwalker sửa chữa / chuyển vào 21:48 ngày 15/12/2003
  2. Tigris_Corbetti

Tigris_Corbetti Thành viên mới

xin góp ý với netwalker, ở bài đầu tiên hay bài thứ hai của chủ đề [topic]222231[/topic] nên lập thành một bảng liệt kê,
    ví dụ như:
    1...
    2...
    3... hồ ...
    4... tượng nữ thần tự do
    5...
    đồng thời kèm số trang. Như vậy người xem sẽ có thể tìm đến trang ảnh mà mình muốn coi một cách nhanh chóng và cũng tiện theo dõi hơn khi mà số bài + ảnh ngày càng tăng thêm.
    Thân mến,

Tigris Corbetti

Được Lizzy sửa chữa / chuyển vào 09:42 ngày 26/06/2003
  3. Tigris_Corbetti

Tigris_Corbetti Thành viên mới

xin góp ý với netwalker, ở bài đầu tiên hay bài thứ hai của chủ đề [topic]222231[/topic] nên lập thành một bảng liệt kê,
    ví dụ như:
    1...
    2...
    3... hồ ...
    4... tượng nữ thần tự do
    5...
    đồng thời kèm số trang. Như vậy người xem sẽ có thể tìm đến trang ảnh mà mình muốn coi một cách nhanh chóng và cũng tiện theo dõi hơn khi mà số bài + ảnh ngày càng tăng thêm.
    Thân mến,

Tigris Corbetti

Được Lizzy sửa chữa / chuyển vào 09:42 ngày 26/06/2003
  4. netwalker

netwalker Thành viên mới

Chào các bạn,
    Box Mỹ được thành lập và phát triển như ngày hôm nay là nhờ sự đóng góp nhiệt tình của các bạn.
    Nếu không có sự ủng hộ của các bạn, có thể giờ này box Mỹ vẫn còn ở trên mạng nhện và cũng nhờ sự đóng góp ủng hộ nhiệt tình của các bạn mà box Mỹ mặc dù mới mở có được vài ngày (không được khai trương rầm rộ) nhưng đã có một số lượng truy cập lớn và lượng bài viết đáng kể.
    Một điều nữa đáng chú ý là phần lớn các bài viết trong box Mỹ rất có giá trị.
    Nếu các bạn để ý cũng thấy là gần như không có bài chit chat, spam trong các chủ đề của diễn đàn USA, ngoại trừ Gossip Club vì đó là chủ đề chit chat, làm quen . Tôi rất lấy làm vui mừng.
    Điều đó cho thấy các thành viên tham gia diễn đàn USA rất nghiêm túc, có kiến thức và hiểu biết.
    Đây là box USA cho nên rất nhiều sao và vạch. Tất cả mọi bài viết hay sẽ được tặng 5*, tất cả những người đóng góp nhiệt tình cũng sẽ được tặng 5*. Tuy ngôi sao này chỉ là ngôi sao ảo nhưng nó cũng nói lên rằng bài viết của bạn đã làm cho ai đó cảm thấy vui hoặc bổ ích. Ngôi sao này nói lên rằng có người đánh giá cao sự đóng góp của bạn.
    Hy vọng rằng các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ và đóng góp cho diễn đàn phát triển thuận lợi và thực sự bổ ích. Nếu bạn thấy chỗ nào chưa hay, cần sửa đổi hoặc nếu bạn có ý kiến gì để làm cho diễn đàn tốt hơn, xin vui lòng thông báo ở đây. Mọi đóng góp của bạn đều được lắng nghe và ghi nhận.
    Một lần nữa, cảm ơn các bạn nhiều! Chúc tất cả các bạn vui!
    Hãy nhấn vào đây [​IMG] và vote cho tôi
  5. netwalker

netwalker Thành viên mới

Chào các bạn,
    Box Mỹ được thành lập và phát triển như ngày hôm nay là nhờ sự đóng góp nhiệt tình của các bạn.
    Nếu không có sự ủng hộ của các bạn, có thể giờ này box Mỹ vẫn còn ở trên mạng nhện và cũng nhờ sự đóng góp ủng hộ nhiệt tình của các bạn mà box Mỹ mặc dù mới mở có được vài ngày (không được khai trương rầm rộ) nhưng đã có một số lượng truy cập lớn và lượng bài viết đáng kể.
    Một điều nữa đáng chú ý là phần lớn các bài viết trong box Mỹ rất có giá trị.
    Nếu các bạn để ý cũng thấy là gần như không có bài chit chat, spam trong các chủ đề của diễn đàn USA, ngoại trừ Gossip Club vì đó là chủ đề chit chat, làm quen . Tôi rất lấy làm vui mừng.
    Điều đó cho thấy các thành viên tham gia diễn đàn USA rất nghiêm túc, có kiến thức và hiểu biết.
    Đây là box USA cho nên rất nhiều sao và vạch. Tất cả mọi bài viết hay sẽ được tặng 5*, tất cả những người đóng góp nhiệt tình cũng sẽ được tặng 5*. Tuy ngôi sao này chỉ là ngôi sao ảo nhưng nó cũng nói lên rằng bài viết của bạn đã làm cho ai đó cảm thấy vui hoặc bổ ích. Ngôi sao này nói lên rằng có người đánh giá cao sự đóng góp của bạn.
    Hy vọng rằng các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ và đóng góp cho diễn đàn phát triển thuận lợi và thực sự bổ ích. Nếu bạn thấy chỗ nào chưa hay, cần sửa đổi hoặc nếu bạn có ý kiến gì để làm cho diễn đàn tốt hơn, xin vui lòng thông báo ở đây. Mọi đóng góp của bạn đều được lắng nghe và ghi nhận.
    Một lần nữa, cảm ơn các bạn nhiều! Chúc tất cả các bạn vui!
    Hãy nhấn vào đây [​IMG] và vote cho tôi
  6. thosan

thosan Thành viên mới

Tôi thấy Box của chúng ta thực sự đang phát triển,cám ơn sự đóng góp của tất cả các bạn,có vài ý kiến mong các bạn giúp đỡ :
    Không gửi bài viết bằng tiếng Việt không có dấu. Nếu bạn không biết cách gõ tiếng Việt UNICODE có dấu thì bạn có thể hỏi trong Topic "Góp ý" hoặc gửi PM trực tiếp cho Mod.Diễn đàn đã có hỗ trợ cách gõ tiếng Việt cho bạn mỗi khi post bài mới hoặc reply bài.
    Cám ơn các bạn nhiều
    Chúc 1 ngày tốt lành
    Hello,anh sờ tí sao em không đồng ý!!!! (Lionel Richie)
  7. thosan

thosan Thành viên mới

Tôi thấy Box của chúng ta thực sự đang phát triển,cám ơn sự đóng góp của tất cả các bạn,có vài ý kiến mong các bạn giúp đỡ :
    Không gửi bài viết bằng tiếng Việt không có dấu. Nếu bạn không biết cách gõ tiếng Việt UNICODE có dấu thì bạn có thể hỏi trong Topic "Góp ý" hoặc gửi PM trực tiếp cho Mod.Diễn đàn đã có hỗ trợ cách gõ tiếng Việt cho bạn mỗi khi post bài mới hoặc reply bài.
    Cám ơn các bạn nhiều
    Chúc 1 ngày tốt lành
    Hello,anh sờ tí sao em không đồng ý!!!! (Lionel Richie)
  8. hanna

hanna Thành viên mới

Bác Netwalker ơi, sao mỗi lần muốn vào Box Mỹ coi tôi đều phải log in. Nếu không log in thì sẽ không coi bài trong box được trong khi ở những box khác tôi có thể coi bài mà không phải login gì cả.
    P.S : không biết post hỏi trong này có đúng chỗ không nhưng tôi chẳng biết để vào đâu nữa.
    " I wish you the caring of close friends
    And I wish you Love that never ends! "
  9. hanna

hanna Thành viên mới

Bác Netwalker ơi, sao mỗi lần muốn vào Box Mỹ coi tôi đều phải log in. Nếu không log in thì sẽ không coi bài trong box được trong khi ở những box khác tôi có thể coi bài mà không phải login gì cả.
    P.S : không biết post hỏi trong này có đúng chỗ không nhưng tôi chẳng biết để vào đâu nữa.
    " I wish you the caring of close friends
    And I wish you Love that never ends! "
  10. netwalker

netwalker Thành viên mới

Chào hanna,
    Tôi rất muốn mọi người có thể vào thăm quan hay tìm hiểu box Mỹ một cách tự do, thoải mái, không cần phải log in gì cả.
    Tôi hoàn toàn đồng ý với Hanna nhưng rất tiếc tôi không phải là người quyết định việc này.
    Hanna có thể post câu hỏi này lên Thông báo _ Ý kiến - Hỏi Đáp, hy vọng có Admin hoặc các sếp lớn hơn có lời giải đáp!
    chúc bạn vui!
    Hãy nhấn vào đây [​IMG]và vote cho tôi