1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông tấn xã ...vỉa hè Hạ Long!!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi ChenWenQiang, 11/08/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LittleMitsuki

LittleMitsuki Thành viên mới

Em còn ngây thơ trong sáng lắm, ko có mấy vụ đong đưa giả hiệu như anh "suy bụng ta ra bụng người" đâu
    Mà kể ra con gái Hạ Long cũng ít người xinh thật, em thấy mấy đứa như em chả có mấy
    À mà ở hiệu đĩa có đĩa "Cô gái Trung Hoa" của Bích Hữu òy, nhìn hình đẹp phết, nhạc cũng được
    Ở rạp bắt đầu chiếu King Kong nhỉ, mai em đi xem ^^
    Được LittleMitsuki sửa chữa / chuyển vào 22:56 ngày 28/01/2006
  2. LittleMitsuki

LittleMitsuki Thành viên mới

Tình hình giao thừa của em (bài này với bài trước nội dung khác nhau >"<)
    12h 3'' (có lẽ) trong khi 1 số bác đang yên giấc ở nhà hoặc đang ở ngoài đường với gf or bf thì em cũng ra đường zí thèng anh zai của em. Đi được ra đến chùa, chen chân được vào và ra khỏi chỗ chùa Long Tiên thì cũng mất 20 phút có lẻ. Vừa mới bước ra đường thở phào nhẹ nhõm thì nghe đánh đoàng một cái, tưởng pháo hoa ai ngờ chập điện Xung quanh tối om, mọi người có làm gì đen tối hay ko thì em ko bít nhưng còn em thì hành động rất trong sáng đó là chạy về nhà, trên đường đi thấy tay mình trống không nên mua một quả bóng bay cầm chơi. Lục khắp các túi mới đủ 19.000, năn nỉ mãi người ta mới bán cho quả bóng 20.000. Chậc, Tết nhất giá cả tăng kinh quá! Về đến nhà, nhà em cũng mất điện. Bùn như con chùn chùn ^^ Mama bắt ra hoá vàng, vừa đốt vừa xúc động nước mắt rơi lã chã, nghĩ thầm nếu đống này biến thành tiền thật thì dù đêm ma có hiện hồn về bóp cổ thì em cũng không đốt. Vào nhà ngồi ăn hết khoảng 5 cái kẹo thì cóa điện. May thật, nếu không chắc em lăn ra chết vì bất hạnh quá. Xin gửi lời cảm ơn trân trọng tới các bác thợ điện
    Hết.
    P/S: chả bít post vào đâu hoy thì post tạm vào đây vậy
  3. knight1112

knight1112 Thành viên mới

Chào cả nhà, nhân dịp năm mới,em post bài đầu tiên, bài mới đầu năm, em chúc tất cả các thành viên box halong, một năm mới tràn đầy sinh khí, mạnh khoẻ, phát đạt, luôn tiến tới
    Happy new year
  4. bi_tet

bi_tet Thành viên mới

Chúc cô năm mới có thêm nhiều ấn tượng mới về các anh thợi điện.
    Được bi_tet sửa chữa / chuyển vào 18:01 ngày 29/01/2006
  5. goodbye_yellow

goodbye_yellow Thành viên mới

Chắc ví cái vụ nổ điện đó mà ở hoàn mỹ tối om.Trước lúc cúp điện thì ở đó cũng xịt loa mấy lần>> khổ
  6. Ngoc_Linh_new

Ngoc_Linh_new Thành viên rất tích cực

Em xin lỗi các bác thợ điện vì hôm off nhỡ mồm gọi "bọn EVN"...... Mời bác 3 cốc.
  7. Global

Global Thành viên mới

Cái bọn ngoài phố ti ta ti toe nên bị mất điện là đúng rùi - chỗ nhà tớ có bị làm sao đâu .. ờ ờ .
    Thông báo cả nhà là tớ đã hạ cánh an toàn. Không say sưa gì, dọc đường ngủ tuốt luốt - ngủ từ Hạ Long lên Hà nội...lên Nội bài làm thủ tục xong, vào máy bay ngủ tiếp từ Hà nội sang Sin. Ngủ quên cả ăn nên sang đến đây đói nhăn răng, đành cắt một ít bánh chưng ra đem rán lên, ăn với 1 ít xì dầu, 1 ít tương ớt và 1 ly nước cam.
    Mùng 3 tết, thiên hạ xúng xính đi chơi, ăn ngon mặc đẹp - mình thì ..... giời ơi là giời ....
  8. Natra

Natra Thành viên quen thuộc

to biet truoc mat dien roi . Tai hom truoc cai lao Yamaha(tuc Mr Thanh ay) da noi voi to la giao thua se mat dien. To tin vao loi sam truyen cua han vi han la dan DIEN LUC ma. To dan ca nha tranh thu sac pin truoc, mat dien thoai mai to cung khong so. Vua qua giao thua bi mat dien luon the la to goi dien canh cao han ngay.Qua nay cho dong ca nam. Han chi cuoi kjhi khi thoi. Ro ghet cai mat.Dung la do so dien.
    A ma hom qua truoc khi tu biet que huong len HN tiep tuc cong tac to da duoc chieu dai mon CHAO HA. Ngon tuyet cu meo, lan dau tien to duoc an day(noi the dung ai cuoi to Nong dan nhe).Ai muon an cu vao long toong 10.000/bat thoi.
    A ma to cung cam on nguoi da cho to mot bua no bung nhe( neu cau doc duoc loi cam on cua to).
    Chao cac bac em da phai ra di roi, di lam nhiem vu xay dung xa hoi giau dep - van minh. Hic hic
  9. wnb

wnb Thành viên mới

Dung buon Global ah! Ban da duoc an 2 ngay Tet cong voi ngay 30 hoang trang, duoc o ben gia dinh gan mot thang! Luc nao ke cho minh nghe ve ki nghi nhe! ma nay, minh van dang cho la thu cua ban day! Co dai phet roi! hi hi! To ko buon, vi day moi chi la cai Tet thu 2 xa nha va cung la cai cuoi cung roi! Tuoi tre chung minh dang chien dau cho ngay mai ma! Wnb chuc anh em trong box HL nam moi luc nao cung toe toet cuoi nhe! Thanh cong va hanh phuc, cung co gang vi Vn giau dep Van minh, nhi?
  10. bi_tet

bi_tet Thành viên mới

Nửa cốc một cho dễ uống chú ạ. Tết nhất toàn bia rượu, ngấy lắm.