1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông tấn xã ...vỉa hè Hạ Long!!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi ChenWenQiang, 11/08/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VIETHUY80

VIETHUY80 Thành viên quen thuộc

Nghe nói cái vụ ấy nổ khiếp lắm , thấy bảo ông ấy nói gì với cô kia , xong cô kia tức kể với một người nọ , người nọ mang mìn đến nổ nhưng chết người khác , nghe sợ lắm .
    Cũng nghe kể lại thôi chứ không rõ , hôm nào PhuongNgocMai về buôn chuyện đi .
  2. phuongngocmai

phuongngocmai Thành viên mới

Eo ui nó khiếp lắm anh ạ! Cái hôm mà xảy ra vụ đấy với một vụ nữa trong vòng một ngày mà em thấy ai ra đường cũng xôn xao.Em cũng thấy ngạc nhiên đến bất ngờ vì nó gần với mình quá.
    Nhưng chuyện đấy cũ rồi mà anh,dạo này ở nhà có gì mới không anh kể em nghe với?
  3. VIETHUY80

Anh ở trên Hà nội , chuyện ở Hạ long anh ít biết lắm , thỉnh thoảng hỏi mới biết thôi .
    Thế PhuongNgocMai nhà gần Bãi cháy thì quen những ai kể cho anh nghe xem anh có biết không nào .
  4. phuongngocmai

Emđang đi đặt in một cái bản đồ Bãi Cháy.
    Kiểu gì anh em mình cũng có vài người quen.
    Kiểu như mấy chú GThông hay đứng ở ngã ba(dở hơi)
    Hoặc là mấy chị bán vé phà
    À,hôm mùa hè vừa rồi về nhà,đi đến chỗ ngã ba đối diện nhà bà Chức ấy anh ạ,mắt nhắm mắt mở ,lao "rầm"một phát vào một người từ ngã ba đi lên,lăn quay ra đường luôn.
    Đứng dậy định giở thói đanh đá ra,tự nhiên nhớ ra là gần nhà,nhỡ bố mẹ biết đc thì toi,thế là lặng lẽ dắt xe..chuồn mất!
  5. VIETHUY80

Ơ , thế người hôm đó là em à ? May thế tí nữa ăn bài cải lương .
  6. phuongngocmai

Hả?????
    Hoá ra đấy là anh à?
    Em vẫn nhớ ông đấy đi quả Babetta,quần xắn đến gối.
    SAu lưng chở cái ***g vịt cơ mà?
    Hiiiiiiiiiiiii,.Vậy mà anh ko nói sớm ,em mà biết là anh em trong ttvnol thì em còn mua ủng hộ cho mấy con vịt ế nữa cơ.
    Lần sau đi đường anh nhớ cẩn thận nhé,nữa là emkhông nể đâu đấy.....
  7. VIETHUY80

Công nhận ông đi babeta hôm đấy đen , sau lưng chở cái ***g vịt phóng từ dưới dốc lên ngã ba , anh đứng đấy thấy đâm vào xe một em gái , xong thấy em ấy dựng xe lên hùng hổ lao vào , xong tự nhiên thấy nghĩ ngợi gì đấy lại dừng lại , hihi , may thế , anh định ra can nhưng may cô ấy dừng lại .
    Giờ vào ttvn mới nhận ra em đấy , khiếp lần sau đi đứng cẩn thận nhé .
  8. Global

Global Thành viên mới

Khiếp, anh này điêu thế ko biết
  9. phuongngocmai

Khiếp, anh này điêu thế ko biết
    .
    [/quote]
    Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! Chị ơi,hay là chị em mình mở cuộc bình chọn xem trong box QN-HL ai là người điêu nhất đi.
    Em thì em đã trót bỏ một phiếu cho NGoc Linh mất rồi......
  10. ChenWenQiang

ChenWenQiang Thành viên mới

Hahhaha..!Lâu không vào xem cái "ổ" của mình!! Không ngờ nó thành ra như thế này rồi!!
    Hoá ra là bà con nhà mình cũng thích buôn về mấy chủ đề "CƯỚP, GIẾT,..." nhỉ? Tiếc là dạo này HL bình yên wá, không có vụ cài bom tự tử vì tình, hay đánh ghen..tạt axit...chanh nào cả!!
    Toàn cục ổn định!! Nhân dân sáng sáng đi làm, chiều về măm măm với gia đình, tối bát phố..., ai có vợ đi với vợ, ai có chồng rồi thì đi với chồng, chưa có chồng, vợ thi` đang vật vờ tìm kiếm,,,
    Trời hơi se se rồi nên cũng đã có vài quán NGÔ NƯỚNG đã được khai trương!! Xem ra cũng đông khách,..
    Có nghe láng váng "quẳng" cáo về cái HẠ LONG TOWER, nhưng dạo này nghe cảnh báo về tình trạng RỨT RUỘT công trình nhiều quá, nên cái TOWER đó có làm xong thì Em cũng chỉ dám "kính nhi viễ chi" thôi.!!!
    Báo cáo ... hết!!