1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông tin chuyển nhượng thị trường cầu thủ NỮ trước đại hội VI

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi cobehanoi84, 14/09/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blackjackvy

blackjackvy Thành viên mới

E hèm ... vụ này hay đây. Ngày mai sẽ có thông tin chính thức về giải đấu của chúng ta ;))
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Ngọc Phạm là cầu thủ của LM nhá :)) đây là lòng cốt của LM nữ đấy, năm vừa rồi LM ko tham gia bóng nữ nên đã đầu quân sang N2 nhưng tiếc là ko làm nên chuyện :))
    Giá chuyển nhượng của cầu thủ này, xem nào ...năm nay ko biết có tham gia được ko nữa =))
  2. regforme

regforme Thành viên mới

Đề nghị cổ động viên hùn vốn tài trợ mua cho chú S hit cái kính áp tròng kẻo đợt CP trước bị ăn trứng nhiều quá
    Luật mới thẻ đỏ hình như đuổi có 3 phút thì cứ tá lả đi em 555 ới ơi
  3. IG_Shit

IG_Shit Thành viên mới

Nếu lãnh đạo đã đặt chỉ tiêu thế thì mình nói chuyện thôi, a thấy e ăn nói nhẹ nhàng, chắc mình cũng dễ dàng thống nhất quan điểm ngay í mà, a cũng thoải mái và biết điều lắm. Còn thích ý kiến ý cò thì tùy, xã hội ta là xã hội dân chủ, thích kiện cũng được thôi. BTC là a, Ban kỷ luật cũng a, cứ đưa đơn đây rồi hẵng tính. Hay muốn tổ chức giải riêng đấu với nhau cũng được, a ko ý kiến. Nhưng ra chỗ khác đá nhá, ko cần phải lên Cúc Phương làm gì cho vừa xa vừa mệt, a cũng ko nỡ làm khó bọn e đâu [r23)][r24)]
  4. chuotcon32

chuotcon32 Thành viên mới

tình hình này là Ban Cang rùi, BTC là a, ban kỷ luật là anh ~X 1 cửa 1 dấu rùi, Cường mít bán cầu thủ giá cũng lai rẻ nữa chứ =((
  5. ac_nhu_con_thu_nhoi_bong

ac_nhu_con_thu_nhoi_bong Thành viên rất tích cực

Kiểu này thì có Bầu Kiên cũng phải Luyện !=))
  6. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

anh S.H.I.T hôm nào em sẽ cử 1 em ra đấm bóp, massa nhé, năm nay làm ăn tử tế anh nhé ;)
  7. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Bóng đá là cuộc chơi của nhà giàu, dành cho bầu Last, bầu Cường, bầu Sít... mình nghèo thì kê hòn gạch ra ngồi hóng tin chuyển nhượng thôi!

@ Tin từ Wikileak: giải thưởng năm nay rất nà to, có lẽ cũng đủ để 2 đội hừng hực lao vào cấu xé nhau trong trận CK :)>-
  8. quoctuankid

quoctuankid Thành viên rất tích cực

1 thùng BCS, có ai muốn đầu quân cho nhà EEC ko :-"
  9. phoenix_pham

phoenix_pham Thành viên mới

Dạ, anh cứ yên tâm ạ, anh có lòng thì bọn em cũng có dạ ạ. Năm nay bầu Cường ra chỉ tiêu rồi, chương trình luyện tập rõ ràng, bọn em chỉ đc phép nhất, ko đc phép nhì, cứ để cầu thủ đá yên tâm còn hậu cần đã có em lo ạ, có gì anh cứ bảo em ạ :x
  10. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Nhà em nghèo, chỉ có 1 bao 3 số, đầu tư mua 1 cầu thủ nữ về để lấy nguồn gen \:D/ Anh Cường mýt bố trí cho 1 cầu thủ tấn công thật khủng!
    Hẹn gặp anh 20 năm nữa, đời F1 sẽ so tài cao thấp [r24)] Có gen phòng ngự của bố, tấn công của mẹ, ôi dồi ôi công thủ toàn diện còn gì bằng!