1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông tin du lịch Nha Trang - Khánh Hoà

Chủ đề trong 'Nha Trang' bởi zesman, 30/09/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangdungderma

hoangdungderma Thành viên mới

Các đồng hương ơi, mình đang muốn tổ chức đám cưới vào tháng 1/2007 và đang tìm chỗ thuê xe cưới mà mấy năm ở SG không biết chỗ thuê xe hợp lí và uy tín, mình đã tham khảo giá vài nơi nhưng thấy mắc wá, không biết thuê xe và thuê taxi trong suốt buổi sáng 4 tiếng thì cái nào ổn và hợp lí hơn ạ.... nếu trong box có ai quen chỗ thuê xe giúp mình với nhé....cám ơn nhiều lắm
  2. H_L_A

H_L_A Thành viên mới

Chào các bạn Nha trang, mình đã đọc hết 24 trang của topic này rồi và thu được rất nhiều thông tin bổ ích. Đặc biệt rất cảm ơn các bạn venus_pisces, nhatrangmuathu, vodanhkhach,...đã rất nhiệt tình cung cấp những thông tin này.
    Tuần này mình sẽ đi công tác vào Nha Trang, sau khi hoàn tất chhương trình của mấy ngày làm việc, dự định sẽ ở lại Nha Trang và tham quan vào những ngày cuối tuần. Mấy ngày công tác thì cơ quan lo chỗ ăn nghỉ và đi lại nên không phải lo lắng gì. Tuy nhiên, bắt đầu từ chiều thứ 6 là mình phải tự túc rồi. Phiền Nut có thể giúp mình chọn một khách sạn sạch sẽ, rẻ và an toàn không? Hhihi, mình có thấy Nut giới thiệu Ks Khánh Duy ở 28 Phan Đình Phùng, nhưng không có điện thoại liên lạc. Mình đã gọi điện hỏi Ks Lan Vinh, 150k/ngày đêm. So với Khánh Duy thì bên nào tốt hơn? Mình nghe nói Ks Khánh Duy là do 1 bạn trong ttvnol làm chủ. .Hihi, nếu như vậy thì mình sẽ book bên Khánh Duy để ủng hộ đội nhà nhỉ.
    Cảm ơn Nup nhiều. Àh, cho phép mình lưu số di động của bạn nhé, nếu muốn gọi điện cho bạn thì gọi tầm nào thì thuận tiện nhất?
    Cám ơn nhiều!
  3. H_L_A

H_L_A Thành viên mới

huhuhu, chắc mọi người đều busy nên không ai vào topic này nữa. Gọi điện cho mấy bạn thì sợ làm phiền mọi người, hic. Tự lực cánh sinh vậy. Hihi, mình đến Nha Trang rồi, nếu các bạn rảnh, mình tụ họp nhau cái nhé, chắc là ở một quán nào đó mà các bạn đã giới thiệu trong trang này, ok?
  4. nhatrangmuathu

nhatrangmuathu Thành viên mới

Chào đón bạn đến Nha Trang.
    Thành viên NTC sẵn sàng giúp đỡ bạn.

5. H_L_A

H_L_A Thành viên mới

Mình đã ở Nha Trang được 2 ngày rồi. Thật thân thương cái thành phố xinh xắn này, nhẹ nhàng và bình yên. Ngày mai sẽ đi tour 4 đảo. Chắc sẽ mua một cái bản đồ để chủ nhật lang thang đây đó.
  6. biendaikho

biendaikho Thành viên rất tích cực

Rãnh rỗi alô đi cafe nhé !
    BDK 0914 166 260
  7. coco_199

coco_199 Thành viên mới

Cho Q đi ké với Thống ui hihihihi . Anh H-L-A gì đó ui , đi với pác Biển dại dột đó fải cẩn thận nha
  8. AnotherFruit

AnotherFruit Thành viên mới

Hallo Nut,....
    Lâu nay bận công tác quá nên ít vào 4rum. Nút khoẻ chứ! Công tác thế nào...E hèm vẫn bận rộn với Topic du lịch quá!!!!
    Hy vọng hè năm sau sẽ được ra Nha Trang chơi nữa!!!
  9. venus_pisces

venus_pisces Thành viên rất tích cực

@H_L_A : dù sao thì cũng sorry vì dạo này bận quá nên ít vào Net, tạ lỗi bằng chầu cafe do anh nhatrangmuathu chủ chi rồi nhé, hehehehe....
    @Vinh : gần cuôi năm nên công việc hơi nhiều, dạo này vẫn khoẻ chứ, nghe nói Vinh đi du học ở Đức hả ? có gì PM nhé, nói chuyện riêng ở đây người ta bảo mình spam nữa, chúc sức khoẻ.
  10. mammamiahp

mammamiahp Thành viên mới

Chào Nút, sắp tới đi Sài Gòn công tác, mình định tranh thủ đi chơi Đà lạt vài ngày, nh­ung tình cờ lọt vào topic này, mình đã thay đổi ý định, mình sẽ dành 1 ngày để thăm Nha Trang, có mấy vấn đề muốn nhờ bạn tu vấn cho mình nhé.
    - Xe khách tu Đà Lạt đi Nha Trang chuyến sớm nhất trong ngày là mấy giờ vậy và mấy giờ sẽ đến Nha Trang, đi xe nào là tôt nhất vậy?
    - Vì lý do mùa c­uoi nên ngân sách của tớ hiện đang rất hạn hẹp, bạn có thể tu vấn cho mình mọt khách sạn vùa rẻ vùa gần biển ko (tầm trên duói 100k)?
    - Nhờ bạn giới thiệu cho mình 1 tour du lịch 1 ngày để hôm sau bay về HN đuợc ko? Mình chỉ thích tour có tắm và liên quan đến biển thôi, ko biết mình có kịp lặn biển ko nhỉ?????????
    - Giới thiệu cho mình vài món đặc sản Nha Trang với nhé, nhung ko phải là Hải sản nhé vì ở Hải phòng mình ăn mòn răng hải sản ròi.
    Thank u nhiều nhé, hay là mình gọi điện trục tiếp cho Nut nhỉ.
    À quên, mình sẽ đến Nha Trang ngày 4/12.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa