1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông tin, hỏi đáp, trả lời thắc mắc về du lịch Việt Nam

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi xadieu_2000, 28/07/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hannibal2020

Hannibal2020 Thành viên mới

Các bác cho em hỏi đường đi Cửu Thác Tú Sơn ở Hòa Bình với ạ?
  2. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Có bác vừa hướng dẫn ở ngay trang trước đó :)>-
  3. Tshukasa

Tshukasa Thành viên mới

Gấp Gấp!
    Tình hình là 30-4 này em định đi Đà Nẵng Hội An bằng xe giường nằm nhưng nghe nói đi như vậy rất mệt, hại sức. Có bác nào đi rồi cho em xin ý kiến tham khảo để còn quyết định việc lên đường với.
  4. FPThaiphong

FPThaiphong Thành viên quen thuộc

Zời ơi,bác yên tâm đi.Em cũng thuộc dạng đi xe say lóe ngóe mà lần trước em đi Hoàng Long giường nằm phơi phới ko tốn tí sinh lực gì hết.Xe sạch sẽ,chả có mùi gì cả,nhất là đi chuyến tôi,mấy bác tài còn mở Hoài Linh cho xem,màn hình thì nằm ngay trc mặt.Em xuống ăn cơm,mua thêm túi xoài ngọt,vừa nằm xem vừa măm,măm xong lăn ra ngủ,đến khi mắt còn đang nhắm mở thì đã đến nơi rồi.Chúc bác có kỳ nghỉ lễ vui vẻ !!!
  5. FPThaiphong

Zời ơi,bác yên tâm đi.Em cũng thuộc dạng đi xe say lóe ngóe mà lần trước em đi Hoàng Long giường nằm phơi phới ko tốn tí sinh lực gì hết.Xe sạch sẽ,chả có mùi gì cả,nhất là đi chuyến tôi,mấy bác tài còn mở Hoài Linh cho xem,màn hình thì nằm ngay trc mặt.Em xuống ăn cơm,mua thêm túi xoài ngọt,vừa nằm xem vừa măm,măm xong lăn ra ngủ,đến khi mắt còn đang nhắm mở thì đã đến nơi rồi.Chúc bác có kỳ nghỉ lễ vui vẻ !!!
  6. FPThaiphong

Bác ơi,trên "Cửu Thác Tú Sơn" có hay ho ko bác nhở.Em định 30/4 đi 2 ngày 1 đêm vậy có gì chơi ko.Bọn e ở HP nên phương tiện đi ko thể là xe máy dc.Bác biết đường,kinh nghiệm đi nhiều nên chỉ dẫn cho em với.Tiện bác tính luôn kinh phí giúp em với để em còn tính toàn và thông báo với mấy đứa đi cùng.Em cảm ơn bác !!!
  7. laogiaac

laogiaac Thành viên mới

Xin hỏi các bạn chợ tình khâu vai- hà giang chính xác là ngày nào 26 hay 27/3?
  8. FPThaiphong

Cái lịch trình bác đưa ra em thik lắm rồi nhưng mà đội em gồm 8 ngưồi,lại còn có cả trẻ nhỏ phụ nữ,lại còn ở HP nữa nên đi xe máy thì ko dc rồi.Bọn em sẽ đi tàu lên HN.Các bác biết còn phương tiện nào hay thuê xe như thế nào để đi ko ạ.Có đính kèm chi phí + sđt giúp em càng tốt.Em cảm ơn bác !!!
  9. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Đi xe của Sinh cafe, Camel, Hưng Thành ý! Xe bus nằm là phương tiện êm ái sung sướng nhất rồi, chỉ thua mỗi máy bay thôi!
  10. quocanh_uk

quocanh_uk Thành viên mới

Bus kia vẫn kém tàu giường nằm (khoang 4) (hoặc 2) bác ah. (Sau đó mới đến mức máy bay bác nhỉ!?)
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa