1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông tin liên lạc của các anh em ArFC

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi ThongLyPaTra, 09/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ricci

Ricci Thành viên quen thuộc

Cho tớ tham dự với
    Nick: Ricci
    Tên: Việt Thắng
    Tranvietthang@gmail.com
    Mobile: 0983.346.376
    CLB yêu thích: Inter, Villareal, MU (Các bác thông cảm, dân kinh doanh)
    Cầu thủ yêu thích: Javier Mascherano, Gabi Heinze
  2. Talorossi

Talorossi Thành viên mới

Hehhe. Bóng hồ thì hỏi Talo. khi nào anh em off sẽ dẫn ít nhất là 2 em xinh tươi ( thuộc dạng hấp dẫn nhất cái ttvn này )
    Nick : Talorossi
    Tên: Dương Cường
    YM: tiamohanoidc
    Mobile: 0985 577 945
    Câu lạc bộ yêu thích nhất : Những câu lạc bộ nào nhiều cầu thủ Argentina
    Cầu thủ yêu thích nhất : Maradona và mọi cầu thủ Argentina ( trừ những chú đã quá lởm )
    Tôi có ý định cuối tuần này chúng ta sẽ offline một vụ gọi là nhòm mẹt, giao lưu và lên kế hoạch cổ vũ cho Argentina vào WC này. Anh em nghĩ thế nào? Anh em hãy cho ý kiến, rồi thì chúng ta thống nhất : Kế hoạch, diễn biết ( thời gian, địa điểm ) của vụ offline cuối tuần này.
    Tôi cũng đã liên lạc được với ông bẹn _Argentina_ và bác D''Aless, 2 người này và tôi chắc chắn cuối tuần này sẽ offline. Thế cho nên các anh em cứ mạnh dạn mà xuất hiện đi, ko bị bơ vơ và bỏ bom đâu
    Argetina vô địch!
  3. Talorossi

Talorossi Thành viên mới

Đề nghị loại đồng chí này ra khỏi hội
  4. GIA_CAT_LUONG

GIA_CAT_LUONG Thành viên rất tích cực

Xem chừng offline lần này sẽ rất rôm rả. Cuối tuần này chắc cũng chưa tập hợp được hết anh em. Tớ thống nhất là vào cuối tuần sau, thứ 7 hoặc chủ nhật (20 hoặc 21/05)/
    Mọi người vào cho ý kiến về thời gian trên. Ai có thể đi được thì đăng ký trước. Anh em kéo nhau ra quán bia hoánh tráng với nhau.
    Theo tớ, mỗi người phải đóng góp một đề xuất cho buổi offline sắp tới, để cho lần ọp này thành công rực rỡ. Tớ đề xuất trước:
    Tất cả mọi người đem USB chứa các clips của tuyển Arg và các cầu thủ đến trao đổi lẫn nhau. Sau đó, tập hợp về một mối, bơm ra vài đĩa tổng hợp, làm kỷ niệm
  5. zombie911vn

zombie911vn Thành viên mới

họ và tên: Cao Hoàng Hà
    nơi ỏ hiện tại: Pháp.
    Ym : Zombie911vn
    đội bóng yêu thích: Việt Nam; Argentina; Barca.
    Cầu thủ yêu thích : Batigol, maradona, redondo; Messimania và tất cả cầu thủ Argentina + Nalbandian, gaudio,....

(tiếc quá ko về uống được với mọi người ! uống trên này vậy !!! cúp vàng đang chờ )
    Được zombie911vn sửa chữa / chuyển vào 18:22 ngày 10/05/2006
  6. Talorossi

Talorossi Thành viên mới

Ko sao! Anh em chắc chắn chưa đi đủ được ( nhiều lý do ) nhưng cái chính anh em vẫn phải offline dù chỉ có 2 người ( phải có bước khởi đầu )
    Tôi khoái khoảng thời gian 20h tối thứ 7. Song anh em ta sẽ kéo nhau ra quán bia Việt Tiệp ở trong Bách Khoa, cạnh hàng cơm Hiền . Đập phá, và nói chuyện xung quanh đội bóng yêu quý, máu thịt, nước mắt.
    Hôm qua có chát với bác D''Aless bác ý có nói rằng: Tôi có rất nhiều đĩa về đội bóng của chúng ta, tôi sẽ đem đi san sẻ cho anh em ( ý bác ý là cho chứ chẳng phải copy gì cả đâu )
    Và tôi xin thêm một ý kiến nhỏ này nữa. Có lẽ một vài anh em đã có chiếc áo thi đấu cảu Argetina, một vài số khác chưa có ( trong đó có tôi ) khi chúng ta offline buổi đầu này rồi, và cùng có kế hoạch xem, cổ vũ cho Argentina trong suốt WC, khi đấy tôi thực sự muốn anh em sẽ mặc chiếc áo sọc-xanh-trắng để thể hiện sự đồng nhất, và cùng nhau hướng tới sự thành công (chiếc cúp vàng) của Argentina.
    Tạm thời ý kiến đấy đã.
  7. Phicanh

Phicanh Thành viên rất tích cực

Dạo này nhà em có việc vất vả quá các bác ạ ,nên chưa chắc em đi được .Nhìn thấy box mình giờ vừa đông vừa chất lượng vừa tình cảm em vui quá .........
  8. batigol2000

batigol2000 Thành viên quen thuộc

NICK batigol2000
    Họ và tên : Nguyễn Sỹ Bảo
    sinh năm : 82
    nơi học : hà nội (DHXD)
    quê quán : nghệ an
    YM batigolargentina2000
    mobile: 0983871723
    club yêu thích : các câu lạc bộ có nhiều cầu thủ AR
    cầu thủ yêu thích : batistuta (number one)
    club ghét nhất : MU
    cầu thủ ghét nhât : David Beckham
    ghét nhất là đội tuyển Anh, Bò
    với tôi argentina là mãi mãi một tình yêu !
    batigol là mãi mãi một thần tượng !
  9. vnbui

vnbui Thành viên rất tích cực

Hay quá, các bác có các đoạn film về Argentina chia sẻ thì wá tuyệt. Em máu Argen từ năm 2 tuổi , nhưng việc sưu tầm hình ảnh thì còn rất khiêm tốn. Nhớ hồi ấy em 2 tuổi nghe đài phát thanh về WorldCup 86, cứ Maradona , thế là em cũng bập bẹ, Maradona.Năm 90 thì khóc cùng với Maradona luôn.
    Mà tình hình có cần chiến dịch khuếch trương thu nạp thêm những Fan chưa biết , đồng thời lôi kéo các cánh hồng vào box ta ko nhỉ?
  10. thangio_Argentina

thangio_Argentina Thành viên rất tích cực

Hichic,thế ra các bác ở HN cả à.Thế là em ko có cơ hội cheer với các bác rồi đành độc ẩm mà nghĩ về các bác thôi