1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

thông tin mới

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi belysymbol, 30/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. belysymbol

belysymbol Thành viên rất tích cực

thông tin mới

Bản tin từ cộng đồng Trong thời gian gần nhất có thể, Tin nhanh từ thành viên TTVNOnline sẽ chính thức đi vào hoạt động. Đây là một trang tin đặc biệt dành cho tất cả các thành viên online của TTVN. Mọi người tham gia viết tin bài phản ánh những hình ảnh sống động của đời sống thực đang hàng ngày diễn ra trên mọi nẻo đường từ Sài Gòn ra Hà Nội và ở tất cả các tỉnh thành cũng như vượt qua phạm vi đất nước để ra với thế giới rộng lớn. Mỗi thành viên TTVN đều có thể là một "phóng viên công dân" để xây dựng Bản tin từ cộng đồng (Public news) trở nên phong phú, đa dạng và sinh động hơn.
    Hiện tại, bản tin đang được thử nghiệm tại CAT Tin nhanh từ thành viên TTVNOnline trên hệ thống diễn đàn http://www.ttvnol.com/forum/default.asp?CAT_ID=75. Các gà hay vào đây để tham gia cùng các thành viên khác

rồi từ đây! bên em nhé anh của em, em xin hứa chỉ yêu mình anh, bao nhiêu dấu yêu gửi hết cho anh.......
  2. tanit

tanit Thành viên rất tích cực

Nhưng mà sau khi phân chia lại CAT, minh thấy nó ko hợp lý hay sao đó. Rất khó phânloại, để tìm ra nhanh nhất

Chí lớn làm việc lớn
    Chí nhỏ ... cũng quyết làm việc lớn
  3. belysymbol

belysymbol Thành viên rất tích cực

Ra mắt Mạng Trái Tim Sài Gòn Online (TTVNOnline Thành phố Hồ Chí Minh):
    http://sg.ttvnol.com được thành lập với mong muốn trở thành địa chỉ để các bạn gắn bó và yêu mến thành phố Hồ Chí Minh gặp gỡ, trao đổi và giúp đỡ lẫn nhau. Sự ra đời của mạng TTSGOL là phù hợp với xu thế offline mạnh mẽ của các box khu vực TP. HCM.
    Các bạn có thể ghé thăm trang chủ và góp ý kiến tại Giới thiệu mạng Trái Tim Sài Gòn Online
    rồi từ đây! bên em nhé anh của em, em xin hứa chỉ yêu mình anh, bao nhiêu dấu yêu gửi hết cho anh.......