1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

-Thông tin offline- Offline tại Dalat- Theo dõi từ trang 45

Chủ đề trong 'Lâm Đồng' bởi tulip77, 26/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tulip77

tulip77 Thành viên rất tích cực

-Thông tin offline- Offline tại Dalat- Theo dõi từ trang 45

Hiện nay các mem ở Sài Gòn không fải là ít (tulip hzổng rõ nhiều bao nhiêu), và có một số mem kỳ cựu_lâu năm của box ta vẫn thường xuyên tụ tập ( lộn, là họp mặt ), tán gẫu, tám tàng, buôn dưa lê, nhâm nhi coffee
    Mem mới nào có dịp rãnh rỗi, muốn nhảm-xả xì trét thì alô với một trong các lão ấy ( thatwhy: 0903.136.038 )
    À, tulip quãng cáo mấy lão ấy là mem kỳ cựu_lâu năm dzậy thôi, chứ mấy lão í còn trẻ trung, ít tuổi, dzui dzẻ lém. Mình kê tên sơ sơ vài lão thường xuyên cafê với nhau cho mọi người bít:
    - thatwhy, tenquadep, maybe-ilike, alone, cat, tramnamcodon,... còn ai nữa hôn ta
    Anh-chị-em LDC wéo còm mọi người khi có dịp nhé! Có chuyện tường thuật offline một bữa cho em tulip này đọc cái nhe mấy cưng

[nick][/]

Được tulip77 sửa chữa / chuyển vào 23:02 ngày 26/05/2006
  2. honmavuive

honmavuive Thành viên mới

ai nhớ dalat mà có thể được,về dalat đi nhé,cả những ai ở dalat nữa,mình gặp nhau đi.LDC chẳng phải lâu lắm rồi ko được cafe ở dalat ah.
    Mọi người được thì lên tiếng nhé,ko thôi em mắc tội spam đấy
  3. tracdalat

tracdalat Thành viên mới

chúc mọi người off vui vẻ nhé, ko biết lúc đó Dalat còn mưa ko; tuần rồi về Dalat thì ko thấy mặt trời luôn, một hình ảnh rất ấn tượng về Dalat
  4. maithydl

maithydl Thành viên mới

honma đinh tc off ở đâu nè! Cafe chị Giang nha (Cung To Chieu), thời gian, địa điểm thế nào đây?! Mọi người cho ý kiến nha!
  5. tulip77

Bé honmavuive ơi! Vào đây cho mọi người thông tin offline trên Đà Lạt đi, chọn vài địa điểm, thời gian đưa lên để mọi người ý kiến. Sau đó thông báo chính thức ngày giờ chính xác luôn. Ai ở ĐL mà đọc thông tin trên này sẽ tìm đến.
    Anh em vào huởng ửng đi . Nhiều hay ít cũng được, miễn cafê với nhau, có chụp hình post lên là dzui.
    Được tulip77 sửa chữa / chuyển vào 23:04 ngày 23/08/2006
  6. tulip77

Lần này giao cho bé honmavuive và alone đứng ra hẹn hò anh em nhé. Honma cũng chuẩn bị tạm biệt ĐL rồi, khăn gói xuống SG học, tranh thủ cafe với các bạn trên ĐL để tạm biệt luôn
    Lần trước offline ở SG cũng là nhân dịp bọn em xuống đó thi, bây giờ nhân dịp thi đậu, chào tạm biệt ĐL hen
  7. honmavuive

honmavuive Thành viên mới

theo dự định mình off vào ngày 2/9 nhé(vì em nghĩ ngày đó rảnh,bà con ở SG cũng về dalat dịp đó,tận dụng luôn).Mọi người có ý kiến gì về địa điểm và thời gian thì up nhé.
    Em nghĩ buổi tối khoảng 6g30,ở đâu cũng được,thuận lợi cho mọi người càng tốt.
    to maithydl: Cung tơ chiều thì nhất nhưng xa quá chị ah,sợ bất tiện thôi.Chị cũng off nhé,lần đầu gặp mặt muh...
    Ai có ý kiến thì nói,em ham vui nên kêu gọi thế thôi...Ah mà tin mới nhận là dudannho@ cũng đang ở dalat và sẽ off...mọi người ai có mặt được giơ tay nha....nghe đâu có vài người ở sg sẽ về mà giấu...xấu thế
    tạm thời có khoảng 7 mem,ai up tiếp nào.
  8. tuminhdethuong

tuminhdethuong Thành viên mới

Ah,
    hôm đó Tuminh cũng về Đà lạt, sẽ offline với mọi người. Minh suggest di ban ngày được ko? tối lạnh mà mưa thì làm biếng ra khỏi nhà lắm.
    Lễ rãnh mà ha. lên Cỏ Hồng hay gì đó ngay trung tâm thành phố để tha hồ giỡn chứ vô mấy caphe im lặng và riêng tư quá thì mình dễ làm phiền người ta ha.
    hay hát karaoke di
    (tối đó khách du lịch đầy đường..)
  9. trinhtragiang

trinhtragiang Thành viên mới

Tưởng off ngày 8,9/9 thì em bon chen 2 vé chứ ngày 2/9 thì không lên được . SG đã lắm người rồi mà mò lên ĐL ngày đó nữa chắc ngắm người thôi cũng đủ mệt .
    Chúc vui !
  10. haythapanhsang

haythapanhsang Thành viên rất tích cực

Phải tranh thủ về ĐL dịp này cái nhỉ !!!
    Lâu lắm rồi cũng thấy nhớ, anh em coi lại thế nào, chứ ở ĐL mà off buổi tối thì không ổn, mà ở Cung Tơ Chiều thì cũng không ổn luôn, anh em lên đó mà la hét đập phá thì thế nào cũng bị đuổi ra khỏi quán, chọn chổ khác đi...
    Nhất định lần này phải cafe , karaoke, nhậu nhẹt linh đình nhé , cấm tiệt cái vụ trốn nha , lần trước off ở sài gòn chưa xung, lần này về "rừng" phải chơi xung hơn nhé !!!
    Với lại HTAS@ có ý kiến thế này, mình off buổi 1/9 đi, hôm 2/9 đó đông lắm, chơi nó mất đi ý nghĩa với lại đi đâu cũng phải gọi điện đặt chỗ trước, chán lắm!!!!!
    Còn nữa, 2/9 không phải chỉ có 1 mình LDC mình off mà còn nhiều nữa, các đồng chí dân đà lạt đi học hay đi làm xa thế nào cũng tranh thủ 2/9 về ĐL gặp mặt bạn bè, bảo đảm thế nào cũng có vài đ/c bị đụng hàng, thế nên 1/9 là ổn nhất......... Các bác thấy thế nào thì cho ý kiến nhé...