1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông tin ... Tư vấn hỏi đáp...Chat chit...Làm quen...Tìm trẻ lạc...Cảm tạ...Quảng cáo...(IV)

Chủ đề trong 'Đức (German Club)' bởi kuestenkicker, 31/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kuestenkicker

kuestenkicker Thành viên mới

Thông tin ... Tư vấn hỏi đáp...Chat chit...Làm quen...Tìm trẻ lạc...Cảm tạ...Quảng cáo...(IV)

Chúc mừng năm mới

Tầng 2

[topic]466325[/topic]

Tầng 3

[topic]636239[/topic]
  2. jemand

jemand Thành viên mới

chúc mừng năm mới! auch
  3. Talizaamy

Talizaamy Thành viên mới

chúc mọi người năm mới vui vẻ thành công nha ^^
    e chả mấy khi vào đây nên chả quen ai, hi vọng được mọi người nhiệt tình giúp đỡ
  4. DeutschlandvermisstVN

DeutschlandvermisstVN Thành viên rất tích cực

GUTE RUTSCH !
  5. Dungcotomo

Dungcotomo Thành viên mới

Chúc mừng năm mới 2009
  6. jemand

jemand Thành viên mới

Neue Regeln fẳr Studienplatz-Vergabe in reglementierten FÔchern
    Berlin. Die Vergabe von StudienplÔtzen fẳr reglementierte FÔcher soll neu geregelt werden. Darauf haben sich Bund, LÔnder und Vertreter der Hochschulrektoren-Konferenz geeinigt. Geplant sind einheitliche Bewerbungsfristen fẳr so genannte Numerus-Clausus-FÔcher. AuYerdem sollen freie StudienplÔtze im Internet verảffentlicht werden. In den vergangenen Jahren waren zahlreiche StudienplÔtze in reglementierten FÔchern unbesetzt geblieben. Grund sind Mehrfachbewerbungen von SchulabgÔngern. Sie werden parallel an einigen UniversitÔten angenommen, kảnnen aber nur einen Studienplatz besetzen. Die freiwerdenden PlÔtze kảnnen dann nicht mehr besetzt werden.
    http://www.ndrinfo.de/nachrichten/index.html
    CĂi này mỏằ>i, chỏc nhiỏằu ngặỏằi quan tÂm.
  7. honigsberg

honigsberg Thành viên mới

ặ, có cĂi topic này tỏằô bao giỏằ mà không biỏt!!! GC có ai ỏằY Celle không nhỏằY?
  8. pockodzo

pockodzo Thành viên mới

Không biết bạn nào có gặp trường hợp giống mình chưa, khoảng tháng trước mình có vô mediafiles download, thì có 1 thông báo là mình trúng được cái TV, ko biết là thật hay giả mình cũng khai tên họ số điện thoại. Cách đây vài ngày có 1 người gọi điện đến mình nói mình trúng được TV, họ xác nhận địa chỉ. Xong rồi còn hỏi mình có hay đọc báo ko, có muốn làm thẻ Mastercard ko, mình từ chối, ko dùng. Mình hơi nghi ngờ la bọn lừa đảo. Ko bít bạn nào bít về cái này ko
  9. hauwebu

hauwebu Thành viên mới

Hỏi han thêm linh tinh chắc là lừa đảo cả thôi, có khi làm cái mastercard xong cũng đc cái tv box cũng nên
  10. Nadeshiko

Nadeshiko Thành viên rất tích cực

Sao de tin the. Lua dao de lay thong tin, roi neu ban ky hop dong mua bao hoac cai gi khac gut glück ban moi co cai TV do. Nhung truoc het ban se mat rat nhieu tien. Ban goi dien den do ha? co dua kontodaten hay cai gi ko?can than neu ko Rechnung gui ve nha dai dai do.
    btw co bac biet cai chat nao hay hay cho nguoi viet chi em voi .... buon buon vao chat ...yahoo em chan qua ....toan