1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông tin về HUẤN LUYỆN VIÊN, tụ tập LẬP NHÓM cùng học, tìm sân bãi, cùng tập, cùng chơi ! (Update l

Chủ đề trong 'Tennis' bởi locke, 01/12/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhlaota

thanhlaota Thành viên mới

KHa kha, chaú là 1 trong 5 ngươì mà chú noí đâý. Nhưng mà lâu rôì chú chaú mình ko choảng nhau nhỉ. Mai rôĩ ko xuống chú chơi đi.
  2. neuyeuthiphainoi

neuyeuthiphainoi Thành viên mới

sắp sửa có người bị khoá nick!
    Dear all: box tennis là một diễn đàn mở, welcome tất cả mọi người tham gia, đến hiện tại đã có thể coi như một sân chơi vui vẻ, lý thú có uy tín với nhiều người yêu bóng nỉ tại HN. Các bạn tìm thầy học, tìm bạn giao lưu đều là những thông tin tốt. Nhưng cũng có thể thấy là uy tín của box tennis cũng dựa trên trình độ đã được kiểm chứng của các thành viên, vì thế không phải cứ rao bừa, quảng cáo láo là cái gì cũng OK được.
    Vậy mình hy vọng tất cả các thầy thợ tại box tennis đều là những người mang lại kiến thức bổ ích về thể thao cho người khác. Những người trình độ yếu thì nên tự lượng sức mình để đừng làm hại người khác, kẻo rồi chữa lợn lành thành lợn què thì khổ.
    Và còn ảnh hưởng đến không khí chung và uy tín của diễn đàn nữa.
    P.S : từ moderator neuyeuthiphainoi gửi MR Hải : đoạn than khổ sở thống thiết nêu trên là cho bạn đấy, bạn thân mến. Welcome bạn đến với box và yêu cầu không tiếp tục xì pam thông tin sai lệch trong topic Tìm thầy tìm bạn, không được xì pam thông tin làm hại đến người khác trong việc quảng cáo tìm học viên, không được xì pam thông tin gây mất đoàn kết nội bộ box tennis và gây không khí hỗn loạn trong diễn đàn. Bạn đang rất có tiềm năng đươc ghi dấu trong lịch sử của box tennis là người đầu tiên thực sự bị khoá nick vô thời hạn.
    Đến 99%!
  3. brandy_vn

brandy_vn Thành viên mới

nha` cháu xa wá chú ạ.cháu lâu lắm ko đánh sang chắc ko chịu đc trời nắng :D
    Chú Thanh đánh hay lên nhiều đúng ko ạ :D
    cháu dạo này ít đánh lắm.cháu bi h chỉ chơi mỗi tối thứ 7 ở sân Vimeco chú ạ :D
    chú rảnh chú lên chơi với cháu nhé :D
    dạo này cháu cũng ít gặp a Hiếu nên cháu ko đi nhiều chú ạ :D
  4. thanhkts

thanhkts Thành viên mới

Thắng! tuổi trẻ mà nghĩ được như này là hay rồi.
    Có xem em thi đấu ở giải Wilson HN 2008 vừa rồi, chơi rất ấn tượng: loại đôi Cường cao kều, nhưng sau ko thấy chơi tiếp là sao?
  5. truong7888

truong7888 Thành viên mới

dạy tennis, học tennis: đăng ký 60k/1h/1ng 90k/1h/2ng . 5h-6h AM thu 3-5-7: 70k/1h/1ng. 100k/1h/2ng
    [/sign]

Thôi tôi cũng chẳng còn gì để nói nữa, nhường cho bác truong7888 văn hay chữ tốt tiếp tục chứ không thô lỗ và thẳng thắn như tôi đâu?
    Bye.........................
    ----------------------------------------------------------------------------------
    @ B4U: Ơ Ơ Sao chú lại lôi anh vào vụ này ??? Anh là anh bẩu cho chú biết nhé :
    Anh văn hay chữ tốt cũng không bằng thằng đánh talít rốt dạy 60k/1h !!!
    Vậy chú thích thì cứ gọi anh ra VT đánh đơn lấy 5 chai uống cho xướng cái Lỗ..lỗ mồm chứ chửu nhau mà làm gì
    @Bà Mót : Ngón tay có ngón dài ngón ngắn, chân cũng có 2 dài một ngắn ! Trong một gia đình đông con cũng vậy : có đứa là kỹ sư, có đứa là bác sĩ (7888), có đứa là nhà văn ! thì ắt phải có một đứa bị Đao chứ ! Xã hội mà không có các con bệnh thì BS như anh thất nghiệp à ???
    Thôi ! Chợ mà : Có bà già thì cũng phải có kẻ cắp chứ ! Quý bà đừng nóng, bao giờ anh nhờ đồng nghiệp BS bên Trâu Quỳ gửi bệnh án về bảo Hết thuốc chữa thì Bà Mót mới ngắt oxy nhé !

Chằng hiểu làm sao không khép lại bao giờ......!

6. thanhlaota

Chú nghĩ là ko hay lên được vì chú già rôì. Tennis là 1 tình yêu cuả chú và chú chơi để tận hưởng thú vui tuyệt vơì mà trò chơi naỳ đem laị đó là tình bạn và sức khoẻ thế thôi. Hôm naò rảnh chú chaú mình làm oánh đơn 3 séc, chaú chấp chú 15, đánh ban ngaỳ từ 10 AM trở đi. Kha kha đuà tí cho vui nhé. Chúc chaú đánh banh ngaỳ càng hay.
  7. brandy_vn

brandy_vn Thành viên mới

vâg ạ.
    cháu cám ơn chú.cháu bây h lười đánh wá :D.tại ko có người đánh cùng chú ạ.toàn đánh với mấy chú ở cơ quan chán wá hĩ T_T
  8. v0ch0ngsEu

v0ch0ngsEu Thành viên mới

Hehe!!!
    Bác nào quảng cáo ăn iem o wilson thế nhỉ?Thắng iem là chuyện wá bình thưòng mà,bác thanh lão tà còn ăn iem rùi ý chứ(bác thanh nhỉ)?hôm nào có time phải xuống vĩnh tuy đập cho bác 1trận,ở đó sinh hoạt thế nào ý nhỉ để em còn bít?Mà còn trận cưòng hà chấp thanh hoàn 2game đó nha,đừng có chạy nhé!HIIIHIIHI...
    Hẹn gặp ở vĩnh tuy....
  9. chuotcon90

chuotcon90 Thành viên mới

lâu không gặp mọi người vui quá...báo cáo em vừ đi đánh giải thua bét đít về đây ^^
  10. thanhlaota

Ha ha, Cuờng Sếu à, Anh chấp em 15 tuôỉ, em chấp anh 15,15,30 mình làm 20 chai Hà Nôị cho anh em uống nhé. Nêú OK thì CN naỳ làm luôn. Hic Hic.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa