1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông tin về Khóa học Tesol

Chủ đề trong 'Thông tin thị trường - Mua bán rao vặt (Sài Gòn)' bởi hungtran312, 08/08/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hungtran312

hungtran312 Thành viên mới

Chào bạn.
    Chứng chỉ Tesol là chứng chỉ nghiệp vụ sư phạm giảng dạy tiếng Anh.
    Riêng Tesol tại Talent là do Học viên Tesol Hoa Kì cấp. Talent là đại diện duy nhất của Tesol Hoa Kì tại Việt Nam.
    Hiện nay có một số trung tâm đang đào tạo Tesol của Úc , Anh,…
    Giáo viên dạy Tesol tại Talent: gồm có giáo viên Việt Nam và giáo viên Nước Ngoài.
    Học xong khi học viên nhận chứng chỉ Tesol sẽ được giới thiệu việc làm nha bạn.
    Bạn tham khảo thêm: www.talent.edu.vn
  2. huynhnhu1086

huynhnhu1086 Thành viên mới

Cho mình hỏi mình đang cần mở trung tâm dạy tiếng anh, không biết là mình học Tesol này để mở trung tâm có được không vậy bạn?
    Mức phí như thế nào ah?
  3. lethanh556

lethanh556 Thành viên mới

Chào bạn.
    Chứng chỉ Tesol là chứng chỉ nghiệp vụ sư phạm giảng dạy anh văn nha bạn.
    Nếu bạn muốn mở trung tâm dạy anh văn thì bạn lên trang web của sở giáo dục nơi bạn ở để xem thủ tục như thế nào bạn nhé.
    Mức phí hiện nay là 470 USD hiện nay đang có chương trình giảm 20 USD nha bạn.
    www.talent.edu.vn
    08.224.031.23-0913.085.081
  4. thuyvi501

thuyvi501 Thành viên mới

Chào các bạn,
    Bạn nào đã học chứng chỉ Tesol tại trung tâm Talent rồi cho mình hỏi thêm tí nha.
    Chương trình học sẽ gồm những nội dung gì? Mình thấy chứng chỉ Tesol tại trung tâm Talent do Học Viện Tesol Hoa Kì cấp, giá trị của nó là quốc tế nhưng sao có giáo viên Việt Nam đứng lớp nửa vậy bạn?
  5. thuphan156

thuphan156 Thành viên mới

Bạn cho mình hỏi chứng chỉ Tesol in class tại Talent có giống với chứng chỉ CELTA hay không?
  6. lethanh556

lethanh556 Thành viên mới

Chào bạn
    Chương trình Tesol tại trung tâm Talent bạn sẽ được học đầy đủ các kỹ năng nghiệp vụ giảng dạy sư phạm, xử lý các tình huống......
    Trong khóa học bạn sẽ được học một phần là nắm bắt tâm lý học sinh nên phần này đòi hỏi phải là giáo viên Việt Nam dạy mới đạt hiệu quả tốt nhất.
    Bạn có thể đến trung tâm để được tư vấn rõ nha: 45 Hồ Bá kiện- Phường 15- Quận 10
    www.talent.edu.vn