1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông tin về việc tổ chức cuộc thi EMPIRES

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Quí Đôn' bởi binhtieuluc, 13/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. binhtieuluc

binhtieuluc Thành viên mới

Thông tin về việc tổ chức cuộc thi EMPIRES

Hiện nay trong trường ta có rất nhiều Fan của empires .Vì thế tôi đề nghị tổ chức một cuộc thi empires trong hè này .Mỗi đội một lớp .Lớp nào chơi thì gởi bài lên đăng ký với tôi

binhtieuluc
  2. langtusitinhdn

langtusitinhdn Thành viên mới

Chào người anh em!
    Mình đã gửi bài cho bạn mấy lần rồi nhưng chẳng thấy bạn hồi âm gì cả.Việc bạn muốn tổ chức 1 cuộc thi empỉes thì quả là thú vị thật đó.Lớp tui-12A3 chẳng bao giờ từ chối đấu đế chế với lớp nào cả.Nhưng thực ra thì lớp anh mới đấu với có 1 lớp trong trường thôi,đó là lớp 12b2,hiển nhiên là lớp anh thắng rồi.Rất vui nếu được thi tài với lớp cua chú em.he...he....Có gì lên lớp anh hỏi langtusitinh hoặc là gửi mail cho anh:langtusitinhdn@yahoo.com.A`,mà chú em học lớp nào vậy?
  3. ak47dn

ak47dn Thành viên quen thuộc

Hehehehe ,thế mấy chú em có cho bọn anh đã ra trường này tham gia được không????Sợ mấy chú em không dám thôi.MÀ mấy chú em cóbiết bắn CS không vậy, còn có biết chơi Starcraft nữa chứ ,và Red ALert 2 không ???Đã chơi là dân chới games phải biết và good ở tất cả các trò.Không biết mấy chú em cỡ thế nào.Hehhehhe.Lo mà thi đi rồi chơi với mấy anh.Hehhehhe
    AK47
  4. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

khà khà..ai bắn CS trên net ko? empires cũng chơi luôn
    Tình yêu ơi trò chơi cút bắt..***..Suốt cuộc đời mãi đuổi tìm nhau..**..dẫu biết thế 3 chúng ta ai là người dừng lại

5. thang_bom

thang_bom Thành viên mới

hi, tui là dân SG, tui đi loanh quanh, tự nhiên thấy có tổ chức mấy cuộc thi thật hấp dẫn đó, mà toàn là những món nghề của tui ko hà. hehe, red alert 1, hồi tui còn lớp 7 là vô địch thiên hạ. bây giờ thì hơi yếu về red alert 2. tui cũng có nghề star craft nữa đó. tổ chức đi mấy U, cho tui tham gia với nghen.

TONAN
  6. William.

William. Thành viên mới

Trui ui
    Dau empỉé ma quen William ha?,nhung ma thui vo dich rui thi de may' bac' choi dzay.CHu tui choi thi hong co doi thu roi
    hehhehe
    COn cs hay sta..thi cung duoc do'
    Thich thi chieu