1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thứ 7 ngày 9 tháng 11 - Lời mời offline (page 2)

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi Rce, 30/10/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Thứ 7 ngày 9 tháng 11 - Lời mời offline (page 2)

Mọi người tập trung ở cổng đền Voi Phục để xuống làng Canh. Nếu ai đến muộn thì đi thẳng xuống dưới đó (chắc là em sẽ xuống thẳng dưới đó vì em học buổi chiều).
    Hi vọng gặp mọi người!
    Chị Nguoinuocngoai ơi.... chị có cầm cái danh sách thành viên Câu lạc bộ thì đem theo cho em mượn nhé (nếu chị xuống làng Canh được).

Cái vĩ đại nhất của cuộc sống là con người. Trong con người, cái vĩ đại nhất là trí tuệ. Nhưng người ta lại dễ nhầm lẫn giữa trí tuệ và thủ đoạn.

Được Rce sửa chữa / chuyển vào 07/11/2002 ngày 13:19

Được leyen sửa chữa / chuyển vào 08/11/2002 ngày 23:21
  2. Rce

Chiều mai mọi người tập trung ở Voi phục để xuống lang Canh nhé!!!Vẫn 4 rưỡi ạ!
    Mong gặp mọi người làm sao,vì em...nhớ mọi người quá,hic...
    Cái vĩ đại nhất của cuộc sống là con người. Trong con người, cái vĩ đại nhất là trí tuệ. Nhưng người ta lại dễ nhầm lẫn giữa trí tuệ và thủ đoạn.
  3. Rce

Em cũng đang thích đi làng Canh chơi. Mà mùa đông rồi nên chắc câu lạc bộ mình nên đi sớm sớm để về sớm. Vì bây giờ trời mau tối lắm ạ.
    Chú thích: Bài này là của PMTuấn, còn bài trên là của chị Ngọc....
  4. Khoaitayran

Khoaitayran Thành viên mới

Tuấn ơi! ( ơi các nhà chức trách! luôn thể )
    Vẫn tôn trọng, kế tục và phát huy truyền thống cao su một tiếng đồng hồ của mùa hè cho cả mùa đông à?
  5. Hoa_moc_lan_new

Hoa_moc_lan_new Thành viên rất tích cực

^__^ chị...khoaitayran ui,mùa đông rùi caosu còn nửa tiếng thui chị ạ!Ai đến sau 5h thì cứ 1 mình tự túc đi với gió mùa thui!^________________^

Trong mắt anh gói ghém những ước mơ
    Gói ghém cả những yêu thương trìu mến...
    Anh dành cho em.

6. Rce

Chị Khoai ơi sao hôm vừa rồi chị không đi? Chẹp....
    Đi tiếp nhé mọi người.... Lần này đi làng Canh xong về đi offline tiếp. Lâu rồi mình ít đâu đó nên em cũng thèm....
    Nem tai Bà Hồng, Ốc nóng Nam Đồng (Còn có cả cóc dầm nữa!!! Ngon tuyệt!!! ), bún ốc Đường Thành, nem chua rán Hàng Bông, bún thang Cầu Gỗ, kem Tràng Tiền, nộm Thi Sách, quẩy nóng, bánh bao chiên, bánh tiêu Quan Thánh..... suýt quên món phở Nhớ nữa.... Ngon quá ạ! Hôm tới về rùi đi offline nhé mọi người.....
  7. leyen

leyen Thành viên quen thuộc

Tuấn!!!!!!!!!! Chị nhắn lên chỗ chị mang đồ về cơ mà. Rồi không định thanh toán nợ huh? Xù luôn nha.
    Cuộc sống tươi đẹp hơn bạn tưởng!
  8. Khoaitayran

Chủ nhật vừa rồi chị lại bận đến tầm hơn 5h. Mà chị mới xuống làng Canh được có một lần, vừa đi vừa buôn chuyện có nhớ đường gì đâu vì chỗ nào được chỉ đạo rẽ trái hay phải lại còn được chỉ dẫn bằng tay cụ thể nữa
    Như thế có nghĩa là chủ nhật này đúng 5h hả em? Có được mang theo em gái không? Cô này biết hát biết múa, đi dạy trẻ mồ côi từ lâu lâu, đang xin đi cùng xuống đó.
    Hì, chị còn nợ 10k nhưng mới đầu tháng đừng nhắc nhé!
  9. DrSlump

DrSlump Thành viên rất tích cực

Có xinh không ạ ? Cái đó cũng quan trọng lắm. Em chi là tình nguyện viên của trường Ngoại Thương đúng không nhỉ? Nếu trí nhớ của em nó không phản thùng em.

Vì tình yêu kia mong manh như thủy tinh...
  10. Khoaitayran

Chính xác, chính là trường NT đấy! Nó hồi bé thuộc loại mong manh và xinh xuất sắc. Hồi đi mẫu giáo ấy! Lớn lên thì càng ngày càng có xu hướng giống chị quái nào ý lại còn thấp lùn hơn cả chị nữa. Nhưng mà có tình nguyện đi tạo cảnh đẹp đâu nhỉ