1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thứ 7 ngày 9 tháng 11 - Lời mời offline (page 2)

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi Rce, 30/10/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Ớ ớ.... mọi người ơi, chị Yến vừa bị đủi vịch thì phải.... Nên chị Yến đề nghị lần tới không đi làng Canh nữa (tâm trạng của chị Yến dạo này đang bất ổn ) mà đi offline thôi. Mọi người thấy thế nào ạ? Chị Yến kêu là còn nhiều việc chưa làm xong, mà Tháng Năm đợt này xuống làng Canh cũng nhìu nhìu nên bảo là đi offline thôi.
    Mà mọi người an ủi chị Lê Thị Yến đi ạ! Khổ thân chị quá, đang được ngồi ở Hà Nội Tower, đùng một cái bị đủi, phải đi làm gì ở đâu đó bên Nguyễn Thái Học í ẹ!
    Nếu mọi người nhất trí thì thôi không xuống làng Canh mà chỉ đi offline, lâu rùi Tháng Năm ít có vụ ăn uống nào cả ạ! Mọi người quyết định nhanh ạ!
    Cái vĩ đại nhất của cuộc sống là con người. Trong con người, cái vĩ đại nhất là trí tuệ. Nhưng người ta lại dễ nhầm lẫn giữa trí tuệ và thủ đoạn.
  2. Rce

Nhưng chắc chắn là phải đi offline đó nhé! Dạo này em học triết học Mác Lênin nhiều nên đầu đang hơi hâm hâm. Đi offline cho bớt hâm đi chút ạ!
    Cái vĩ đại nhất của cuộc sống là con người. Trong con người, cái vĩ đại nhất là trí tuệ. Nhưng người ta lại dễ nhầm lẫn giữa trí tuệ và thủ đoạn.
  3. Rce

Hôm 10-11, tức Chủ Nhật tới chị Yến có tổ chức sinh nhật. Đề nghị chị Yến đứng ra tổ chức vụ offline tới cho Tháng Năm đi ạ!!!! Mọi người thấy hợp lý không ạ? Đề nghị chị Yến không được trốn tránh đâu ạ! Hôm đó mọi người sẽ hép bi bớt đây tu chị Yến và chia sẻ nỗi buồn của chị bị đủi vịt nữa ạ!
  4. Rce

Nhiều lý do để hôm đó offline quá!!!!
  5. Hoa_moc_lan_new

Hoa_moc_lan_new Thành viên rất tích cực

Chị Yến ơi,chị nói gì đi ạ!Cứ để Rce nói 1 mình thế này mọi người ko biết thế nào...^__^,cả CN ko biết có họp Clb luôn ko ạ sếp trưởng ơi!!!

Trong mắt anh gói ghém ước mơ
    Gói ghém cả yêu thương trìu mến...
    Anh dành cho em.

6. Rce

Chi Nguonuocngoai ơi! Hôm tới chị nhớ đi nhé, em nhớ chị quá!!!!
    Chị Yến chủ chi cho buổi offline hôm tới nhá chị Yến ơi. Hép bi bớt đây tu diu sớm một chút để cho chị Yến có đủ tự tin đi buổi hôm đó.
    Mà còn họp hành cái giề nữa thế ạ? Híc..... bác Giang dạo này cũng đi đâu mất, hi vọng không phải bác í ở nhà học triết như em chứ ạ!
  7. atomichurricane

atomichurricane Thành viên quen thuộc

Ui, ui, lâu lâu không gặp thấy chú Tuấn dạo này nói nhiều ghê, mà sao không thấy chị Yến cải chính gì cả, em hiểu theo lời Tuấn nói đấy nhé (hiểu như thế có lợi hơn thì phải Tuấn nhỉ? ).

IF U WANT TO KNOW WHAT'S REALLY IMPORTANT TO U, MAKE A LIST

ATOMICHURRICANE IN 1980 FAMILY

8. leyen

leyen Thành viên quen thuộc

Hic, đồng chí RCE này nhiều chuyện quá. Mình đã cố tình giấu cái tuổi nhiều gần nhất CLB (sau mỗi bác MMDS, còn sếp trưởng thì cũng còn ... kém )
    Không phải là CN mà là ngày mai, sau khi tập trung ở nhà RCE để phân loại và đóng thùng đồ quyên góp thì mời cả nhà đổ bộ đến quán quẩy mọi khi nhá.
    Ai không bít (do không đi được vào sáng mai hoặc tối nay ráng chịu
    Chị ơi, thank you nhiều nhiều. Em thích mấy thứ đồ đó lém. Vài bữa nữa em vào.
    Được leyen sửa chữa / chuyển vào 23:27 ngày 08/11/2002
  9. alicela

alicela Thành viên rất tích cực

hic, mình nói ko sai bác Rce nói nhiều thế!!! Hic, hơn cả trình độ mấy bà bán cá chỗ nhà mình hêh
    chị Yến ui, em háp pi bợt đây chị hì hì
    sáng nay em fải đi học hic
  10. Nguoinuocngoai

Nguoinuocngoai Thành viên quen thuộc

Chán thật, lịch thay đổi liên xoành xoạch.
    Chậc !!!
    -----------------------------------
    Tìm mãi một tình yêu không trọn vẹn ...
    Về nơi đâu hỡi những trái tim hoang vu...