1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thu bay...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi Summer-rain, 22/09/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Summer-rain

Summer-rain Thành viên mới

éỳng 6h30 t?i, em xỏch xe kh?i nh, lang thang. V?a di v?a suy nghi, vua di vua nhin ngam em cung chang biet minh nhin gi, ngam gi va suy nghi gi nua, cu vay thoi, lo ngo, lo ngo, mo mo, mo mo. Uynh mot cai, em dam phai nguoi ta. Em chang biet lam gi, chang biet phai xu tri ra sao ngoai mot cau xin loi. Binh thuong em dau co the, em v?n v?n nhanh nhen, em v?n v?n sang suot ma sao hom nay em het nhu mot dua ngo ngan. Chang biet lam gi, chang biet lam the nao nua tat ca cu cho nguoi khac giai quyet. Cuoi cung roi em cung den duoc cho hen. Chang thay C dau, cu dinh ninh la minh den som. Cho mai, cho mai van chang thay dau. Nguoi nguoi qua lai, cu nhin em nhu the em la cai gi do vua roi tu hanh tinh khac xuong i. Buc minh. Em tu mot minh den do. Ngoi co ro, chang de i xung quanh, chi suy nghi, suy nghi va suy nghi thoi. Em biet, em lam tat ca nhung thu nay chi de minh co nhung ky niem dep voi nhau trong nh?ng ngay minh con o gan nhau. Xa nhau r?i chua bi?t chuy?n gỡ s? d?n n?a. Nhung ch?c ch?ng cũn lỳc no hai d?a mỡnh cú th? lang thang di xem tranh, xem sỏch nhu tru?c. Em ch?c ch?ng cũn ai d? chia s? nh?ng c?m nh?n v? d?t tr?i v? con ngu?i n?a. Bi?t nớu kộo cung ch?ng du?c, thụi dnh cỏi gỡ d?n c? d?n v?y. Mong moi chuy?n t?t d?p d?n v?i C.