1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thư chúc mừng Sinh Nhật Box 84SG!

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi looking, 04/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. looking

looking Thành viên rất tích cực

Thư chúc mừng Sinh Nhật Box 84SG!

Cụng ly chúc mừng cái nào
    1.2.3 dzô ....
    1.2.3 Trà đá dzô (dị ứng uống trà đá thay vậy)

Thấy cái box 84SG sống lại cũng mừng lây, Chúc Box cứ theo đà ấy mà phát triển tiếp hén.
    Bữa Sinh nhật Box nếu ko quá bận việc thì Looking sẽ cố gắng đi off dzới Hội Chuột Chút Chít Chụt Chịt cho dzui ...kekeke....

To con nhóc: lên mà còn nghe nó nói chuyện "trời đánh" của nó nữa chứ nhỉ. (chuyện của chị em chúng mình)

Chẳng còn gì

2. KIENTRUNGTK21

KIENTRUNGTK21 Thành viên rất tích cực

?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!...............................
    A bây chừ thì anh đã hiểu............................kekeke..............................
    Giải Vô Địch TTVNOL.COM Miền Nam Mở Rộng Lần III
    Vào đây: http://ttvnonline.net/musg/313161.ttvn hoặc http://ttvnonline.net/f_353/313154.ttvn để biết thêm chi tiết!
  3. Crazymouse

Crazymouse Thành viên mới

Còn tui thì 0 hiểu gì hít.
  4. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Chiện anh em hay chị em zì zì đó của họ thì ko cần fải hỉu đâu crazy@, chỉ cần hỉu cái topic kia kìa
    Hang chụt xì gòn sắp tròn 1 tủi, chúng ta fải tổ chức thật linh đình nha, cho đáng mặt là những ngừi đứng đầu 12 con giáp kekeke
    Never wait for a man or a busThere'll be another one along any minute ......
    (^_^) (^_^) Beautytrap_Dangerous minds (^_^) (^_^)
  5. QuyVoTinh

QuyVoTinh Guest

Cưng ui, nếu được thì cưng ở nhà lôi được chai nào theo thì tốt chai đó nhé, cưng uống 1 mình hoài mất vui, anh cũng về lục lại xem còn sót chai nào không heheh ko say ko về cưng nhé hahaha

Suốt đời phải thủ ác với bọn đàn bà
  6. MAFIA_GIRL

MAFIA_GIRL Thành viên quen thuộc

ui ui ........... các ems iêu có bao nhiu cứ mang đi hén ........... còn "chuyên gia nhậu" tronganh j` đó nữa .......... nhà có bao nhiu cồn thì mang đi đi ........... hum nọ đi off thấy bạn hiền hùng hổ lắm mà ............... sợ quá cơ ............
    xem mọi người nhậu say bét nhè cũng .... dzui

THE GODMOTHER
    Sống là để khỏi bị chết chứ ko fải để trở thành anh hùng
  7. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Lại một vụ nữa không sơ múi được rì rồi, rõ chán.
    Ngẫu nhiên, ngẫu nhiên, ngẫu nhiên, nhưng lại là ...duyên phận.Một câu chuyện tình yêuThuần tuý hơn một bài thơXót xa hơn một tiểu thuyết.
  8. Trigger

Trigger Thành viên mới

Cám ơn chị Looking đã thay mặt đàn anh, đàn chị 83 chúc mừng box Chụt. Thay mặt box Chụt, em có lời mời chị Looking đến dự buổi tiệc offline SN của tụi em. (hì, chắc sẽ có giấy mời để túm cổ anh... Heo_angel của... ai đó nữa chớ!).
    Chúc box chụt mình tròn một tuổi ngày càng đông thành viên, làm ăn tiến tới, bài post đều đều, offline thường xuyên, ăn chơi tới bến để công việc cao cả của bé em 3C được dịp tiến lên và phát huy khả năng tìm ẩn (nghĩa là ẩn hoài tìm hổng thấy!)
    Chúc các Mod ko còn fải bận rộn trong việc xử lí bài viết. Chúc các thành viên văn hay chữ tốt, post bài vui vẻ, sâu sắc, lãng mạn... Và chúc mình túm cổ được càng nhiều chuột nam càng tốt. (gúm ghiếc!)
    Ông lão KienTrung hò hét cái giè? Đến karaoke thì thấy mà... bên box của tui hổng thấy. Hông cho ông to te tí te nữa. Đi dzìa đi
    p/s: chị ui, chị ui, đi há. Nghe em kể chiện trời ơi đất hỡi nữa. Tối qua có một dzụ dzui lém.Tiếc là chị vìa sớm.
    Don't care what people say Just follow your own way...I am running from something that I don't knowI am searching for something, which way to go?
  9. tronganh223

tronganh223 Thành viên mới

chòi ui hic hic an nhậu mà hông nhắn một tiếng chắu quá hic hic hic hì hì kế họch thế nào vậy bà con hì hì
    không biết làm gì vậy thì
    NHẬU CHO VUI
  10. looking

looking Thành viên rất tích cực

To Kientrung@: Nói vậy chứ cũng chưa chắc gì hiểu nhỉ
    To Crazymouse@ : Right. Chuyện đáng quan tâm là cái topic đấy
    To beautytrap@: Người đâu mà người. Phải là con giáp thì mới so sánh với con giáp chứ. Ai lại đem người ra so sánh như thế.
    To Quyvotinh@: Uống trà đá mà lấy đâu ra từng chai từng chai như thế
    To Trigger@: Chuyện gì mà nghe hấp dẫn vậy? Có liên quan đến chị hông nè
    À mà...hôm qua đến Đông Hồ rồi, khung cảnh thì được, có điều nước uống chị thấy nhiều người phản ánh là ko ngon, thêm nữa, cũng chỉ là ngồi trên ghế mây, ko ngồi xuống cỏ được... vậy thì chơi trò gì nhỉ.
    Chẳng còn gì