1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thủ dâm - Các vấn đề liên quan

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Tytn, 18/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bobobo

bobobo Thành viên mới

Viết cái này thì mình cũng biết chắc rằng sẽ bị nói là bệnh hoạn gì đó...
    Nhưng mình lại không thế, lúc nào cũng rất sung sức, đá bóng chạy ko ai bằng, ai cũng bảo trông rất chắc. "Thằng em" thì vẫn chạy tốt, ko có bất cứ biểu hiện gì lạ, những chỗ tay mình hay "nắm vào" thậm chí còn chai lại nữa, trông lại càng "khoẻ hơn". Trước đây quan hệ mỗi lần trung bình 45'', có "trận" hơn một tiếng, mà vừa quan hệ xong nghỉ ngơi một tí thì lại có thể chiến tiếp.... Chưa bao h thấy "hết đạn"...
    Một nhựợc điểm là từ khi "thủ dâm" đến nay ko hề cao lên được tí nào. Cao 1m65 nặng 60cân. Ngoài ra mình còn bị bệnh dạ dày, nhưng đã chữa khỏi từ 1 năm nay...
    Mình rất mong nhận được những lời hồi âm của những người cùng "cảnh ngộ" hoặc có hiểu biết về vấn đề này . Những người khác không nên có những câu nói châm chọc nhau làm gì, dù sao cũng cám ơn đã post bài.
  2. JogR_16

JogR_16 Thành viên mới

nếu biết kiềm chế làm tuần 2 lần thôi thì cứ vô tư đi, thủ dâm để thỉnh thoảng sướng một tý chứ có phải để tự tử đâu mà sợ không cao lên được.
    nhưng tốt nhất là tậu lấy một em dễ thương cho nó dung hòa cả về thể xác lẫn tâm hồn [​IMG]
    --------------------------------------------------
    Bạn là Fan của TTVNOL ? Vào đây vào đây : http://groups.yahoo.com/group/suthatttvnol/
    Chả có cái gì nhố nhăng hơn cái này : http://freepgs.com/smilies/
    JogR is a registered trademark of TTVNOL Development Group.
    Xây dựng TTVNOL là xây dựng Vinacomm !!!
  3. Bill

Bill Thành viên quen thuộc

Có một cái mà mình thấy giống là từ khi thủ dâm mình cũng chẳng cao lên tí nào, đúng hơn là cao cực kì chậm, hồi học cấp 2 lúc nào cũng cao nhất lớp, lên cấp 3 có thằng hơn mình cả cái đầu...ko hiểu có liên quan gì đến thủ dâm hay ko , nếu thật là nó ảnh hưởng đến sự phát triển của cơ thể thì.... Gio van con dang cay cu ve chieu cao mac du da ngoai 20 tuoi roi !
    Một điều mà mình nhận thấy là, ai thủ dâm nhiều chứng tỏ người đấy có nhiều thời gian nhàn rỗi, nếu lúc nào cũng bận rộn hoặc luôn có những hobbys riêng thì chắc chắn sẽ rất it thủ dâm...
  4. Arumi

Arumi Thành viên mới

Được như bác bobobo thì sướng quá rùi còn gì nữa, T_T, tui cũng chỉ hi vọng được mạnh khoẻ như bác, nhưng mà thường thời gian "duy trì" quá ngắn thì có ảnh hưởng gì không các bác
  5. thanh_ala

thanh_ala Thành viên rất tích cực

Công thức tính tỷ lệ thủ dâm hợp lý:
    Từ 10 đến 19 ( đầu 1) 1.9=09 tức là không được làm
    Từ 20 đến 29 ( đầu 2) 2.9=18 1 tuần làm 8 lần
    Từ 30 đến 39 ( đầu 3) 3.9=27 2 tuần làm 7 lần
    Từ 40 đến 49 ( đầu 4) 4.9=36 là 3 tuần làm 6 lần
    Tiếp thế mà tính
  6. JogR_16

JogR_16 Thành viên mới

chú Thánh không thấy là cái công thức của chú sai bét nhè à ?
    --------------------------------------------------
    [red]Bạn là Fan của TTVNOL ? Vào đây vào đây : http://groups.yahoo.com/group/suthatttvnol/
    [red]Chả có cái gì nhố nhăng hơn cái này : http://freepgs.com/smilies/
    [red]JogR is a registered trademark of TTVNOL Development Group.
    [blue]Xây dựng TTVNOL là xây dựng Vinacomm !!!
  7. HDcomputer

HDcomputer Thành viên mới Đang bị khóa

xin lỗi post nhầm
    Được HDcomputer sửa chữa / chuyển vào 14:53 ngày 14/01/2005
  8. langdangngayqua

langdangngayqua Thành viên rất tích cực

bây giờ pháo đã tịt ngòi
    gia tài còn lại mỗi vòi nước trong
    như bobobo thì đến 30t là tịt thôi
    hãy lấy các vua chúa ngày xưa mà làm gương
    ko thể chơi thể thao tốt được ... đi làm nhiều , chơi thể thao khỏe
    thời gian đâu làm chuyện ấy 3-4 lần một ngày
    vô lý quá
    nếu mỗi lần chỉ 5 phút thì ko nói làm gì
    tớ mà một lần thì hơn 1h mới giải phóng , như vậy mới sướng
  9. bamboovn1

bamboovn1 Thành viên mới

đúng là lúc nào mình nhàn rổi thì hay làm chuyện đó thật , bác bobobo nên cố gắng đi chơi với bạn bè nhiều , coi film lành mạnh lúc rỗi thì ắc sẽ giảm ngay...... mà bác cũng đặc biệt thật , người ta làm nhiều thì tinh thần uễ oãi lắm , làm vừa đủ thì khỏe ra và tinh thần sản khoái .
    Còn có bác gì đó nói lâu lâu mới làm 1 lần và 1 lần thì cả tiếng mới đã thì hay thật , bác sao chứ tôi làm càng nhanh ra cang tốt ( lúc ra mới phê ) chứ trong wá trình làm chả có gì hứng thứ cả , nóng " hàng " thấy bà luôn vì cứ lên xuống hoài , sinh ra ma sát ===> nóng . ******** với đối phương cũng vậy , tôi làm thật nhanh cho ra là xong , khỏe rồi đi ngủ hơi đâu kà kê dê ngỗng cho nó mệt người , có nhiều người thích làm lâu cho đáng đồng tiền bác gạo bỏ ra ( đó là mình nói với gái ăn nằm , còn với bạn gái thì không dám như vậy rồi , làm như vậy thì nó đi tìm thằng khác thì khổ thân , nhưng thật tình mình cũng muốn cho mau ra lắm )
  10. camonaresi

camonaresi Thành viên mới

Y chang tớ. TD từ năm lớp 6, 7 hay sao ấy, ngày nào cũng nháy. Có ngày nháy 2-4 lần. Bây giờ cũng 22 tuổi. hê hê.
    Bây giờ cũng coá bạn gái rồi, nhìn lại..... xxx với bạn giá thích hơn. hề hề