1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"Thu gom giấy vụn" tạo nguồn kinh phí giúp đỡ cho người hoạn nạn

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi Galgo, 10/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cothe

cothe Thành viên mới

hôm nay hỏi thăm mãi mới vào được đến nơi thật là ... vui [:D khi tới cổng trường PTTHCN nhìn đi nhìn lại tìm anh SÁNG mà ko thấy
    chờ mãi ko thấy
    mình đành vào trong trường cùng thằng bạn, thật may là hôm nay có nó nếu ko thì ... mếu mất thôi
    bước chân vào trong trường sao mà im lặng thế ko biết hiiiii
    thì ra các em vẫn đang trong giờ học mừng quá mình tới vẫn sớm
    nhìn đi nhìn lại thấy có hai em đang ngồi nói chuyện hiiii (cơ hội để cho mình hỏi thăm và nói chuyện đã tới ) mình tiến lại gần làm ngắt quãng cuộc nói chuyện giũa hai em .Sau khi hỏi han đôi câu mình liền lắm bằt cơ hội nhờ ngay em đó lên lớp 12A tìm giúp mình em ĐÀO VIỆT HẰNG (vui nhất khi em đó nói: "xin phép cô cho chị HẰNG ra gặp anh TRAI" em sẽ nói như vậy nhé oiiii thich thật).
    khi nhìn thấy em chạy thật nhanh từ tầng 2 xuống oiiiii dáng của em mới giống chị tuntunmeo làm sao
    thật bất ngờ khi nhìn thấy em vội vã và có phần hơi lúng túng khi gặp anh "trai" hiiiiiiiiiiii
    hai anh em nói được chuyện được năm 10 câu thì em phải lên lớp ngay vì còn phải học mà
    khi mình hỏi về số lượng sách báo và giấy vụn thì nhận được câu trả lời: khá nhiều (choáng...) hai thằng nhìn nhau làm thế nào bây giờ ?...
    khi trống trường vang lên cũng là lúc hai thằng choáng nhất ....
    các em mỗi người một một xách nối đuôi nhau đi xuống cầu thang ( trời oiii...)
    các em vây quanh hai anh hỏi đủ mọi chuyện nhưng hai anh cũng chỉ kịp trả lời đôi câu rồi các em lại vào lớp
    ko những nhận được sách báo cũ và giấy vụn của các em mà còn nhận được cả số tiền 81.000d do em HẰNG quyên góp từ các bạn trong lớp cũng như trong trường mình
    CLB trái tim tình nguyện cảm ơn tất cả các em đã đóng góp và ủng hộ .
    clb rất vui khi có các em góp sức
  2. tuntunmeo68

tuntunmeo68 Thành viên mới

oái ! ông vẫn nhớ dáng chạy của tôi cơ à ?! xúc động quá !cứ tưởng quên mình mát rùi !!!
    kể ra ông cũng là " thằng " tôi gặp đầu tiên vào những ngày bơ vơ chơ vơ khi mới vào nhỉ !! hôm nào tôi đi khao ông bobochacha 2000VND nhé ?!!!
    thứ 2 sinh nhật anh Sáng, ông đi không ?
  3. tuntunmeo68

hay quá ! vậy là hôm qua Hà đã hoàn thành tốt nhiệm vụ !!
    thanks babysunshine nhé !!!
    và cám ơn toàn thể tập thể lớp 12A nói riêng + học sinh trường PTCN nói riêng !
    to baby : hôm mít tinh chị có về trường, nhưng ko biết mặt em nên ko nhìn thấy em ! hôm đấy chỉ gặp mỗi zlimp thôi !! ( lớp 12E ).. cũng ko thấy cả babyanthoni nữa !!
  4. babysunshine

babysunshine Thành viên mới

Tuần sau em sẽ phát động tiếp nếu ko có gì thay đổi thứ bảy tuần sau anh lại đến nhé.Nhưng chắc lần này sẽ ko nhiều lắm đâu nhưng anh đừng đi bằng "xe của bộ" nữa nhé.
    To chị tun:em mong gặp chị lắm để xem chị có khác hồi xưa ko?hihi.mà zlimp và babyanthoni là ai đấy ạ?em ko biết thì phải.à hôm chị về trường chắc chẳng thấy em đâu vì hôm ấy em đang mặc áo dài chạy thộc mạng ra đứng ở đầu cổng QG đợi lấy nước cho lớp cả buổi hihi.Thế mà hôm trại chị ko đến vui lắm và chắc chắn sẽ gặp em hic hic.
  5. babysunshine

Em xin lỗi vì bài này lạc đề một chút, anh cothe ơi tìm hộ em quyển vở toán và lý nhé, nếu mai có được thì tốt.nếu mất thì khổ thân bạn em quá anh ạ
  6. cothe

cothe Thành viên mới

anh tìm thấy nó rồi thứ hai anh mang xuống lớp cho em thế nhé
  7. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

Chết cười
  8. sky_by_night_84

sky_by_night_84 Thành viên mới

Được sky_by_night_84 sửa chữa / chuyển vào 09:12 ngày 29/11/2004
  9. tuntunmeo68

chít cười thật !
    bó tay bó chân, bó toàn thân !
  10. babysunshine

tuần này em đang bận + ốm nên nói thật chưa kêu gọi được ai nhưng mai anh cothe cứ đến nhé, được bao nhiêu tốt bấy nhiêu, nhưng ko nhiều bằng hôm trước đâu.hic.mai anh đến vào giờ ra chơi 15p được ko, lúc 10h kém 10.