1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

THƯ GỬI CHO MỘT NGƯỜI BẠN ...ĐÃ XA HƠN 1NĂM VÀO NGÀY RẰM THÁNG7!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi nuocchanhnhe, 16/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nuocchanhnhe

nuocchanhnhe Thành viên mới

THƯ GỬI CHO MỘT NGƯỜI BẠN ...ĐÃ XA HƠN 1NĂM VÀO NGÀY RẰM THÁNG7!

Chào dệ tử của tôi!
    H vẫn được gọi như vậy đúng không nào?!Vì mình đã có từ ngày xưa rồi mà...mình nhỏ tuổi hơn nhưng vẫn là đại ca(điều đó đâu có gì đâu ...nhưng lại ấn tượng với bạn..bạn dã nói thế mà!).Mà thôi,mình sẽ ko xưng như vậy với bạn nữa đâu.Mình đã nói rồi...ngày bạn ra đi mình buồn biết mấy..nhưng vẫn còn có lời hẹn cho ngày của 3năm sau..ngày rằm tháng7!Mình thật sự ko biết là đến ngày đó của 2năm nữa mình có được gặp lại bạn nữa ko bạn a`(vì một điều mà đến bi giờ làm mình quá bất ngờ...mình lại fải đợi một cú điện thoại trong tháng 10 này nữa từ người em trai của bạn đấy.)Mình nghe tin về bạn mà ko tin vào tai mình nữa.Ngày bạn gọi lần cuối cho mình ,mình nghĩ rằng ban sẽ tới nhưng chẳng thấy bạn tới gì cả!...mà thực sự bạn có tới thì mình cũng sẽ ko gặp đâu..bạn có biết rằng mình đã nghĩ rằng nếu như ko có gì xảy ra thì bạn sẽ tới...mình đã nhắn đứa em mình nói rằng "chị ấy đi chơi với bạn rồi đấy!"Thi xong đh mình muốn thông báo cho cậu kq..nhưng bạn làm mình nhớ bạn thật nhiều.......
  2. nuocchanhnhe

H ơi!
    Sang tháng 10 rùi đấy... thời tiết hơi lạnh về đêm. Chắc cậu cũng bít nhỉ? Ôiiii.. mong em của cậu wá đi mất... hay là em ko nhớ nhỉ? hay mai tớ gọi lại cho em cậu nha!...lần trước mail cho cậu mail thứ2 rùi nhưng mà bị trục trặc trong lúc gửi đi ... thế là mất hết trơn... ngại chẳng muốn viết lại nữa... A` vẫn là chuyện hứng như tớ đã nói đó .
    Nhẽ ra tớ ko nên viết vào đây nhỉ? Nhưng mà đành phải làm phiền mọi người thui... vì chắc rất lâu cậu mới có thể trở lại fải ko nào... nếu mà như vậy thì hòm mail của cậu chắc gì đã còn nên "một ngày nào đó cậu trở lại ... mình sẽ gửi cho cậu ."&cậu sẽ đọc những gì mình viết & biết rằng mình luôn giữ đúng lời hứa... dĩ nhiên có hơi muộn đúng ko nhỉ?... điều đó không quan trọng! mình cho là thế! @....
    Được nico78 sửa chữa / chuyển vào 13:11 ngày 03/10/2003
  3. nuocchanhnhe

thời tiết hôm nay dường như là chuyểnv mùa thì fải?nhiều người khác thường gê thật.họ có buồn ko nhỉ?có như mình ko?chắc là ko rồi ...vì họ đâu có "chờ "như mình ..như mình mọi hôm...luôn tự tìm &ko bao giờ có ý nghĩ "đợi" một chút xíu nào cả???mình muốn "hát"cho bạn nghe bài hát "vì một người ra đi"va bài"mỗi người một nơi "..tuy mình ko thích ÙH cho lắm nhưng lời bài hát thì dường như nó fù hợp cho chúng ta ...dĩ nhiên tớ khẳng định một điều rằng ,,,nếu như tớ mà "ui " cậu thì chẳng bao giờ là một người tử tế cả,nghĩa là:có thể "đợi" tớ biết ..hi`` tớ chỉ thích được nghe thui ...còn hành động thì chán chết.....
    a` ,Hùng này,hôm trước tớ đã gọi cho em cậu rồi...nhẽ ra thứ 5 này tớ sẽ được gặp cậu đấy...nhưng sao hôm trước&ngày hôm nay tớ gọi lại lại khác thế..như vậy tớ cũng hiểu được một fần nào về "gia đình" cậu...
  4. vietanh_racroi

vietanh_racroi Thành viên mới

nếu như tớ mà "ui " cậu thì chẳng bao giờ là một người tử tế cả,nghĩa là:có thể "đợi" tớ biết ..hi`` tớ chỉ thích được nghe thui ...còn hành động thì chán chết...===>co'' làm hàng không đây nhỉ sao không bảo thẳng là tớ thích cậu nhưng vì tớ là sư phụ lên chẳng nhẽ lại bắt cậu yêu tớ,thôi cậu tỏ tình trước đi chứ tớ thích cậu lắm rồi
  5. vietanh_racroi

Mùa thu là mùa của những cơn gió heo may,là mùa của hoa sữa,tuy rằng giờ đây hoa cúc có quanh năm nhưng hoa cúc mùa thu vẫn đẹp và ý nghĩa hơn,bao nhiêu điều tốt đẹp sẽ đến và hy vọng người yêu của chị Nuocchanhnhe sẽ về lại vòng tay âu yếm của chị,để chị được thổ lộ nhưng lời yêu thương nồng nàn mà bấy lâu nay chưa dám nói,thật là một hạnh phúc to lớn cho anh H,không phụ công anh nặn lội vất vả bao nhiêu ngày lên tận mù cang chải để tìm cho chị Nuocchanhnhe một chiếc lá diêu bông và một chiếc nhẫn cỏ 24 kara,chúng ta hãy nâng ly chúc mừng hạnh phúc của đôi bạn trẻ.
  6. bantinhca_muadong

bantinhca_muadong Thành viên mới

Anh Việt Anh ơi,phải là sư phụ phái đệ tử đi vặt lá diêu bông chứ,mà anh Việt Anh này sao anh ngồi quán nươc ché đầu ngõ mà em gọi khản cổ anh không thưa vậy,anh là hay hóng hớt lắm đấy,định tìm cô nguời yêu thứ 99 à,
  7. nuocchanhnhe

vietanh ơi làm gì cô bạn nhỏ của em vậy hả??...anh đệ tử của chị còn lâu mới về ...&rất khó gặp đấy...(H ơi tui chỉ cãi với bé vietanh thui ..cái này ông đừng đọc nghe.)
    Được nico78 sửa chữa / chuyển vào 21:29 ngày 09/10/2003
  8. nuocchanhnhe

[[/quote] Hùng ơi!sáng hôm nay trời đẹp lắm,man mát &rất dễ chịu đấy...tiếc thật đấy...một lần nữa mình lại ko....) a`, mình đã đến nơi mà chúng ta & 1 người nữa hiểu...nhưng chỉ ở ngoài thui ...tớ ngồi ngoài chờ như đúng rồi vậy!sau đó thì tớ với "1 người nữa" nói tiếp câu chuyện hôm trước..."1 người nữa" hay thật đấy ,nhưng có vẻ hoàn toàn ngược với cậu ..."1 người nữa"có vẻ cũng rất "đúng h" như tớ thành thử ra có vẻ gì đó khó nói tiếp câu chuyện lắm thì fải!bi giờ tớ mới biết đấy(ngày trước ntn?) ưmmmm...có lẽ sự fá cách luôn hấp dẫn người ta !.....
    hy vọng là lần sau có thể.....
  9. vietanh_racroi

Hùng ơi!sáng hôm nay trời đẹp lắm,man mát &rất dễ chịu đấy...tiếc thật đấy...một lần nữa mình lại ko....) a`, mình đã đến nơi mà chúng ta & 1 người nữa hiểu...nhưng chỉ ở ngoài thui ...tớ ngồi ngoài chờ như đúng rồi vậy!sau đó thì tớ với "1 người nữa" nói tiếp câu chuyện hôm trước..."1 người nữa" hay thật đấy ,nhưng có vẻ hoàn toàn ngược với cậu ..."1 người nữa"có vẻ cũng rất "đúng h" như tớ thành thử ra có vẻ gì đó khó nói tiếp câu chuyện lắm thì fải!bi giờ tớ mới biết đấy(ngày trước ntn?) ưmmmm...có lẽ sự fá cách luôn hấp dẫn người ta !.....
    hy vọng là lần sau có thể.....được đi cùng Việt Anh,không hiểu sao dạo này tớ thấy nhớ Việt Anh đến thế,thỉnh thoảng ngồi nhà bật ca nhạc,cứ thấy bài hát nào của nhạc sĩ Việt Anh là tớ lại thấy có cái gì đó như rót vào hồn như đánh thức một cái gì đó đã tiềm ẩn,ẩn chứa từ lâu.Hùng ơi xin lỗi nhé,đáng ra topic này H muốn viết cho Hùng nhưng bây giờ trong tâm hồn và trái tim H lúc nào cũng chỉ nghĩ đến Việt Anh mà thôi,Hùng đừng trách mình nhé,số phận rồi,có lẽ ông trời sinh ra H là để dành cho Việt Anh,không một giờ một giây phút nào mà H không nghĩ tới Việt Anh,cứ mỗi lần nhớ là thêm hiểu trong suy nghĩ và tình cảm của H Việt Anh rất to lớn,mình muốn hét to cho cả thế giới cả Hùng nghe "mình yêu Việt Anh".Topic này khoá nhé.
  10. nuocchanhnhe

[/quote] Hùng ơi!Hôm nay là ngày thứ 2 trời bắt đầu lạnh ...ko biết ở nơi đó cậu ntn?có cảm thấy sự thay đổi nào từ bên ngoài cho đến...bên trong,bên trong thì theo một ý nghĩa "tích cực hay tiêu cực "nhở ?hy cọng là luôn có sự đổi mới thoe đúng nghĩa mà chúng ta đã nói với nhau từ trước,....còn nhớ gì ko?chính cậu đã nhắc tớ đấy,thế nên hãy giữ gìn sức khoẻ nhé!
    Mình rất tự hào vì dù sao vẫn viết được dài hơn bài văn thi THPT của cậu