1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

THƯ GỬI CHO MỘT NGƯỜI BẠN ...ĐÃ XA HƠN 1NĂM VÀO NGÀY RẰM THÁNG7!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi nuocchanhnhe, 16/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vietanh_racroi

vietanh_racroi Thành viên mới

Người ta xa nhau có hơn 1 năm mà đã nhớ nhau phát điên nên rồi,thì em có thể hiểu 5 năm qua anh đang sống trong niềm cô đơn và nhung nhớ như thế nào không em.Cuộc tình mình,thời gian mình bên nhau,yêu nhau và cho nhau quả là khoảng thời gian ngọt ngào nhất trong cuộc đời anh.Em xa anh,xa quê hương thân yêu này,đến một nơi khác cuộc sống có thể sung sướng hơn, đầy đủ hơn,nhưng em không thể có được cái mà em coi là giá trị nhất,là gì em nhỉ,có phải là anh người em yêu và yêu em chân thành không,những lời em nói giờ đây vẫn nghe văng vẳng bên tai anh,anh cũng đã đổi thay nhiều rồi,không nghịch ngợm nữa,không phá nữa,những thay đổi đó làm anh trở thành một con người tốt hơn,như những gì em mong muốn trước khi em ra đi,nhưng có một điều em không thể ngờ tới và anh cũng thật đau lòng trước sự thật là anh đã quên em,đã chôn vùi những kỷ niệm của chúng mình.Anh biết em ra đi là vì anh,vì em muốn anh thay đổi,em sợ anh trẻ người non dạ không kiềm chế được những cám dỗ của cuộc sống,trong suy nghĩ của em anh biết những việc em làm là vì anh vì tương lai của 2 đứa mình,việc đó giống như ngày em bỏ trường chuyên để vào học cùng anh tại một trường dân lập,những gì em làm cho anh thật là quá nhiều,nhưng em ơi liệu giữa chúng ta có phải là tình yêu hay không,hay chỉ là tình cảm yêu quí nhau bồng bột trẻ con của tuổi mới lớn,nếu là tình yêu thì cả anh và em đều phải đặt ra cho nó một câu hỏi lớn,chúng ta còn sống hay là đã chết,anh nghĩ nếu không chết về thể xác thì cũng chết về tâm hồn,cũng mất hết niềm tin vào bản thân và mọi nguời khi có thế sống xa người mình yêu đến 5 năm.
  2. haiphong_buon_vangem

haiphong_buon_vangem Thành viên mới

Em đã xa tôi rồi,đêm khuya nhìn thành phố,thành phố mưa rơi,như chuyện tình mình
    Xin phép các bạn trong BQT TTVN cho phép VietAnh được đổi sang dùng lại tên này.
    Lan, anh sẽ nhớ em,nhớ em vô cùng,anh hy vọng 1 ngày nào đó em sẽ vào trong website này,vì những gì anh sẽ viết ở đây tất cả cũng chỉ dành cho riêng em,một mình em mà thôi.
    Anh không biết nói gì hơn anh chỉ biết nói anh nhớ em.
  3. nuocchanhnhe

nuocchanhnhe Thành viên mới

Hùng ơi!...đó là ngày 21 tháng 6
    Được nuocchanhnhe sửa chữa / chuyển vào 10:08 ngày 28/10/2003
  4. nuocchanhnhe

nuocchanhnhe Thành viên mới

lâu lắm rùi ko viết mail cho đệ tủ rùi,,,nhưng mà ắng văn chương của tui vẫn chả lên tẹo nào...thời tiết năm nay ko lạnh lắm ...tệ nhất là chữ tui cũng vẫn như vậy đấy ..!
    Hôm vừa rùi tui dt cho em của đệ đấy ....uh tui biết chuyện gì đã xảy ra với ông tiếp theo rùi ...có vẻ ổn hơn chăng ?.chuyện này chắc sẽ chóng qua thui ...