1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thư mời các bạn Box Thanh Hoá

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi Nguyenthiquynhnga, 21/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Thư mời các bạn Box Thanh Hoá

Nhân dịp Box Lạng Sơn tròn một tuổi, chúng tôi có kế hoạch tổ chức một buổi gặp mặt thân mật. Được sự đồng ý của Box, thay mặt Box LS vả lại Box Ls và Box Thanh Hoá là chỗ thân tình, tôi xin trân trọng kính mời Box Thanh Hoá lên Lạng Sơn tham gia buổi họp mặt với chúng tôi. Chương trình, có thể tham khảo tại: http://www.ttvnol.com/langson/405532/trang-26.ttvn
    Hy vọng các bạn sẽ " quá bộ" đến với chúng tớ.
  2. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Chẳng thấy ai reply em Nga, hy vọng với thân tình xưa nay mọi người lại làm một chuyến lên biên giới nữa. Không biết đến khi nào mới làm một chuyến nữa lên Lạng Sơn, chắc phải đến đám cưới em Nga mới lên được
    Em Chit, Green đi đâu hết rồi vậy ta ? Chắc vợ con, bồ bịch ỳ xèo nên vắng quá., cũng chẳng thấy Sỹ đâu ! Dạo này mọi người còn tập trung ở Bê Tông không ? Trong đây không có trà ông cụ như ngoài đó, toàn uống café nhạt ở bờ kè kênh Nhiêu Lộc
    Nhắn Rùa : Em bảo Trung liên lạc anh nhé.
  3. tchyp

tchyp Thành viên rất tích cực

Anh Dát wai kia ..em là chyp'' mà anh gọi là chít là sao ..đâu có vợ con bồ bịch gì đâu, em vẫn thường xuyên vào box nhưng công việc bân quá , vả lại bây giờ là mot'' đâu có được spam như hồi xưa chứ ..em đã đọc lời mời của Nga rồi nhưng chưa biết thế nào vì bận wá nên chưa trả lời được , các thành viên khác chắc cũng vậy thôi
    Lâu nay box Thanh Hoá mỗi người một việc nên cũng tí họp hành ..
    To Nga : Cảm ơn vì lời mời của Nga ...mọi người sẽ cố gắng
  4. thanhrua_g10

thanhrua_g10 Thành viên mới

Nhất bác còn gì nữa. ở đây bọn em uống nước chè con anh thì dược uông cafe còn gì nữa . Mọi người đều đang bạn cả rồi anh ơi nên chỉ vào đọc thôi không dám lên tiếng lên LANG SON .Gần đến ngày đó sẽ liên lạc với mọi người cá nhân sẽ lên thay mặt chúc mừng BOX LANG SON.Anh thấy đó chẳng có ai trả lời mà có đến bao người vào xem đấy thôi.Lâu nay em không gặp BB nên em cũng chẳng thể gặp nó để nhắn cho anh được nhưng em sẽ nhờ ai đó nhăn cho anh anh nhé.Chúc anh và gia đình anh khoẻ mạnh và vui vẻ mọi người lâu rồi không dược nghe giọng của anh đấy . HIHI.