1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thư mời gửi các bạn yêu thích Thư pháp Quốc ngữ!

Chủ đề trong 'Nghệ Thuật Thư Pháp' bởi loa_ken_den_si, 11/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Thư mời gửi các bạn yêu thích Thư pháp Quốc ngữ!

Thân gửi các bạn yêu thích phân môn Thư pháp Quốc ngữ đang học tập và làm việc tại Hà nội và các tỉnh lân cận, nhân dịp ngày giải phóng Thủ Đô Hà nội , CLB Dĩ Trà Hội Hữu xin mời các bạn tham gia buổi gặp mặt thân thiện tại Lư Trà Quán 456 Hoàng Hoa Thám vào ngày 10/ 10 /2006.

Chương trình gồm có gặp mặt trao đổi thông tin cá nhân, làm quen giao lưu cùng các bạn yêu thích và đặc biệt là dự buổi trưng bày các tác phẩm do chính chúng ta sáng tác.

Vậy để chuẩn bị thành công cho việc tham gia giao lưu và gửi các tác phẩm xin các bạn liên lạc qua emai : quangdung034@ yahoo.com _ Đt : 0904065868.

Qui định về các tác phẩm tham gia :

Không hạn chế chất liệu và kích thước và nội dung ( tất lẽ là ko vi phạm thuần phong mĩ tục và luật pháp )

Thời gian trưng bày : 7 ngày .

Vậy kính mong các bác , anh chị em và các bạn sắp xếp bố trí thời gian để tham gia góp phần đưa phân môn Thư Pháp Quốc ngữ ngày càng hoàn thiện và phát triển, tạo sân chơi bổ ích cho tất cả niềm đam mê của các thế hệ chúng ta .
  2. ThienLangQuan

ThienLangQuan Thành viên mới

Cho hỏi chút mình muốn học thư pháp chữ quóc ngữ mà chưa biết bất cứ kiến thức gì thì học ở đâu.xin cám ơn!
  3. lutraquan

lutraquan Thành viên mới

Thay mặt BTC chuong trinh ...
    Vì lí do khách quan chúng tôi xin thông báo dời ngày vui cua chúng ta vào dịp tháng 11.
    Rất cảm ơn anh em bạn bè đã nhiệt tình tham gia và gửi bài vở tác phẩm, mong anh em thông cảm và thường xuyên quan tâm tới ngày sẽ định ...
    Chúc vui!
  4. cho_ghe

cho_ghe Thành viên mới

Nhà thư pháp vẹt này hết lợi dụng mấy anh em viết chữ Hán lại đi lừa người chết. Hết móc túi dân online lại móc túi kẻ bán văn nuôi miệng. Nghỉ hưu đi nhà thư pháp vẹt.
    Bia nài
  5. loa_ken_den_si

Hi hi .... bạn @Cho_ghe cũng gửi mấy tác phẩm hay sao ? Bạn cũng cố chờ cùng anh em cho vui nhá ...hi hi ...
    Thế nhỉ ....
  6. loa_ken_den_si

Nguyệt Trà tôi thay mặt BQT diễn đàn xin kính mời anh em Thư pháp Quốc Ngữ và thành viên Hồn CHữ Việt khu vực Phía Bắc , tới dự buổi gặp mặt thân mật cuối năm vào hồi 9h sáng ngày Thứ Bẩy 2/12 /2006 Tại Công ty Mỹ Thuật Hữu Nghị_ Cung Văn Hóa Việt Xô.
    Chương trình :
    1_ Gặp mặt làm quen ....thành viên Khu vực Phía Bắc
    2_ Trao đổi chuyên đề : Tổ chức Triển lãm Thư pháp Quốc Ngữ nhân dịp Tết Nguyên đán !
    3_ Hội bút .
    Kính mong các bạn quan tâm tới dự đông đủ để buổi gặp mặt đạt được kết quả mỹ mãn !
    Nguyệt Trà Bút _ Kiều Quốc Khánh kính !

7. Tieu__Long

Tieu__Long Thành viên mới

Không quan tâm lắm đến thư pháp Quốc ngữ, nhưng xin hỏi hôm đó kết quả, tình hình như thế nào ạ?
  8. loa_ken_den_si

à ... cái phần nằm ngoài "ko quan tâm lắm" là : KQ : tốt , TH : khả quan !