1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thư mời tham gia Cuộc thi Thiết kế logo cho lớp Tiếng Anh

Chủ đề trong 'Mỹ Thuật' bởi TCES, 10/04/2014.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TCES

TCES Thành viên mới

Thư mời tham gia Cuộc thi Thiết kế logo cho lớp Tiếng Anh

Thân gửi các anh/chị, các bạn và các em Sinh viên

Chúng tôi là giáo viên của lớp Tiếng anh The Creative English School – một Trung tâm ngoại ngữ mới thành lập. Hiên chúng tôi đang rất cần sự giúp đỡ của những người hiểu biết về Mỹ thuật, Đồ họa – một lĩnh vực hoàn toàn mới mẻ đối với chúng tôi. Do vậy, nếu có thời gian, mong các bạn xem qua thư mời thiết kế logo của chúng tôi. Rất mong sự đóng góp ý kiến và tham gia của các bạn.

Xin phép các Mode cho TCES post thư mời này. Cảm ơn các bạn rất nhiều

-------------------------------

Mời tham dự cuộc thi thiết kế Logo cho The Creative English School – (TCES)

CƠ CẤU GIẢI THƯỞNG

Một giải nhất và duy nhất: dành cho mẫu thiết kế đẹp nhất và ý nghĩa nhất (dựa trên sự đánh giá của nhóm giáo viên – phù hợp với định hướng phát triển của Trung tâm)

Giải nhất: 500.000đ tiền mặt và 2 chiếc vé xem film tại Megastar (CGV) trên toàn quốc. Các bạn ở thành phố không có rạp của CGV sẽ được qui giải thưởng ra tiền mặt và nhận giải thưởng qua chuyển khoản.

Với ngân sách hạn hẹp do Trung tâm đang trong giai đoạn bắt đầu, Giải thưởng nho nhỏ mang tính chất là một lời cảm ơn và là 1 món quà tinh thần, nó cũng chỉ đủ cho các bạn thư giãn bằng 1 chầu bia hay café với bạn bè. Giải thưởng KHÔNG mang tính chất đánh giá sản phẩm của các bạn bởi SỰ SÁNG TẠO của các bạn là một sản phẩm VÔ GIÁ.

YÊU CẦU VỀ THIẾT KẾ

· Logo đơn giản, màu sắc tươi tắn, thể hiện sự năng động, sáng tạo, tinh nghịch, vui vẻ.

· Các lớp Tiếng anh được học bằng phương pháp tư duy nên nếu logo thể hiện được điều đó thì càng tốt.

· 2 cụm từ các bạn có thể sử dụng bên dưới hoặc ***g vào logo là: The Creative English School (TCES) hoặc Tiếng Anh Tư Duy.

PHƯƠNG THỨC THAM GIA

Mọi thiết kế viên tham gia xin gửi bài dự thi về mailbox: tienganhtuduy@gmail.com với tiêu đề: Dự thi Thiết kế logo TCES. Trong mai có đề rõ Họ tên, địa chỉ, số điện thoại, email và thiết kế logo dự thi cùng với diễn giải về ý tưởng của logo thiết kế.

Hạn gửi bài thiết kế là 20/04/2014

Thông báo giải thưởng vào ngày 25/04/2014

PHƯƠNG THỨC CHỌN GIẢI NHẤT

03 thiết kế đẹp nhất sẽ được lựa chọn để đăng trên TTVN, sinhvienIT và facebook để học viên và các thành viên của trung tâm, của trang web có thể bình chọn và đưa ra quyết định sáng suốt về giải nhất.

ĐỐI VỚI LOGO ĐOẠT GIẢI

TCES sẽ có toàn quyền sử dụng logo nếu thiết kế của cá nhân đó đạt giải nhất. Trong trường hợp các logo khác (ngoài giải nhất), sau khi kết thúc cuộc thi và trao giải thưởng, nếu TCES muốn sử dụng sẽ phả ithông qua sự đồng ý riêng giữa TCES và tác giả của thiết kế đó.

Mọi thông tin, thiết kế dự thi xin gửi về địa chỉ email: tienganhtuduy@gmail.com hoặc số đt 0988. 288. 308 Ms Nhi.

Xin chân thành cảm ơn các bạn và mong sớm nhận được thiết kế của các bạn.

TCES.
  2. TCES

TCES Thành viên mới

Hiện tại TCES đã nhận được 5 logo của các bạn. Xin chân thành cảm ơn các bạn đã tham gia và ủng hộ chương trình. Còn 6 ngày nữa thôi là sẽ hết hạn nhận logo. Các bạn hãy bớt chút thời gian để tham gia cùng TCES nhé.