1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thư Mời Từ SG English Club Cho Tất Cả Các Bạn ở Box ĐHKT!

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi Quanbanh97202, 24/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Quanbanh97202

Quanbanh97202 Thành viên quen thuộc

Thư Mời Từ SG English Club Cho Tất Cả Các Bạn ở Box ĐHKT!

_Hiện nay, SG English Club chúng tui đang có một cuộc thi rất vui! Đó là thi phiên dịch viên(Cái topic là "Translation"). Phần thưởng dành cho người thắng cuộc sẽ là 1gói quà, vote cho 5 sao, hoặc là 1cái "KISS" tùy chọn !(.....hê hê vụ này chắc là anh hội trưởng One4U của chúng ta kết lém à nha!) Cô hội trưởng của chúng tui đã đưa ra 1 đoạn văn ngắn và các thành viện đã tham gia vào cuộc thi rồi thảo luận dí nhau ì xèo nhưng rồi cuối cùng thì tui thấy là ai cũng dùng sai Grammar tùm lum tè le hết.....hê hê. .... Bản thân tui thì cũng vừa mới gởi bài phiên dịch của tui lên đó thôi! Muốn biết đoạn dịch của tui người ta đọc có hiểu không hả? .....hêhê..... vô đó thì biết liền chứ dì! ........ và nếu bạn thấy hứng thú, mời các bạn tham gia vào trổ tài luôn đi!

Welcome to Saigon English Club!
    http://ttvnonline.net/forum/forum.asp?FORUM_ID=255

Thanks, and see you guys there!

QUAN BANH

Được sửa chữa bởi - quanbanh97202 vào 24/04/2002 09:07
  2. Quanbanh97202

Quanbanh97202 Thành viên quen thuộc

_To Fairy: hey, tui thấy tiếng Anh của cô cũng khá lắm đấy! Dám vô đó chiến đấu dí tui hông?
    _To Starry River: Cô cũng được xem là 1 người năng ít nổ nhiều của box! Cô vô chung cho vui nha?
    _To One4U: And cũng nên vô đó xem thử đó, không thì coi chừng bị mất đi bà Phu Nhân Trưởng rồi ngồi khóc, và đòi khoá User của đệ thì khổ! hê hê.....
    QUAN BANH