1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thư ngỏ gửi các thành viên VIMARU!!!

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi minhphuongng_vm, 19/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minhphuongng_vm

minhphuongng_vm Thành viên rất tích cực

Thư ngỏ gửi các thành viên VIMARU!!!

Thời gian gần đây có rất nhiều thành viên của VIMARU sang box của chúng tôi. Chuyện đây là diễn đàn chung thì họ có toàn quyền muốn vào bất kỳ box nào cũng được và đóng góp thông qua bài viết, đó là quyền của họ. Nhưng thay vì đóng góp xây dựng box của chúng tôi thì đa phần các thành viên này đều nói xấu hết thành viên của DHP cũng như sinh viên của trường Đại học Dân Lập Hải Phòng. Là sinh viên của 1 trường đầu ngành mà như thế sao? Chúng tôi đã không thể nào xoá nick của các thành viên này ngoại trừ BATIGOL do có rất nhiều lời lẽ cực kỳ thiếu lịch sự trong box, còn ngoài ra chúng tôi đã không làm bất kỳ 1 điều gì với các thành viên VIMARU. Việc set thêm danh hiệu " Củ chuối TTVNOline" cho 1 số thành viên là do họ không có xây dựng gì cho box mà chỉ chê bai rất nhiều. Không tham gia mà lại chỉ chê bai thì danh hiệu đó chúng tôi set cho. (tuy nhiên danh hiệu này chỉ tồn tại trong vòng 1 tháng cho nên sau dó chúng tôi sẽ xoá.). Chúng tôi không muốn gây thù hằn trong box giữa các thành viên, đặc biệt là các thành viên DHP cũng như VIMARU, nhưng tất cả đã quá đủ rồi đó. Trường chúng tôi mới thành lập, tính đến nay mới tròn 5 năm lại là 1 trường dân lập, tất nhiên là không thể nào bằng trường ĐHHH được khi mà mọi cái chúng tôi phải đi lên từ 2 bàn tay trắng còn các bạn thì có trợ cấp của NN. Các giáo viên thì trường dân lập thì lấy đâu ra giáo viên chính quy, chúng tôi phải đi thuê nên tất nhiên việc đi thuê thì không tránh được họ đi làm thêm rồi, đó là chuyện thường tình, tất cả vì cuộc sống mà mưu sinh. Trường các bạn là Quốc Lập còn chúng tôi là Dân Lập, khác nhau hoàn toàn, các bạn lấy cái gì ra để các bạn nói trường chúng tôi thế này thế nọ trong khi chúng tôi không sang bên các bác quậy phá gì. Trường các bạn đã hoàn thiện đâu mà đã vội đi chê bai nhau. 10 ngón tay có ngón dài ngón ngắn, tóc các bạn còn có sợi ngắn sợi dài,các bác chê bai nhau nhiều quá mà không hiểu là các bác có suy nghĩ gì khi post bài lên nữa. Thay vì xây thì các bạn lại phá. Các bạn bảo là chúng tôi đóng góp ý kiến xây dựng đó chứ chứ đâu có chê à, nhưng lời lẽ của các bạn đâu có vậy đã vậy lại liên tiếp những chủ đề chê giống nhau thì co ma hoạ mới tin được các bạn. Chúng tôi thực sự cần những bài đóng góp đúng với cái từ mà các bạn đang mang trên vai: THÀNH VIÊN CỦA TRÍ TUỆ VIỆT NAM".

Tôi yêu người và mong mọi điều tốt đẹp cho mọi người

YMI :nhom_r_phuc_vu_cho_dieu_ac
  2. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

úi trùi ui ,bác marco ,lady , sailor ,các bác nói cho bác ấy mọt câu đi nào ,xem ra các cực đoan của Vimaru làm gì rồi chăng ,có nhất thiết phải dùng đến từ thù hằn không nhỉ .mà tớ nghĩ ,bác minhphuong cũng đừng nên đổ hết cho các bác bên Vỉmaru như thế ,vì những người đó không chỉ thuộc box vimaru ,mà đơn giản lắm họ tạo thêm một nick khác và rồi lại tiếp tục chê bai các bác thì sao ,có lẽ cach tốt nhất của các bác là nên chú ý các chủ đề mới và lock nó lại một cách kịp thời là hay nhất ,đó không phải là công việc của các bác sao ,đâu cần đến sự có mặt của các mod hàng hải ..........................????????????????????
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  3. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

Chắn là tôi không có mặt trong clb những phần tử cực đoan đó đâu nghe,bác hãy yên tâm tôi luôn ủng hộ các bác
    hohoho_o(^O^)o_hohoho
  4. minhphuongng_vm

Batigol,JamesbondII,Ngoi_Sao_BangUs.........có phải bên HH không?

5. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

ô hay nhỉ cái bác phương này việc cóc giề mà phải sang tận đây than thở phàn nàn để tinhbien1911 phải nói rằng ta không quản được box hả?
    ông cứ về box DHP đi tôi mở phiên toà đại hình rồi đó về đó xử sơ thẩm, chung thẩm ,đại thẩm tụi chúng việc giề mà ngồi đây thở than để người ta cười cho
    cứ về mà xem cái phiên toà của chúng ta công minh lắm không xử oan người tốt bao giờ
    còn ông bạn nèo bên ĐHHH có muốn tham dự vào đây mà xem
    http://www.ttvnonline.com/forum/topic.asp?TOPIC_ID=77784
    NGOCNƯƠNG
  6. congaihaiphong

congaihaiphong Thành viên mới

Trời đất tại sao 2 cái box của 2 trường đại học to thế này mà các thành viên của 2 Box này lại có vẻ không hoà thuận với nhau vậy?suốt ngày thấy họ cãi lộn nhau à?Chúng ta cùng sống ở Hải phòng mà ,có cần thiết phải làm như vậy ko các bạn.Đừng vạch áo cho người xem lưng mà các bạn ơi?
  7. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

Thôi đi các bác.
    dĩ hoà vy quý
    Cái ông bác minhphuongng suốt ngày đi khuyên người ta không cãi nhau thế mà bây giờ lại post một bài có tính chất gần cãi nhau thế
    Hai hổ đánh nhau kiểu gì chẳng có một con bị thương
    phí chết

Tinh yeu khong tu nhien sinh ra cung khong tu nhien mat di.No chi chuyen hoa tu nguoi nay sang nguoi khac

Hongkong_girl
  8. haanhtu

haanhtu Thành viên quen thuộc

Nói tóm lại, các bác đã quản lý box tại sao không xoá ngay những bài post nên có nội dung không hay như vậy ?? các bác không làm được à ?
    Sunlight
  9. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

Nhân tiện bác Minhphuong nói thế thì em đây cũng nói thẳng nhé
    Bác minhphuong trước khi nói những thành viên của VIMARU như vậy thì cũng nên xem lại bản thân mình trước đi. Bác nhìn lại kỹ bác trước mà đã nói người khác như vậy
    Em nhắc cho bác nhớ chuyện ở box NQ nhe' .
    Hai box NQ và TP có các thành viên xung đột nhau , bác là quan sát viên ở box DLHP vậy mà bác lại vào box của chúng em có một số lời... và đã làm tăng hiềm khích giữa hai box , đã vậy bác lại còn chê bai hội trưởng chúng em khi mà các thành viên đang có kiến nghị với hội trưởng .
    Vậy bác minhphuong cho em hỏi : hành động của bác như vậy có nghĩa là gi` vậy? Phải chăng bác đang định gây hiềm khích giữa các thành viên trong box NQ hay sao ha?
    Quay lại chuyện thành viên của VIMARU sang box DLHP cũng thưa với bác là cái bác Batigol theo em biết thì đâu phải là thành viên của VIMARU gi` đâu. Còn Ngôi_sao_bangus khi post bài ở box bác em thấy ông ấy nói toàn là sự thật hết trơn mặc dù sự thật đó có lẽ không nên nói ra thì hơn bởi lẽ các sinh viên như bác ai mà chả có sĩ diện của mình phải không ? Em thắc mắc là tại sao box DL các bác không để cho Ngoi_sao_bangus có lời giải thích mà dã hành động như vậy ?
    Em nói có gi` sai thì bác thông cảm, tuổi đời em chưa đưọc nhiều , trải nghiệm cuộc đời cũng không bằng bác nên có gi` sai sót trong lời ăn tiếng nói, có gi` động chạm tới lòng tự ái của bác thì cũng mong bác bỏ qua cho. Nhưng em nghĩ bác cũng nên phải tôn trọng sự thật một chút
    TinhyeulaWC => Anti Boy
    The gioi khong co phu nu la the gioi khong du. The gioi co phu nu la the gioi tran ngap tinh yeu

10. minhphuongng_vm

Trùi ui là trùi.............Tui đã xử ngoi_sao_bangus gí đâu cơ chứ?Nó vẫn nhởn nhơ kia kìa..........