1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thư ngỏ gửi các thành viên VIMARU!!!

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi minhphuongng_vm, 19/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

To minhphuongng_vm : Tôi đã nhận được than phiền của bác từ hôm qua , nhưng do bận quá nên bây giờ tôi mới có thể trả lời được . Tôi cũng không biết rõ là các thành viên của Box VIMARU đã làm gì phật ý các bác nhưng dù sao tôi cũng xin thay mặt các thành viên của Box VIMARU có lời xin lỗi đến Box DHP nếu như đã có gì không phải với Box của các bác . Tuy nhiên tôi cũng xin nói thêm là một số người như bác nói không phải là thành viên của Box chúng tôi , do vậy chúng tôi không thể kiểm soát hết được . Còn nữa , nếu như đúng là thành viên của Box chúng tôi có làm vậy thật thì đó cũng là do ý thức cá nhân thôi , thực sự mà nói thì về chuyện này khó mà trách họ được , chúng tôi cũng không có lý do gì để mà khoá User hoặc xoá bài của họ được , chỉ có thể nhắc nhở họ vài câu . Tôi có ý kiến thế này , nếu như ai đó sang box của các bác post bài linh tinh thì tuỳ các bác xử lý , chúng tôi không có ý kiến gì cả . Thôi , tôi sẽ trở lại vấn đề này vào lúc khác , còn bây giờ tôi phải out.
    Eric Cantona
  2. ladyfirst24

Sao chưa thấy một sự phản hồi nào vậy ?
    To all : 2 Box VIMARU và DHP , cũng như 2 trường ĐHHH và DHDLHP luôn luôn muốn hoà thuận với nhau , chính vì thế đừng vì những chuyện cỏn con do một vài cá nhân gây ra mà làm cho quan hệ của chúng ta thêm căng thẳng.
    To all VIMARU : Qua việc này xin các bạn rút kinh ngiệm trong việc post bài ở các Box khác , đừng để cho người ta coi thường thành viên của Box mình . Riêng đối với những thành viên mà bác chủ tịch DHP nói đến , tôi xin các bác hãy xem xét lại cho.
    To minhphuongng_vm : Nói câu này nếu không đúng thì xin bác bỏ qua nhé , tôi thấy bác cũng hay sang Box khác post bài linh tinh lắm đấy (tuy mức độ không nghiêm trọng lắm), bác còn nhớ chứ ?
    Eric Cantona
  3. hungdnvn

hungdnvn Thành viên mới

Tôi là người ở xa lắm, nhưng thấy các bạn sao mà cứ la nhau inh ỏi và cứ đấu đá nhau dễ sợ quá vậy. Tôi thấy các bạn là những người có học thức cả mà, các bạn cứ đọc kỉ những gì mình viết đi, và nghĩ lại đi nhé.
    Các bạn làm sao mà khi ra đường gặp nhau còn chào nhau vui vẻ chứ, cứ như thế này hoài thì .....tôi thấy các bạn quá kém cỏi.
    Hãy vui vẻ và chan hoà với nhau hơn đi nhé.

Có gì cần giải quyết nói cho tôi biết nhé.
    Bye!bye!... chúc các bạn vui nhiều.

Hungpc
  4. ladyfirst24

To hungdnvn : Tôi không biết bác là ai , nhưng cũng xin cảm ơn ý kiến của bác . Chỉ có điều bác hơi nặng lời rồi đấy , những gì tôi viết lên đều rất nghiêm túc , với mục đích làm trong sạch diễn đàn , không thể nói như bác được . Có thể trong một số vấn đề chúng tôi còn kém cỏi , vậy mong bác cho ý kiến để chúng tôi cùng tiến bộ.
    A Smile Can Bring You Near To Me
  5. hahuyduonghp20012002

hahuyduonghp20012002 Thành viên rất tích cực

ENOUGHT! Bữa nào thu xếp đưọc thời gian MOD của các trường trong địa phận HP nên ngồi lại với nhau để có nhiều chuyện nói hơn. Dù sao đi nữa thì 1 vài con người không thể nào đại diện cho 1 trường được. Hãy cùng nhau vì 1 mục đích chung thì hay hơn!
    Tôi yêu người và mong mọi điều tốt đẹp cho mọi người
  6. ladyfirst24

Okie ! Vậy lúc nào rảnh thì bác nhắn cho tụi tôi nhé.
    A Smile Can Bring You Near To Me
  7. TIGONHP

TIGONHP Thành viên quen thuộc

Nơi nào cũng vậy mà cũng có người nọ người kia .Bác MP nói như vậy cũng chỉ mong điều tốt đẹp cho cả 2 box thôi .

Thanh Huyen
  8. hahuyduonghp20012002

hahuyduonghp20012002 Thành viên rất tích cực

Sắp tới chúng tôi họ box lần 2. Có gì các bác tham gia nhé. Thời gian va địa điểm chúng tôi sẽ thông báo chính sac sau
    Tôi yêu người và mong mọi điều tốt đẹp cho mọi người