1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thử nói xem dân NQ hấp dẫn ở điểm nào

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi virusiloveyou2003, 17/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. virusiloveyou2003

virusiloveyou2003 Thành viên mới

Thử nói xem dân NQ hấp dẫn ở điểm nào

Tôi là ... một con người bình thường như bao người khác thôi tôi cũng đi học cũng đi học thêm vì năm cuối cấp mà.
    Bạn bè tôi nói rằng hoc sinh trường NQ rất sành điệu trong mọi cái nào là ăn mặc nào là xe cộ....... nhưng mà các bạn thử định nghĩa xem sành điệu là như thế nào mà lại đem vơ cho một số bạn o NQ ,các bạn ấy như thế nào ,đi động cơ đến trường ha tôi cũng đi ,có di động ha tôi cũng có nhưng mà tôi thấy tôi chẳng khác gì các bạn bình thường cả,ít ra là các bạn tôi bảo thế chứ ko phải tôi nhận vào mình đâu nhé. Hãy nhìn kĩ họ xem trông họ khác mình lắm sao ,họ cũng là con người thôi mà.Mong các bạn nhìn lại họ và cho biết ý kiên nhé
  2. tocnaumoihong

tocnaumoihong Thành viên quen thuộc

chẳng hấp dẫn ở điểm nào cả!
    hôm nay có 1 nửa trăng thôi
    một nửa trăng ai cắn vỡ rồi
    [red]
    tuananh+hongquan
  3. hacker_zo

hacker_zo Thành viên mới

Theo "ngộ" biết thì cách đây vài năm, học sinh NGÔ QUYỀN nổi nhất ở điểm HAY ĐÁNH NHAU
    Bây giờ á, học sinh NGÔ QUYỀN vẫn hơi lấc cấc một tẹo, nhưng biết kiềm chế rồi. Còn cái chuyện đi học bằng động cơ hay mang theo di động thì kệ người ta, ai có thì đem đi, ai không có thì phải chịu chứ. "Ngộ" thích nhất cái điểm nổi bật của dân NGÔ QUYỀN là họ có nhiều chương trình rất hay, rất thiết thực và gần với đời sống, với những kỉ niệm của đời học sinh.
    Có ai ủng hộ "ngộ" không? "Ngộ" mới vô ttvnonline thôi.

PHUC
  4. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

Đâu phải chỉ có dân NQ mới đánh nhau, tôi thấy các trường khác cũng có cả, điển hình là Marie-Curie, tôi đã được nghe mấy vụ của trường đấy rồi, với lại đánh nhau chẳng qua vì tuổi trẻ nông nổi háo thắng thôi, chứ khôgn có gi đâu.
    Mà các bạn bàn về vấn đề sành điệu làm gì, vật chất nói chung cũng quan trọng, nhưng các bạn thử nghĩ xem, mình đang là học sinh, mấy vấn đề như xe máy, di động có cần thiết lắm k hông?? Có là cái tốt, nhưng không có cũng đâu có ảnh hưởng gì đến việc học của các bạn??
    Hãy cố gắng học cho tốt, mọi cái đều do các bạn làm ra cả, bây giờ có thể không có, nhưng sau này các bạn sẽ có nhiều cái còn hơn thế nữa, chúc các bạn thành công.
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh nhớ em từng phút.
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh cần em đến.
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh yêu em.
    Sẽ hơn bao giờ hết, hơn hết những gì, anh có trên đời này
  5. dark_boy

dark_boy Thành viên mới Đang bị khóa

sao phai quan tam may cai nay lam gi !
    hoc di thui
    con 1 nam nua thui !
    luc day tha ho ma xem ai dep trai !!
    dark_boy
  6. candle_inthewind

candle_inthewind Thành viên quen thuộc

Sao di dau cung~ nghe moi ng` ba?o dan NQ sanh` dieu nhi?? Tui thay cung~ nhu cac' truong` khac' thui mo*`
  7. seuphuongbac

seuphuongbac Thành viên mới

đúng là dân NQ có nói hơn dân các trường khác một chút(di dâu cũng thấy dân NQ)nhưng mà đâu có thể nói dó là sành điệu được.Còn rất nhiều kiểu sành điệu khác chứ dau phải vấn đề hình thức.
  8. Fei

Fei Thành viên quen thuộc

Mình thấy trường mình ko có gì khác các trường khác cả cũng như học sinh cũng vậy mỗi truờng nếu nói về sành điệu thì đều có học sinh sành điệu mà

LINHFEI

9. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

em thấy chẳng hấp dẫn ở điểm nào cả.Ừ,thì được cái sành điệu.Thế thôi,ngoài đường thiều gie`.Chủ yếu phải là có...
    duới cương vị của một người khách .em nhận xét là học sinh Ngô Quyền như sau:hơi ngổ ngáo,ngốc nghếch,ngông nghênh,ngang ngược và...hehehe..hơi kiêu .
    Các bác mod ạ.Em chỉ nói sự thật thui.Các bác đừng cay cú mà user nick sử dụng của em nhá.Cứ bìn tĩn.tự tin zà ...hạnh phúc.hehe
    to Fei:đặc biệt là anh.Anh đừng có "lóng"nha.Nể tình em gái con bé.hehehe

ilovechipchip

Trên đời có gì đẹp hơn thế!
    Người với người sống để yêu nhau
  10. Hoang_Tu_Bien18

Hoang_Tu_Bien18 Thành viên quen thuộc

Mấy bạn chỉ nói lung tung thôi.Đúng là dân Ngô Quyền có hơi phô trương 1 chút,ra đường toàn thấy dân Ngô Quyền nhưng như vậy đâu có nghĩa là sành điệu?Bạn nghĩ sao nếu ngày mai bạn đi 1 chiếc xe Babétta ra đường,sau đó đội 1 chiếc mũ cối và mặc áo đồng phục Ngô Quyền ra đường.Lúc đó chắc chắn bạn mới nghe được câu bạn muốn nghe:"Dân Ngô Quyền sành điệu quá".Như vậy mới là sành điệu chứ.