1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thử nói xem dân NQ hấp dẫn ở điểm nào

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi virusiloveyou2003, 17/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

Cái chủ đề này có phải viết ra để mọi người vào đây nói xấu NQ không nhỉ?? Nếu các bạn đang là dân NQ thì nên nghĩ xem mình thế nào trước khi viết, còn nếu là do người ngoài viết, tôi sẽ xoá chủ đề này, đồng thời sẽ khóa user những người đã nói xấu dân NQ.
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh nhớ em từng phút.
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh cần em đến.
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh yêu em.
    Sẽ hơn bao giờ hết, hơn hết những gì, anh có trên đời này
  2. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

hic'' chán thật
    TinhyeulaWC => Anti Boy
    The gioi khong co phu nu la the gioi khong du. The gioi co phu nu la the gioi tran ngap tinh yeu

3. cong_alnonestar

cong_alnonestar Thành viên quen thuộc

NGÔ QUYỀN ZÔ ZỊCH
    sw
  4. virusiloveyou2003

virusiloveyou2003 Thành viên mới

Này cái ông hội trưởng của box NQ ơi ông có cần phải làm cái trò ấy ko nhỉ ,tại sao phải xoá trang box này đi hoặc đặt pass cho trang box này cơ chứ .Ông làm thế thì mất uy tín của trang box này cũng như là của cả trường NQlắm. Lúc ấy mọi người sẽ nghĩ là bọn ông -những thành viên của box có điều gì ...mờ ám chăng hoặc là quá nhát gan ko dám nghe những lời của người khác nhận xét, nói về NQ.Hãy dũng cảm mà chấp nhận đi vì dù sao đấy cũng có một phần sự thật đấy.
    Chào ông ,hi vọng ông ko lam cái trò ngu ngốc và điên đấy .
  5. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

nay` cái ông kia đúng là thành viên củ chuối hèn chi nói câu nào là không nghe được câu đấy
    TinhyeulaWC => Anti Boy
    The gioi khong co phu nu la the gioi khong du. The gioi co phu nu la the gioi tran ngap tinh yeu

6. virusiloveyou2003

virusiloveyou2003 Thành viên mới

tôi biết ngay mà kiểu gì trả có người phản đối vì họ đang cố giấu đi cái ngu ngốc của mình ,sao ko thử nói ranhững khuyết điểm của mình mà sửa .Cứ dấu như thế thì mới thật là ...củ chuối
  7. tupt

tupt Thành viên quen thuộc

HU! dân NQ hấp dẫn ở điểm nào??????.
    Nè nhé:
    - Trường NQ là trường đứng thứ 2 trong tất cả các trường tại HPG, do đó học sinh NQ cũng hấp dẫn như trường NQ thôi.
    - Dân NQ liên lạc, tổ chức gặp mặt các thành viên của trường đầu tiên trong các box tại HPG, tự hào là một box đầu tiên trên TTVNONLINE.
    - Dân NQ tự hào là mình không học lệch như các trường khác, nên tỷ lệ đỗ đại học cao không kém gì trường Trần Phú, mà các hiểu biết về xã hội, văn trương nói chung là đứng đầu HPG.

Mình iêu tất cả các GIRL NQ

8. tupt

tupt Thành viên quen thuộc

To: virusi.... trước khi bạn nói về vấ đề gì bạn nên nghĩ cho kỹ nghe. Bạn hiểu thế nào là dân NQ, là học sinh NQ. Nếu bạn không hiểu thì tôi nói cho bạn biết nghe. Dân NQ hay học sinh NQ là tất cả mọi người đã học và đang học tại trường NQ. Do vậy việc bạn nói dân NQ có Di động, đi xe có động cơ tới trường hoặc ngoài đường là truyện bình thường, ngay như tôi cũng thường về thăm lại trường cũ đó thôi, tôi cũng dùng di động, thậm chí đi cả ô tô tới trường, vậy bạn nghĩ thế nào về dân NQ.
    Trường NQ được thành lập bao lâu rồi???????, đã tới 90 năm chưa, vì vậy dân NQ có mặt tại khắp mọi nơi là điều tất iếu.
    Bạn không nên nói dân NQ ngu đần hay giấu dốt......, biết đâu trong dân NQ lại có cha mẹ, ông bà bạn?????
    Còn bạn có khúc mắc gì với một vài thành viên bạn nên gửi mail góp ý kiến tới các thành viên đó, không nên vơ đũa cả nắm.

Mình iêu tất cả các GIRL NQ

9. tocnaumoihong

tocnaumoihong Thành viên quen thuộc

sao mà anhdevil nóng tính thế nhỉ?chẳng bù cho bác perfect!mà em thấy mọi người nói đúng mà
  10. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

hic hic.Dân NQ công nhận cũng hơi,,ăn chơi thật nhưng em thấy vẫn học hành tử tế đấy chứ.như vậy lại càng hay,vừa biết chơi,vừa biết học.virusiloveyou2003 nói cũng hơi quá lời đó nhưng mà anh devil cũng nóng tính quá .Nhỡ người ta chỉ nói đúng những suy nghĩ của họ thì sao?Chẳng lẽ cứ nói xấu dân NQ thì bị user nick ạ ?Có hơi quá ko ạ ?