1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thủ thuật đánh Liêng xịn xò |SanhBai.Com

Chủ đề trong 'Game Show' bởi sanhbai, 15/11/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sanhbai

sanhbai Thành viên quen thuộc

Cách chơi Liêng giỏi là như thế nào? Đây là câu hỏi rất hay gặp ở những người mới nhập môn. Tuy Liêng là một trò chơi mang tính may rủi nhiều hơn nhưng nếu như chúng ta có một chiến thuật hợp lý thì khả năng chiến thắng sẽ cao.

Vì thế, để giúp bạn gặt hái được thành công, trong bài viết này Sảnh Bài sẽ gửi đến bạn các cách chơi liêng hiệu quả nhất hy vọng bạn sẽ sớm trở thành cao thủ liêng online.

Xây dựng kỹ thuật chơi Liêng cho riêng mình

Không phải ai mới chơi cũng biết cách đánh Liêng giỏi mà nó còn phụ thuộc vào kinh nghiệm mà mình tích lũy được qua các ván bài. Chính nhờ các kinh nghiệm đó bạn mới xây dựng nên kỹ thuật đánh bài Liêng cho riêng mình được. Tuy nhiên những kỹ thuật đánh liêng bạn áp dụng cần được đổi mới liên tục. Nếu không khi đối thủ phát hiện họ sẽ tìm cách phá vỡ “vòng vây” do bạn tạo ra. Điều này sẽ gây bất lợi nhiều đến bạn.

Để đánh Liêng 1 cách cẩn thận, trước tiên bạn phải nắm thật kĩ luật chơi, vì khi vào một ván bài, sự nhầm lẫn sẽ trả bằng tiền bạc, nhiều lúc sẽ là bị phạt rất nhiều tiền bạc cho 1 lần sai sót của bạn

Cẩn thận trong cách chơi

Từ trước đến nay, cẩn thận luôn là yếu tố cần thiết để làm nên kết quả tốt. Trong Liêng cũng vậy, cẩn thận sẽ tạo nên trái ngọt cho bạn trong các ván đấu. Khi đề cập đến cách chơi Liêng hiệu quả nhất nhiều người sẽ khuyên bạn nên thận trọng trước khi đưa ra quyết định của mình. Có thể bạn nghĩ bài của mình đẹp nhưng biết đâu bài của người chơi khác còn đẹp hơn. Là một trò chơi mang tính may rủi nên trường hợp xấu sẽ xảy ra bất kể khi nào.

Vì thế bạn không được chủ quan trong mọi tình huống, hãy suy nghĩ kĩ trước khi đưa ra quyết định của mình. Hãy luôn quan sát mọi động tĩnh của đối thủ từ yếu tố nhỏ nhất để tìm cơ hội cho riêng mình. Ngoài ra, việc nắm chắc cách đánh game đánh bài online Liêng hay của đối thủ sẽ tạo cơ hội thắng cho mình nhiều hơn.

2 kinh nghiệm đánh liêng hiệu quả khi gặp bài thấp

Thông thường những người chơi khi gặp bài thấy đều thấy nản và muốn bỏ cuộc. Theo kinh nghiệm chơi liêng lâu năm của chúng tôi trong những trường hợp này bạn có thể:
    • Úp bài khi cần thiết. Tuy nhiên nếu gặp một dàn dây đen việc úp bài liên tục sẽ khiến đối thủ nắm bắt được tâm lý của bạn.
    • Khi gặp bài bé bạn vẫn có thể tố hù dọa đối thủ. Cho dù bài của bạn không hẳn nhỏ nhất nhưng cơ hội chiến thắng vẫn có. Bạn hãy giả vờ như bài của bạn đang sở hữu là những lá bài to. Nếu đối phương có những quân bài lớn hơn họ sẽ tố thêm, và hãy úp bài đúng lúc để đối thủ không biết bài của mình lớn cỡ nào.
    Chúng tôi đã trình bày xong cho các bạn cách chơi Liêng hiệu quả nhất. Với những cách này không ít thì nhiều sẽ giúp bạn có thêm kinh nghiệm chơi. Biết đâu một ngày nào đó bạn sẽ trở thành một cao thủ Liêng chuyên nghiệp. Chúc các bạn luôn thành công!
  2. sanhbai

Trong hệ hống của Sảnh bài, người chơi có thể tham gia những khung bậc cảm xúc rất riêng của 52 lá bài tây cùng các cao thủ trong cộng đồng game bài hàng đầu tại Việt Nam.

Sảnh bài nơi bạn thỏa sức chơi các game bài hấp dẫn như liêng online, binh xập xám , tiến lên miền nam, xì tố, … game văn phòng chơi đơn giản và hoàn toàn miễn phí.

Giờ đây, chỉ với kết nối 3G, Wifi đơn giản, các bạn sẽ có thể chơi game bài ở bất cứ đâu bạn muốn.

Đồng hành cùng cộng đồng người chơi game tại Việt Nam, Sảnh bài đưa ra cho người chơi các tính năng kết bạn, làm quen và chat nhóm trong các phòng game, các tính năng này trong game giúp các game thủ kết nối lại với nhau, giúp đưa cộng đồng gamer tại Sảnh bài ngày càng lớn mạnh và bền vững.

Cùng với đó, hàng tuần, Sảnh bài có các events, mini game thú vị trên fanpage cũng như các giải đấu đổi thưởng với các phần thưởng hấp dẫn hứa hẹn sẽ mang tới cho người chơi những phần thưởng hấp dẫn, giá trị.

Hãy tham gia cổng game bài trực tuyến SanhBai.Com. chơi game trực tiếp miễn phí, không cần tải game bài và trải nghiệm các trận so bài thật hấp dẫn nhé! Chúc các bạn chơi game vui vẻ.

Cùng trải nghiệm sân chơi game đánh bài online Sảnh Bài ngay hôm nay nhé!
  3. sanhbai

Cổng chơi game SanhBai.Com - sân chơi bài online đỉnh cao nhất hiện nay và có số lượng người đăng ký tham gia vô cùng lớn. liêng online

Hệ thống cập nhật thường xuyên các phiên bản game mới nhất và cung cấp các thể loại game đa dạng và phong phú. Đến với Sảnh Bài, người chơi sẽ được trải ngiệm một thế giới giải trí sôi động và hấp dẫn.

Hãy truy cập vào hệ thống của chúng tôi và tận hưởng thế giới game bài thật phong phú hấp dẫn nhé.

Chúc các bạn chơi game đánh bài online vui vẻ!