1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thư viện của Box Beat - Cùng chia sẻ và cảm nhận Beat - Nội quy Trang 6

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi quarrymen57, 15/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. allthingsmustpass_away

allthingsmustpass_away Thành viên mới

Này, nhưng mà cái thư viện ấy ở đâu mới được ? Em cần cái DVD Dark Horse gấp.
  2. allthingsmustpass_away

allthingsmustpass_away Thành viên mới

Này, nhưng mà cái thư viện ấy ở đâu mới được ? Em cần cái DVD Dark Horse gấp.
  3. White_n_Cold_new

White_n_Cold_new Thành viên quen thuộc

em allthing: Sáng nay theo lịch off của mọi người chị mang Dark Horse đi cho em cơ mà lại ko gặp em gùi . Em ới chị 1 fát trên YM nhé, rồi dàn xếp vụ ọp ẹp đưa đĩa cho em
    To all: Thông báo là hiện tại tất cả các DVD Anthology đều đang được huy động cho ban làm phim để phục vụ cho buổi sn box sắp tới, hic..
    Chị real và anh Chương bít chịu khó chờ nhá . Anh Chuong bít mượn Antho 5, 6, 7, 8 thì có thể xem VCD ko? ới fát đi rồi hôm nào tập tành em mang cho.
    Cập nhật: Đĩa cho baby của anh Fate nhé, recommend cho những ai có em nhỏ, dễ thương lắm hi hi..
  4. White_n_Cold_new

em allthing: Sáng nay theo lịch off của mọi người chị mang Dark Horse đi cho em cơ mà lại ko gặp em gùi . Em ới chị 1 fát trên YM nhé, rồi dàn xếp vụ ọp ẹp đưa đĩa cho em
    To all: Thông báo là hiện tại tất cả các DVD Anthology đều đang được huy động cho ban làm phim để phục vụ cho buổi sn box sắp tới, hic..
    Chị real và anh Chương bít chịu khó chờ nhá . Anh Chuong bít mượn Antho 5, 6, 7, 8 thì có thể xem VCD ko? ới fát đi rồi hôm nào tập tành em mang cho.
    Cập nhật: Đĩa cho baby của anh Fate nhé, recommend cho những ai có em nhỏ, dễ thương lắm hi hi..
  5. quarrymen57

quarrymen57 Thành viên mới

Thủ thư ơi, anh vẫn cầm cái đĩa The 1st US visit (cố ý) và The Beatles Jazz (vô ý) nha. Ngoài ra còn cái nào ko nhỉ, nhắc anh nhé kẻo anh lại làm thất thoát tài sản của Thư viện.
  6. quarrymen57

quarrymen57 Thành viên mới

Thủ thư ơi, anh vẫn cầm cái đĩa The 1st US visit (cố ý) và The Beatles Jazz (vô ý) nha. Ngoài ra còn cái nào ko nhỉ, nhắc anh nhé kẻo anh lại làm thất thoát tài sản của Thư viện.
  7. White_n_Cold_new

hehe, hôm nay thứ 6 roài. Chủ nhật nhá, anh Quạ này, chị real này, chị matnau này, mang đĩa và sách đến Danh trà cho bổn thư viện nhá
  8. White_n_Cold_new

hehe, hôm nay thứ 6 roài. Chủ nhật nhá, anh Quạ này, chị real này, chị matnau này, mang đĩa và sách đến Danh trà cho bổn thư viện nhá
  9. ozzfan

ozzfan Thành viên quen thuộc

Thủ thư ơi! Cho anh đăng ký mượn đĩa.
    Cái V1-01 và M-01, Chủ Nhật này mang đi cho anh nhé.
  10. ozzfan

ozzfan Thành viên quen thuộc

Thủ thư ơi! Cho anh đăng ký mượn đĩa.
    Cái V1-01 và M-01, Chủ Nhật này mang đi cho anh nhé.