1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thư viết cho người

Chủ đề trong 'Tản mạn Sài Gòn' bởi tieuthubuongbinh, 23/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tieuthubuongbinh

tieuthubuongbinh Thành viên mới

Thư viết cho người

Hmõ?Ư em biỏt thỏằi gian qua em 'Ê có nhỏằng hành 'ỏằTng khiỏn anh hiỏằfu lỏ**. Và em câng 'Ê suy ngỏôm cÂu nói 'ạa cỏằĐa anh hôm mơnh nói chuyỏằ?n 'iỏằ?n thoỏĂi. Hmõ?Ư thỏưt tơnh thơ 'Ê có lỏĐn em tỏằ hỏằi mơnh có tơnh cỏÊm vỏằ>i anh kô, và rỏằ"i em nhỏưn ra rỏng sỏằ quan tÂm mà em dành cho anh kô 'ặĂn thuỏĐn là cỏằĐa 1 ngặỏằi em vỏằ>i 1 ngặỏằi anh trai nhặng câng kô phỏằâc tỏĂp theo kiỏằfu 1 ngặỏằi con gĂi dành cho 1 ngặỏằi con trai. Lỏng nhỏn quĂ nhỏằ?, bỏằYi vơ nó ỏằY 1 trỏĂng thĂi mà bỏÊn thÂn em câng kô rà là gơ thơ làm sao em giỏÊi thưch cho anh hiỏằfu 'ặỏằÊc. Có lỏẵ vơ em thuỏằTc tuẵp ngặỏằi có nhu cỏĐu chfm sóc cho ngặỏằi khĂc nên khi take care anh, em thỏƠy 'ó là mỏằTt niỏằm vui. Mà câng có thỏằf vơ em xem anh nhặ 1 ngặỏằi bỏĂn, ngặỏằi hiỏằfu 'ặỏằÊc em và chia sỏằ 'ặỏằÊc vỏằ>i em nhỏằng lúc em buỏằ"n nên em thỏƠy càng phỏÊi chfm sóc anh kâ hặĂn mỏằi ngặỏằi. Nhặng em biỏt chỏc 'ó kô phỏÊi là tơnh yêu anh à, vơ trong em còn có nhỏằng thỏằâ em cỏĐn phỏÊi vặỏằÊt qua trặỏằ>c khi 'ón nhỏưn mỏằTt tơnh yêu mỏằ>i. Đỏn 1 lúc nào 'ó, khi quĂ khỏằâ kô 'ỏằĐ sỏằâc làm em xót xa nỏằa thơ em sỏẵ kô ngỏĐn ngỏĂi 'ỏằf thỏằư yêu lỏĐn nỏằa vơ em tin mơnh 'ỏằĐ sỏằâc vặỏằÊt qua thỏằư thĂch mỏằTt lỏĐn nỏằa. Em biỏt mơnh rỏƠt cỏằ' chỏƠp nhặng em tỏằ hào vơ mơnh chặa bao giỏằ biỏt khuỏƠt phỏằƠc, em biỏt mơnh là cô bâ bặỏằ>ng bỏằ?nh nhặng ưt ra thơ em dĂm 'ỏằ'i mỏãt vỏằ>i nhỏằng thỏằâ gÂy cho em bỏƠt hỏĂnh. Trong suy nghâ cỏằĐa em, hỏĂnh phúc là thỏằâ em phỏÊi luôn 'i tơm và khi 'Ê tơm 'ặỏằÊc thơ phỏÊi luôn 'ỏƠu tranh 'ỏằf giỏằ 'ặỏằÊc nó. Vơ thỏ lúc này, em chỏằ? dĂm khỏng 'ỏằi 'Ây là anh sỏẵ phỏÊi 'ỏằc lỏĂi tỏằô 'ỏĐu, 'iỏằu này sỏẵ làm cho anh 'ỏằc 'ỏn khi nào vư dỏằƠ trỏằY thành hiỏằfn nhiên, phỏằĐ 'ỏằ<nh trỏằY thành khỏng 'ỏằ<nh, cÂu hỏằi nghi vỏƠn trỏằY thành cÂu hỏằi tu tỏằô thơ câng là lúc em viỏt cho anh 1 lỏĐn nỏằa. ùS
  2. nguoiradikhongve

nguoiradikhongve Thành viên mới

Nói ra thì người ta nói mê tín chứ công nhận TMSG đúng là nơi tập trung nhiều người si tình nhất nhì thế giới,haha,thế mới biết tại sao,hỏi thế gian,tình là cái gì. . .

Thế sự du du nại lão hà
    Vô cùng thiên địa quảng hàm ca
  3. tieuthubuongbinh

Thà đau khổ vì một người còn hơn kô có cảm giác, như vậy cuốc sống còn gì thi vị nữa.
  4. bob43

bob43 Thành viên rất tích cực

Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ.................
  5. vietthanhlam

vietthanhlam Thành viên mới

[QUOTE=de;1]de id=quote>Tôi tăng e...à gì? Ma khiến cho người ta điên đảo.[/QUOTE]
  6. vietthanhlam

vietthanhlam Thành viên mới

Tìm tiên nữ giưa suối mơ
    Hoa xanh thắm biếc cỏ lu mờ
    Tìm tiên nữ sao ko thấy .
    Không thấy đợi chờ nhau.
  7. tieuthubuongbinh

Được tieuthubuongbinh sửa chữa / chuyển vào 17:33 ngày 30/11/2004
  8. tieuthubuongbinh

Được tieuthubuongbinh sửa chữa / chuyển vào 17:36 ngày 30/11/2004
  9. nguoiradikhongve

nguoiradikhongve Thành viên mới

Cảm xúc thì ai cũng có,nhưng vấn đề ở đây là như thế nào và khi nào.
    Có những chuyện không nên nói nhiều vì dù muốn hay không cũng đã xảy ra rồi;Cho dù là có giải thích hay là vì một lý do nào đi nữa thì kết quả cũng vẫn là như vậy.Nếu cảm thấy có thể chấp nhận được thực tại và vượt qua thì mới chứng tỏ được cái tôi của mình chứ không phải cứ ngồi đó oán trách người này người khác và kể lể.
    Dù như thế nào thì ngày mai trời cũng lại sáng,good luck