1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thực hư về chuyện chất lượng miếng dán tan mỡ bụng Hàn Quốc hiện nay

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi ngocdiep74, 01/02/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngocdiep74

ngocdiep74 Thành viên quen thuộc

Theo đuổi ước mơ có được vòng eo con kiến, nhiều chị em kháo nhau tìm đến các loại miếng dán tan mỡ Hàn Quốc. Đang được bán tràn lan trên thị trường thẩm mỹ. Nhưng liệu sản phẩm này có mang lại hiệu quả và an toàn không? Cùng tìm hiểu bài viết sau để biết thêm cách làm đẹp tốt nhất nhé!

>>>>>>>Phương pháp đánh tan mỡ bụng lấy lại vòng eo lý tưởng tại đây===>> Hút mỡ bụng

Thực hư về miếng dán tan mỡ bụng Hàn Quốc

Xuất hiện trên thị trường cách đây không lâu, các miếng dán tan mỡ bụng Hàn Quốc đang được nhiều bạn sử dụng. Cũng bởi tính tiện lợi, chi phí thấp. Nhưng thực hư như thế nào về loại sản phẩm này thì chưa ai biết rõ.

>>>>>>>>Xem thêm thông tin về phương pháp Làm môi mỏng

Dạo quanh các trang diễn đàn thẩm mỹ, có thể thấy rằng tuy được chào mời hấp dẫn đến “tận mây xanh”. Nhưng lại khiến nhiều người thất vọng vì kết quả nhận được không như mong muốn.

Chẳng hạn như chị Nguyễn Hằng (27 tuổi, Thành phố Hồ Chí Minh) chia sẻ: “Từ khi sinh con xong, mình không thể tài nào làm giảm mỡ vùng bụng. Những cái váy ôm bây giờ mình bỏ xó ở góc tủ, không thể mặc được. Vô tình lướt facebook mình thấy quảng cáo về miếng dán tan mỡ bụng Hàn Quốc. Mình cũng mua về dùng thử. Nhưng cũng tầm 3 tháng mà chẳng có 1 tý nào cải thiện cả. Nên chị em nào có ý định mua thì bỏ ngay đi nhé!”

Hay như một bạn có nickname Jay Trịnh cho biết: “Cũng vì nhẹ dạ cả tin vào lời quảng cáo, nên mình mua rất nhiều mấy loại miếng dán tan mỡ bụng Hàn Quốc. Khi về sử dụng, mình đợi mòn mỏi mấy tháng trời. Nhưng chẳng thấy cải thiện mà lại còn tăng mỡ bụng thêm. Có lẽ phẫu thuật hút mỡ bụng mới hiệu quả nhất các chế à!”

>>>>>Bạn có thể tìm hiểu thêm các dịch vụ thẩm mỹ khác như: phẫu thuật môi trái tim

Vì tin tưởng vào những lời quảng cáo nên nhiều chị em vô tình “ném tiền qua cửa” và làm hại mình. Theo các chuyên gia đánh giá, tác dụng của miếng dán tan mỡ bụng Hàn Quốc hoàn toàn không có cơ sở. Bởi mỡ không thể tự tiêu qua mồ hôi được. Vì thế, muốn có kết quả nhanh chóng, các bạn nên thực hiện phẫu thuật hút mỡ bụng.

Tuyệt chiêu giảm mỡ bụng nhanh nhất hiện nay

Theo lời khuyên của các chuyên gia nên cậy nhờ đến công nghệ phẫu thuật hút mỡ bụng Thay vì dùng các miếng dán tan mỡ bụng Hàn Quốc. Đây là giải pháp hoàn hảo giúp bạn có được vùng bụng thon gọn, mịn màng nhanh nhất. Bác sĩ sẽ tiến hành rạch 1 đường nhỏ ở bụng. Sau đó đưa thiết bị hút mỡ chân không vào. Loại bỏ các mỡ thừa vùng bụng một cách triệt để. Và khâu lại bằng chỉ thẩm mỹ. Sau khi thực hiện, các bạn sẽ được

+Một vùng bụng mịn màng, thon gọn tạo nên những đường cong quyến rũ cho cơ thể.

>>>>>>Mời các bạn xem bài viết đầy đủ hơn tại đây===>>> Miếng dán tan mỡ bụng Hàn Quốc