1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

******* Thực phẩm giảm béo Cambridge Diet*********

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hothot22, 04/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Azkazukin

Azkazukin Thành viên quen thuộc

Nếu người chỉ hơi quá cân 1 chút thì dùng mấy thực phẩm giảm cân này còn được. Chứ ý định giảm 10kg mà chỉ dùng cái này thì e là có xuống cũng ko giữ dc lâu đâu bạn ạ. Mẹ mình sốt ruột vì sự béo của mình quá nên cũng định bắt mình ăn cái Cambrigde này, nhưng mình nghe cái giá tiền kinh hoàng thế thì cũng phải bảo mẹ thôi để con tự ăn kiêng tập luyện cũng dc.
    Mình cũng mới áp dụng chế độ ăn kiêng này thôi, sau 1 tuần giảm dc 2,5kg. Tuy lúc đầu hơi vật vã 1 tí nhưng bây h sang tuần thứ 2 mình cũng quen rồi, thậm chí còn chẳng thèm ăn mà cũng chẳng mệt, đôi lúc thấy đoi đói thôi. Bây giờ là ngày thứ 10 (thực ra là 9, vì sau 1 tuần mình tự cho phép mình ăn xả láng 1 ngày ko kiêng khem mà), và mình giảm dc 3kg rồi. Mình cũng muốn giảm hơn 10kg, và dự định sau khi giảm dc số cân mong muốn đó mình sẽ ăn chay dần dần.
    Bạn có thể ăn thực phẩm giảm cân, nhưng để giảm nhiều dc hơi bị khó và nhất là sau đó khi dừng ăn thứ đó bạn sẽ còn vất vả hơn nhiều để giữ dc số cân ấy. Cái gì do chính sức mình làm dc thì vui hơn nhìu
  2. hothot22

hothot22 Thành viên mới

-----------
    bạn giảm theo cách gì mà hay vậy
  3. Azkazukin

Azkazukin Thành viên quen thuộc

http://www8.ttvnol.com/forum/lamdep/1010994/trang-17.ttvn <-- bạn xem từ trang 17 nhé, mình có viết nhật ký ăn uống từng ngày. Sẽ vất vả mấy ngày đầu đấy.
  4. hotty

hotty Thành viên mới

tớ mất khoảng hơn 3 tr cho vụ này nhưng mới ăn dc 3 ngày thì phải hoãn lại vì đợt vừa rồi lạnh quá không chịu nổi ( cả về mức năng lượng - vì ngày rét cần nhiều hơn, nhưng cái chính là phải uống 3 lít nước 1 ngày nên thăm cái anh william cường hơi bị nhiều)
    Chắc là sẽ ăn lại sớm thôi nhưng tớ chỉ có ý định ăn hết 2 hộp ấy thôi ( tớ mua 2 hộp cộng với 1 lọ matol) Sau đó chắc chắn là mình sẽ quen với việc ăn ít nên không lo lắm. Tớ định giảm từ 6-8 cân cho đợt 1. Còn sau đó tính tiếp vì cung không muốn gầy quá.
    Nói chung là khá tốn kém và cũng khôngdễ ăn lắm đâu. Tớ toàn phải nhắm mắt nhắm mũi đấy. Nhưng mà dễ ăn hơn cái súp giảm béo siêu tốc gì đó
  5. bemo

bemo Thành viên mới

chị à , em nghĩ chị nên tham gia bên Biệt Thự Giảm Cân của box mình Đỡ tốn tiền , vui mà hiệu quả ( tuỳ vào quyết tâm nữa )
  6. gothika

gothika Thành viên mới

Mình đã giới thiệu cho nhiều người, trong đấy có cả mẹ chồng. Ngoài khuyết điểm là giá khá cao và phải 1-2 tháng mới thấy hiệu quả rõ rệt còn đâu thấy tốt, có 4 vị cho bạn chọn
    Cambridge-diet (vị ngọt): cappuchino và chocolate giá 1395000đ
    Cambridge-diet (vị mặn): gà nấm và rau giá 1262000đ
    Nếu bạn quan tâm thì pm mình, mình mua đc với giá thấp hơn so với của công ty
  7. nhungoinhung

nhungoinhung Thành viên mới

Mình có cái này, mọi người vào xem thử xem. Mình thấy ở mấy trung tâm DUTY free bán nhiều và chạy lắm đấy. http://muare6.vinahoo.com/forum/raovat/Sua-gay-lam-dep-tu-nhien-NATURALLY-SLIM-cho-cac-chi-em-va-Sua-giam-mo-tang-co-cho-cac-anh-(Mod-cho-nho-vai-ngay-nhe-)/1588979.ttvn
  8. nguyenhab

nguyenhab Thành viên mới

46kg mà 1,53m vẫn kêu béo, lạ nhỉ ?